Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      nhà phố đường Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải có thang máy chỉ 13,8 tỉ!Vị trí đắc địa trong KĐT VCN Phước Hải, thuận lợi cho việc KD buôn bán và đầu tư...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Long, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Nhà 3 tầng KĐT VCN Phước Long 1 đã có SHR gần sát công viên mát mẻ.- DT 75m2 ngang 5m Đông Nam.- Kết cấu gồm 3 PN, 4 tolet, phòng thờ.- Vị trí gần công...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải.- DT: 110 mét vuông.- DT sàn của nhà: 443,6 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.-...

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Vạn Hoa - Vạn Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      LVCC BÁN ngôi nhà phố 1 TRỆT 1 LỬNG VẠN HOÀ - VẠN THẠNH. GIÁ 3 TYO50TR.DT: 45,6m2 Ngang 5M.Đường Nhựa rộng 9,6M thông thoáng.Hướng chính Tây.Kết cấu nhà 1...
      Đường Vạn Hòa, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Hạ giá - bán nhà mặt đường Nguyễn Trác - đối diện Trường Sỹ Quan Thông Tin - Nha Trang.Bán đất tặng nhà c4 mặt đường Nguyễn Trác, Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT:...
      Đường Nguyễn Trác, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 48 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      Đại hạ giá khu đô thị Hà Quang 2, sổ hồng riêng hoàn công, hạ giá còn 3.8 tỉ.Vị trí: Đường 6C, khu đô thị Hà Quang II, view trực diện công viên lớn...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 6C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 23/10 - Nha Trang, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Nhà 2 MT đường 23/10 (30m) và đường bên hông 4m, chiều ngang nhà 4.69m DT đẹp để cho thuê, giá 58tr/ mét vuông.- Nhà gần showoom oto Toyota và...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phường Cốc Lếu, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      DT 110 ODT, nhà 5tầng, cơ đầy đủ GPXD .
      Đường Cốc Lếu, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 282 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tô Hiến Thành - Đà Lạt, giá 27 tỷ

      27 tỷ 282 m2 95,75 triệu/m2
      DT: 282m2 (9,3m*30m) đất ở đô thị còn 100m2 sau chưa xây dựng.Kết cấu: 3 hầm, 1 trệt, 1 lầu, 1 áp. Gồm: 15 phòng KD (11 phòng đơn, 4 phòng đôi), 16...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Tô Hiến Thành - Đà Lạt, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      DT: 282,3m2 (MT 9,1m) đất ở đô thị.Kết cấu: 3 hầm, 1 trệt, 1 lầu, 1 áp. Gồm: 15 phòng KD (11 phòng đơn, 4 phòng đôi), 16  toilet.Lộ giới: Đường nhựa...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 1m, hướng Tây tại Phường Cốc Lếu, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      Tổng DT 110m2. Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại đầy đủ thang máy.
      Đường Cốc Lếu, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đồng Hới, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Tôi cần bán căn hotel 5 tầng trên tuyến đường 60m Võ Nguyên Giáp kéo dài dọc theo bờ biển, thuộc Bán đảo Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình (bán đảo Sơn Trà Đà...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, hướng Đông tại Đường Võ Thị Sáu - Trường Thi - Vinh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG ĐƯỜNG VÕ THỊ SÁU. Vị trí: Nằm tại khu vực cư dân KD sầm uất của tp.vinh, gần chỗ đường An Dương Vương.DT: 156.6m2.MT rộng: 8.4m.Hướng:...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Trường Thi, Vinh, Nghệ An
      S
      SiêuThịNhàĐấtVinh.Com Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 2 - Việt Trì, giá rẻ

      Thỏa thuận 88 m2
      Chính chủ cần bán đất mặt đường QL 2, DT 88m2, MT 5,5m tặng nhà 3 tầng.Vị trí trung tâm P. Bến Gót, nằm trên trục chính QL 2, 3,4 xe contener tránh nhau...
      Đường Quốc Lộ 2, Phường Bến Gót, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 333 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Xuân Diệu - Hội An, giá 15 tỷ

      15 tỷ 333 m2 45,05 triệu/m2
      Chính chủ bán villa 10 PN trung tâm Hội An.- Vị trí: Xuân Diệu, Tân An, Hội An.- DT 333m2.- Hướng nhà: hướng Tây Nam.- Hiện trạng nhà 3 tầng, sân vườn, hồ...
      Đường Xuân Diệu, Phường Tân An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 126 m2 tại Huyện Mộ Đức - Quảng Ngãi, giá 760 tr

      760 triệu 126 m2 6,04 triệu/m2
      Chỉ 760 tr/căn.Nhà KD 2 tầng MT trung tâm chợ.----Vì sao nên mua nhà KD tại chợ.- Chợ trung tâm phục vụ cho 120.000 người dân.- Chợ hoạt động 24/24.- Đã...
      Thị trấn Mộ Đức, Mộ Đức, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 126 m2, mặt tiền 6m tại Huế, thỏa thuận

      Thỏa thuận 126 m2
      * Vị trí:- 4 MT đường Võ Nguyên Giáp Hoàng Lanh Nguyễn Lộ Trạch Dương Khuê.- Chỉ cần đóng trước 800tr - TT theo tiến độ trong vòng 26 tháng, mỗi đợt...
      Dự án Phú Xuân City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Xuân Phú, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu ngay nhà phố 68 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường Giếng Đồn - Hạ Long, giá tốt

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán nhà mặt phố Giếng Đồn ô góc.+ Bán nhà ô góc Giếng Đồn, DT 68 mét vuông, MT 6,5m, hướng N, Đ, ngay ngã ba KD tốt đỗ xe thoải mái, đang cho thuê 28...
      Đường Giếng Đồn, Phường Trần Hưng Đạo, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!