Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.063 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà phố - shophouse Nhà phố thương mại Sari Town, giá 68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 114 m2 596,5 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Saritown giá tốt vị trí đẹp ở P. An lợi Đông Q. 2- Saritown Sala.- 5.7x20m - Hầm 4.5 lầu - Giá 68 tỉ, - Đang trống - Nội thất:...
      Dự án Sari Town, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 7 tầng, 180 m2, giá tốt tại Đường Đỗ Bá - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 180 m2
      hotel 180 mét vuông x 7 TẦNG MT ĐỖ BÁ - gần biển CẦN bán gấp, giá cả thương lượng THIỆN CHÍTrục Đỗ Bá VIP số 1 khu An Thượng - khu tập trung toàn...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn shophouse Đại Quang Minh, 4 tầng, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 0 m2
      1. ngôi nhà phố thương mại nhà phố thương mại shophouse Sala MT Nguyễn Cơ Thạch.- DT: 7,1 x 24 m.- Xây dựng: 1 hầm, 5 tầng.- DTSD: khoảng 700 m2.-...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố shophouse 3 tầng, 90 m2, giá rẻ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính thức nhận giữ chỗ thiện chí quỹ ngôi nhà phố thương mại vị trí đẹp nhất VSIP BẮC NINH.- DT: 90m.- Thiết kế xây dựng 3 tầng.Giá trực tiếp CĐT.Chính...
      Dự án Centa River Park, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 140 m2, giá 12,5 tỷ tại Liên Chiểu - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 140 m2 89,29 triệu/m2
      Siêu Rẻ - bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse 4 tầng MT Nguyễn Sinh Sắc, Liên Chiểu, 140m2, MT 7m. call ngay Tú: 0931 923 ***- Vị trí căn...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà phố shophouse 1 tầng, 60 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      Chính thức chào bán dòng nhà phố thương mại shophouse khối đế căn hộ Ori Garden!- TT 30 phần trăm (chỉ từ 600 tr), 70 phần trăm còn lại đc...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse Vinhomes Imperia Hải Phòng , giá 15 tỷ tại Hồng Bàng

      15 tỷ 96 m2 156,25 triệu/m2
      vin Imperia!Bán căn liên kế hoàn thiện đẹp trẻ trung giá hợp lý!DT 96 mét vuông ngang 8m.Xây 80,9 mét vuông/ sàn x 4 tầng.Hướng Tây tứ...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 8,9 tỷ tại Thành phố Điện Biên Phủ - Điện Biên

      8.9 tỷ 75 m2 118,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 căn nhà phố thương mại shophouse Vincom Điện Biên.Thiết kế: 3 tầng 1 tum. DTXD 250m. MT 7 m.Hình thức sở hữu: bìa đỏ lâu dài.Mặt PG...
      Dự án Vincom Shophouse Điện Biên, Thành phố Điện Biên Phủ, Điện Biên

      Bán nhanh căn shophouse 4 tầng, 92 m2, giá 5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Dự án Sapa Heritage. Lào Cai.Toạ lạc: Đường Điện Biên Phủ, phưởng Phan Si Păng, TX Sa Pa.sp: 97 lô (serviced apartment, boutique hotel 2 MT).Cơ cấu DT: 92m...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 2 tầng, 120 m2, giá 16 tỷ tại Đồng Hới - Quảng Bình

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      Nằm trong đại đô thị Regal Legend 21 héc ta, ngay mặt biển Võ Nguyên Giáp, Đồng Hới, Quảng Bình.- liên kế cầu Nhật Lệ, kết nối thuận tiện đến bãi tắm,...
      Dự án Regal Legend Quảng Bình, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 4 tầng, 154 m2, giá 26,18 tỷ tại Đường Quang Trung - Vinh - Nghệ An

      26.18 tỷ 154 m2 170 triệu/m2
      Tổng quan dự án:Số lượng căn nhà phố thương mại shophouse: 6một căn.DT đất từng lô: 87,5m2 - 154,6m2.Mật độ xây dựng: 63,7 phần trăm -...
      Dự án Vinhomes Quang Trung, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhà phố shophouse Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      - Vị trí độc tôn, hiếm có khó tìm, sở hữu tầm nhìn tuyệt đẹp view sông và công viên.- nhà phố thương mại shophouse nhận nhà vào hoàn thiện đc ngay, KD...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 4 tầng, giá 5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 0 m2
      Gả chồng cho em AD15 và AD12B.Đào đẹp, số lượng ít, kh dễ mua làm 2 nháy.5 tỉ sở hữu nhà phố thương mại shophouse 4 tầng xây sẵn, vị trí đất trung tâm...

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 1 tầng, giá 1,81 tỷ tại Xã Lê Lợi - An Dương - Hải Phòng

      1.81 tỷ 0 m2
      Với tiền năng nằm trên KDC hiện hữu với ~ 3.000 căn căn hộ chung cư với ~ 10 nghìn dân chưa kề cư dân nội khu của các biệt thự tiền năng buôn bán giá...
      Dự án Evergreen Tràng Duệ, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay shophouse Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, thỏa thuận tại Đồng Xoài - Bình Phước

      Thỏa thuận 130 m2
      1. Gửi NH: Với LS 6 phần trăm/năm = 0,05 phần trăm/tháng như vậy mỗi tháng bạn lãi 5 tr, mỗi năm lãi 60tr (chưa trừ lạm phát).2. Mua 1ha vườn...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse giá 11,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngay cắt lỗ căn biệt thự song lập vin Ocean Park 2, giá 8xtr/m2, view vườn hoa, bể bơi... Đường có vịnh đỗ xe, đậu xe thoải mái. Vị trí...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay shophouse 1 tầng, 60 m2, giá 1,92 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.92 tỷ 60 m2 32 triệu/m2
      SỐC! chỉ 700triệu(30 phần trăm) đã có ngay căn nhà phố thương mại tầng 1 căn hộ Ori, 2 năm sau mới TT gốc và lãicăn nhà phố thương mại Ori...
      The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh shophouses Khu dân cư Dương Hồng Garden House, giá 65 tỷ tại Bình Chánh

      65 tỷ 740 m2 87,84 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay tòa nhà văn phòng kinh doanhC Dương Hồng đường Số 1.- DT: 740m2, diện tích xây dựng 2.600m2.- Kết cấu: 1 hầm 5 tầng.- Khu vực cư dân...
      Dự án Dương Hồng Garden House, Đường Số 1, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!