Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.063 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Bán căn nhà phố shophouse 5 tầng, giá 13 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Sầm Sơn - Thanh Hóa

      13 tỷ 0 m2
      nhà phố thương mại shophouse quảng trường biển Sầm Sơn đã vào KD hè 2023.giá: 12, x tỉ (chỉ trong tháng này).Giá gốc chủ đầu tư mua năm 2021 13, x...
      Dự án Sun Group Sầm Sơn, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse Grand World Phú Quốc, giá 11 tỷ tại Phú Quốc - Kiên Giang

      11 tỷ 84 m2 130,96 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Grand World - Phú Quốc.sang nhượng căn:- CĐT là tập đoàn Vingroup.- Dãy SA - 09 ngay cổng vào Grand World.- DT 84m2, xây...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Đường An Dương Vương, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng shophouses 5 tầng, 75 m2, giá 4,4 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán 4,4 tỉ căn nhà phố thương mại khoáng nóng Wyndham Thanh Thuỷ HK25, giá cần tiền RẺ hơn thị trường 1 tỉ, nội thất đầy đủ.DT...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu nhà phố thương mại 104 m2, giá 4,8 tỷ tại Thành phố Đông Hà - Quảng Trị

      4.8 tỷ 104 m2 46,16 triệu/m2
      Bán căn Mỹ Gia MG 01 - 19 căn xẻ khe, giá cực rẻ trên thị trường hiện nay.Vị trí đắc địa: MT 8m, view vườn gia đình, đường nội khu an ninh tốt, DT lớn,...
      Dự án Vincom Shophouse Royal Park Quảng Trị, Thành phố Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán nhanh shophouse FLC Tropical City, 75 m2, giá 1,35 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố thương mại mặt tuyến đường 56m đường dẫn cầu Cửa Lục 3.- DT từ 75 - 90 - 100 mét vuông.- Đã có HĐMB.- Cầu Cửa...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà phố thương mại 2 tầng, 132 m2, giá 7,13 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      7.13 tỷ 132 m2 54,02 triệu/m2
      - Dòng khoáng nóng là TS thiên nhiên hữu hạn nên việc mình sở hữu để khai thác là cực kì tốt.+ sp khoáng nóng không có nhiều.+ Khoáng nóng chất lượng tốt...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán ngay nhà phố thương mại Căn hộ Orchid Park, giá 2,3 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 50 m2 46 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại đã có sổ - call ngay gửi thông tin và xem thực tế.Mua trực tiếp CĐT - sẵn hợp đồng thuê - gồm 50 mét vuông, 115 mét ...
      Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouse Khu đô thị Mizuki Park, giá 10,9 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      10.9 tỷ 100 m2 109 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà phố thương mại shophouse ngôi nhà phố Valora KĐT Mizuki.Nhà thô 1 trệt 2 lầu 5x20 m DT đất 100 mét vuông.DTSD...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố shophouse 85 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      8.5 tỷ 85 m2 100 triệu/m2
      Những lý do phải mua Artisan Park ngay hôm nay:- Vị trí dự án lõi trung tâm thành phố mới BD: Sở hữu thế đất kim cương với 4 MT đường, và chỉ cách vòng...
      Dự án Artisan Park, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 7 tầng, giá 13,8 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      13.8 tỷ 100 m2 138 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.CĐT: Tập đoàn Sun Group.Vị trí: trung tâm thành phố Đà Nẵng.pháp lí: Sở hữu lâu dài.Tư vấn thiết kế: Aedas.Quy mô: 8,5 ha.-...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán shophouse 2 tầng, giá 3,79 tỷ tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      3.79 tỷ 0 m2
      Khu nhà gần công viên, đối diện khu TTTM dự án Elite Life.DT 80,25m2.
      Dự án Elite Life, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán shophouse 6 tầng, giá 16,36 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      16.36 tỷ 0 m2
      đc: Nghĩa Trụ - xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên.Tổng DT: khoảng18.7ha.Mật độ xây dựng từng phân khu: 35 phần trăm The Venice và 44.5 phần ...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 4 tầng, 129 m2, giá 13,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      13.8 tỷ 129 m2 106,98 triệu/m2
      * Độc quyền căn nhà phố thương mại thuộc phân khu K-Town - Thuộc dãy DLSH, ôm trục đường đối diện VINCOM - căn duy nhất phía sau là trục đường dài,...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng shop house 4 tầng, giá 19 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      19 tỷ 0 m2
      Xin kính chào quý NĐT quan tâm đến sp nhà mặt tiền thương mại Mega Grand World!Tháng 10 này, em Việt gửi tới quý khách quỹ căn hoa hậu, sẵn hợp đồng thuê...

      Cần bán ngay shophouses 5 tầng, 132 m2, giá 16,16 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      16.16 tỷ 132 m2 122,43 triệu/m2

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses Khu đô thị VCI Mountain View, thỏa thuận tại Vĩnh Yên

      Thỏa thuận 130 m2
      Bán căn nhà phố thương mại đường 52m view sân bóng DT đường 52m giá cực rẻ thị trường.Dự án VCI chuẩn bị ra bìa 1 loạt dãy nhà phố thương mại,- Căn...
      Dự án VCI Mountain View, Đường Trần Phú, Xã Định Trung, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, 133 m2, giá 4,8 tỷ tại Thị xã Thái Hòa - Nghệ An

      4.8 tỷ 133 m2 36,1 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư bắt đáy BĐS đẹp nhất TX Thái Hoà - Nghệ An.Hiện nay LS các NH đều giảm mạnh, thị trường BĐS mọi nơi đều có giao dịch tốt và có tín hiệu khởi...
      Dự án TNR Stars Thái Hòa, Đường Lê Hồng Phong, Phường Long Sơn, Thái Hòa, Nghệ An

      Bán nhà phố - shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Thành phố Đông Hà - Quảng Trị

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Giỏ hàng đợt cuối - Vincom nhà phố thương mại Royal Park Quảng Trị.- Quỷ hàng gồm 30 căn gồm 3 phân khu (The Park, The Central, The Evenue).- Vị trí đắc...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!