Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.063 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh shop house 3 tầng, 135 m2, giá 9 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      9 tỷ 135 m2 66,67 triệu/m2
      Danh sách quỹ căn đang chào bán tại TP coffee.CĐT tập đoàn Trung Nguyên Legend.NVKD: Hoàng Phi Trường 0982 976 ***.https://TrungNguyen.group/chào bán ưu...
      Dự án Thành Phố Cà Phê The Coffee City, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.

      Cần bán nhanh shophouse Nova World, 1 tầng, giá 3,8 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay biệt thự Novaworld Phan Thiết 6x20 120 mét vuông gần hồ bơi giá 4ty1 liên lạc 0965 645 ***Nhà đã hoàn thiện, thiết kế 1 trệt 1...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 4 tầng, giá 11,21 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      11.21 tỷ 0 m2
      Độc quyền căn nhà phố thương mại shophouse đối diện trung tâm thương mại Vincom lớn nhất miền bắc, mặt đường Đại Lộ San Hô 51m.DT 100,2m (trong đó DT...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 6 tầng, giá 15,56 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      15.56 tỷ 120 m2 129,67 triệu/m2
      Độc quyền cặp nhà phố thương mại shophouse siêu đẹp, áp góc, view sông, khu phố đi bộ ẩm thực sầm uất.Mã nhà phố thương mại shophouse PT2. TV - 73,...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn shophouse 5 tầng, 140 m2, giá 18 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      18 tỷ 140 m2 128,58 triệu/m2
      Căn shop KD ẩm thực, mặt sông sát quảng trường giá cực rẻ tại Mega Grand World - Thủ đô Hà Nội KD 24/24.Tặng ngay 1 xe Vinfast VF8 trị giá 1,3 tỉ VNĐ...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà phố thương mại 5 tầng, 252 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 252 m2 33,74 triệu/m2
      **SIÊU PHẨM CẮT LỖ SÂU- SH - 63m2 - Gốc 12.2 tỉ cắt lỗ 28 phần trăm.- Bán 8,5 tỉ bao phí- DT: 63m.- Chiều cao: 5 tầng, tổng S xây dựng 252m- Đường:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Sapa chào bán tổ hợp nhà phố thương mại chung cư nghỉ dưỡng cao cấp tại trung tâm kinh tế - hành chính mới.Phố Mây Sapa City Clouds.Vốn chỉ từ 1.5 tỉ...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 5 tầng, 108 m2, giá 14 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      14 tỷ 108 m2 129,63 triệu/m2
      * Cắt lỗ sâu - nhà phố thương mại shophouse xẻ khe.- Phân khu KD - 108 mét vuông, gần Vincom, công viên, phố đi bộ.- DT: 108 mét vuông MT...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 3 tầng, 87 m2, giá 15 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      15 tỷ 87 m2 172,42 triệu/m2
      chào bán 6một căn nhà phố thương mại Vin Quang Trung.Tọa lạc trên đường Quang Trung, TP Vinh, tỉnh Nghệ An.chủ đầu tư: Tập đoàn VinGroup.61 viên kim...
      Dự án Vinhomes Quang Trung, Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An

      Cần bán căn nhà phố shophouse 4 tầng, 83 m2, giá 6 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      6 tỷ 83 m2 72,29 triệu/m2
      Chính thức ra hàng nhà phố thương mại shophouse Vlasta Văn Phú - ngay mặt biển Sầm Sơn.TT 6 đợt, trong vòng 1 năm.Hỗ trợ LS đến 18 tháng.0 phần ...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Đường 4C, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse Grand World Phú Quốc, giá 7,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc

      7.5 tỷ 84 m2 89,29 triệu/m2
      - Căn Shop của tôi vị trí rất đẹp, nằm ngay Hồ Nhạc Nước.- DT đất: 84 mét vuông - DTXD: 225 mét vuông.- giá: 7,5 tỉ (không phát sinh thêm chi...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 6 tầng, 171 m2, giá 34 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      34 tỷ 171 m2 198,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse The Center MT đường Milan có MT rộng đến 15m.+ DT: 15x11.5m (171m2).+ Đã hoàn thiện 5 tầng 1 tum mái bằng...
      Dự án Shophouse The Center , Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay căn shophouse Thanh Long Bay, 2 tầng, giá 6,5 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Đô thị biển liên kế TP. Tp Hồ Chí Minh.Thanh Long Bay - Kê Gà - Bình Thuận. Dự án thí điểm kinh tế đêm đầu tiên tại Bình Thuận.Mình kẹt tiền cần kiếm...
      Dự án Thanh Long Bay, Đường 719B, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu shophouse 126 m2, giá tốt tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Vinh - Nghệ An

      Thỏa thuận 126 m2
      nhà phố thương mại shophouse Vin Quang Trung giá chưa bao giờ tốt như bây giờ.- Trục đường 32M.- Nằm tại vị trí trung tâm nhất Tp Vinh.- Hưởng trọn...

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse Chung cư Aqua Bay Sky Residences, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Thủy Nguyên 100 mét vuông.Thiết kế 3 PN - 4 nhà vệ sinh.Nhà đã có bìa đỏ.đầy đủ nội thất gỗ.Giá: 15,8 tỉ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 5 tầng, 82 m2, giá 10,14 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      10.14 tỷ 82 m2 123,66 triệu/m2
      E có căn hộ góc - Ktown Mega Grand World DT 82m2Nằm trên con đường phố đi bộ từ Vincom sang quảng trường 12500m2 Giá trả thẳng chỉ với : 10.x tỉ Tặng kèm...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 75 m2, giá 8,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      * Cắt lỗ sâu - nhà phố thương mại shophouse đường to 20m.- Phân khu CX12 đường 20m, kết nối giao thông thuận tiện với đường song hành cao tốc TP Hà ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.

      Cần bán gấp shophouses 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Còn 5 căn nhà phố thương mại shophouse căn hộ chung cư Phú Gia (Orchid Park) - Mua trực tiếp CĐT.- Đã có SHR. Bàn giao cho KH sử dụng để KD ngay.-...
      Đường 15B, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!