Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.063 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Bán shophouses Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 325 m2, giá 15,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      15.5 tỷ 325 m2 47,7 triệu/m2
      Sàn TTTM tại Goldseason 47 Nguyễn Tuân.giá dự kiến từ 55 - 105tr/m2, tuỳ tầng, phân khu.Bàn giao sổ hồng riêng - vận hành cho thuê vĩnh viễn.Đặc biệt -...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố shophouse 5 tầng, 93 m2, giá 21,5 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      21.5 tỷ 93 m2 231,19 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại hoa hậu tại Rue De Charme - Thanh Xuân, TP Hà Nội / Chỗ để xe rộng KD thuận lợi / Giáp tới 6 trường học của Q. Thanh Xuân và...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 35 tỷ tại Thanh Xuân

      35 tỷ 378 m2 92,6 triệu/m2
      Cần bán ô nhà phố thương mại đẹp nhất dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.- DT: 378m2.- Đang cho thuê: 252tr/ tháng (10 năm...

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse Chung cư IA20 Ciputra , giá 30 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại thấp tầng IA20 ciputra Thủ đô Hà Nội.DT 120m2, xây dựng 93 phần trăm, tổng DTSD 600m2.Xây dựng 5 tầng 1 tum có hố chờ...
      Dự án IA20 Ciputra, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu shophouses 3 tầng, 308 m2, giá 20 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 308 m2 64,94 triệu/m2
      Hot! nhà phố thương mại shophouse khối đế căn hộ The Matrix One, vừa ở vừa KD, chính sách bán hàng cực tốt. L/H 0985 217 *** để biết thông tin chi...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp shop house Khu căn hộ Moonlight Park View, giá 5,5 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố thương mại Moonlight Park View MT đường Số 7, giá 5 tỉ 500 tr bao hết.- DT 100m2 thiết kế 1 trệt và 1 lầu.- Tiện ích nội khu: Hồ bơi,...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn shophouse Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 tầng, giá 39 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 300 m2 130 triệu/m2
      Phú Mỹ Hưng chào bán shop Shop sở hữu lâu dài, MT đường lớn ở các khu đông cư dân văn minh giàu có!Mua Shop liên lạc phòng KD Phú Mỹ Hưng 0939 011...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố shophouse Khu căn hộ Sunrise City, giá 8,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 69 m2 123,19 triệu/m2
      Cần bán shop Sunrise City North - DT 69m2.- DT 69m2.- Vị trí: Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7.- Khu dân trí cao, cư dân hiện hữu đông đúc.- an ninh đảm...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán shophouses Jade Orchid Garden, 4 tầng, 116 m2, giá 23,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      23.2 tỷ 116 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ. Cần thanh khoản nhanh lô LK - nhà phố thương mại shophouse KD. Dự án The Jade Orchid thuộc khu đô thị Bắc Cổ Nhuế. Sát vách Ciputra - Ngoại...
      Dự án Jade Square, Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà phố shophouse Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), giá 23,7 tỷ

      23.7 tỷ 289 m2 82,01 triệu/m2
      Bán mặt bằng văn phòng tại Duy tân:- Vị trí mặt phố Duy Tân: Nơi đặt trụ sở nhiều tập đoàn tài chính, đơn vị truyền thông trong và quốc tế, nhiều tập đoàn...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 86 m2, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 86 m2 197,68 triệu/m2
      CỰC PHẨM HÀ ĐÔNG Q.! khu đô thị VĂN PHÚ _ LACASTA 2 MT, CẠNH CÔNG VIÊN, 84m², 4 TẦNG, Gia 1x tỉ.+ Nhà mới, Thiết kế hiện đại, Cạnh công viên cây xanh,...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố shophouse 3 tầng, 90 m2, giá rẻ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 90 m2
      Ra mắt quỹ căn Centa River Park.Duy nhất 8 căn nhà phố thương mại view công viên 1,4 ha.Ở đc ngay hoặc cho thuê từ 20 - 25tr/tháng.Chính sách giá cực kỳ...
      Dự án Centa River Park, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà phố - shophouse 4 tầng, 115 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      8.5 tỷ 115 m2 73,92 triệu/m2
      nhà phố thương mại khoáng nóng phân khu Nara dự án Wyndham Thanh Thủy sở hữu vị trí kim cương ngay cổng vào của làng quý tộc Nhật Bản. Trong KĐT quý tộc...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 4 tầng, 92 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      chủ đầu tư 36 BQP chào bán 10 căn vị trí đẹp 2 MT trước sau của dự án Sapa Heritage. Ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư trong tháng 10/2023.+...
      Dự án Sapa Heritage, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Tên dự án: Sapa City Cloud.CĐT: Công ty CP đầu tư và quản lý BĐS G5.Số lượng: 20 lô.DT: 100m2 125m2 156m2 MT 5m.giá: 35 - 37tr/m2 (chưa tính giá xây dung ~...
      Dự án Sapa Garden Hills, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Bán gấp căn nhà phố shophouse Nhà ở xã hội HQC Nha Trang, giá 2,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse căn hộ Hoàng Quân vị trí đẹp ở và KD.DT: 90 mét vuông ngang 6,5m.giá hạ: 2,8 tỉ.Vị trí ở và KD buôn bán đầy đủ...
      Dự án HQC Nha Trang, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 15,8 tỷ tại Xã Bảo Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình

      15.8 tỷ 120 m2 131,67 triệu/m2
      Đầu tư bất động sản dòng tiền - an toàn, bền vững.- Chỉ với 3 - 4 tỉ (30 phần trăm), đầu tư hotel biển Quảng Bình.- Thiết kế 5 tầng, DT 480m2, hoàn...
      Dự án Regal Legend Quảng Bình, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse La Maison Premium, 5 tầng, thỏa thuận tại Tuy Hòa - Phú Yên

      Thỏa thuận 154 m2
      Nằm trên đại lộ Hùng Vương rộng 48m là trục đường chính song song với bờ biển Tuy Hoà - vị trí vàng cực kỳ đắt đỏ tại TP Tuy Hoà - Phú Yên:nhà phố thương ...
      Dự án Regal Maison Phú Yên, Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!