Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 185 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh lộ 9 - Đức Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 185 m2 24,33 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà phố đường Tỉnh Lộ 9 gần ngã 4 Bàu Tràm.- DT: 5x37m.- Xây dựng: 1T, 1L 2 phòng ngủ, 2 toilet, có sân để ô - tô rộng, nhà mái...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2 tại Đường 824 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà GĐ 3 Phúc An City.DT: 5x15m (hoàn thiện như hình).Giá mong muốn: 2,9 tỉ (tặng 50 phần trăm nội thất) - gởi lại 5 phần trăm...
      Dự án Phúc An City, Đường 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Lâm - Thuận Thành, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố 5 tầng.đc: Mặt đường QL 17 - gần cổng trường may mới - P. Xuân Lâm, TX Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh.Thông tin bìa đỏ chính chủ 100 phần ...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 m2, mặt tiền 27m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Phan Thiết, giá 65 tỷ

      65 tỷ 1 m2 65000 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán hotel MT Nguyễn Đình Chiểu, Hàm Tiến.- DT 1050 mét vuông.- MT 27m và mặt biển.- Trung tâm khu phố Tây.- Có sẵn 35p đầy đủ nội ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nhà mặt tiền 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hàm Thuận Bắc, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Bán lỗ ngôi nhà gác lửng khu dân cư Bến Lội Lại An.Nhà chưa qua lộ, khu vực sáp nhập tp Phan Thiết.DT 100m2: 3 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, sân...
      Xã Hàm Thắng, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà mặt phố 372 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hùng Vương - Nhơn Trạch, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 372 m2 25,54 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT Hùng Vương Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, sổ hồng:DT 372m2 (trừ lộ giới đã chuyển ful thổ cư).MT rộng 9,2m, thích hợp mở vp công ty hoặc mua...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Tây - Bắc tại Phố Tôn Đức Thắng - Nhơn Trạch, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      - Khách cần bán nhà Swanpark Đông Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Nhơn Trạch - Đồng Nai giá rẻ so với thị trường.- Giá: 3.2 tỉ full thuế phí sang tên.- Đặc...
      Dự án Swan Park, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 400 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 20,6 tỷ

      20.6 tỷ 400 m2 51,5 triệu/m2
      Cần bán MT Đồng Khởi, TP Biên Hoà - Đồng Nai!* DT: Ngang 6,4m x 53m (nở hậu 7,5m) khoảng tổng DT 400m2! Trong đó có 391m2 thổ cư! đc xây dựng full đất!*...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 7m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Bán nhà : 7.3m x 9m cấp 4 vẫn đang ở tốt, sổ hồng đất ở thổ cư 💯Nằm ngay MT đường Bùi Hữu Nghĩa xe cộ, cư dân qua lại đông đúc, nhộn nhịp suốt ngày đêm,...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 119 m2 tại Đường Phạm Văn Thuận - Biên Hòa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 119 m2 151,27 triệu/m2
      Bán nhà phố Phạm Văn Thuận trục đường chính ngay trung tâm Biên Hòa.DT: 4,3x29m(119m2).pháp lý: Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm.Kết cấu nhà 1 trệt, 3...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Bình Đa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 110 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 110 m2 65,46 triệu/m2
      Gia Đình sang Úc định cư cần chuyển nhượng lại.ngôi nhà 2 tầng - Mái Thái - Kiến Trúc nhẹ nhàng đơn giản - nhỏ nhỏ xinh xinh!MT ngang hơn 7m.DT hơn 110...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường B6 - Phước Hải - Nha Trang, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 44 m2 83,64 triệu/m2
      Bán nhà đường B6 khu đô thị VCN Phước Hải - Nha Trang. Đường hiện trạng 6m.DT 44m2 ngang 4m.Nhà 1 trệt 2 lầu: 4 PN, 3 WC, bếp, phòng khách, p thờ trên sân...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 110 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Phước Hải - Nha Trang, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 110 m2 125,46 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải.- DT: 110 mét vuông.- DT sàn của nhà: 443,6 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.-...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường C3 - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 75 m2 78,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường C3 khu đô thị VCN Phước Long 1 đối diện công viên, gần sông.- Đường trước nhà thông rộng 12m.- Cách bờ kè sông Quán Trường chỉ 50m,...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 70 m2 tại Đường Phước Long - Phước Hải - Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      căn hộ góc khu đô thị VCN Phước Long chính chủ bán 4 tỉ 6 nay giảm chỉ còn 4ty3.- Lý tưởng để ở với đầy đủ công năng, nhà để xe oto, 1 trệt, 1 lầu.-...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền mặt tiền 7m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chủ định cư nước ngoài cần bán nhà đẹp MT đường Tô Vĩnh Diện - P. Phương Sài - Nha Trang.- Mô tả tiện ích: Nằm ngay vị trí trung tâm gần trường học, BV...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 210 m2, mặt tiền 20m tại Đường Mai An Tiêm - Nha Trang, giá 8 tỷ

      8 tỷ 210 m2 38,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 210 mét vuông, MT Mai An Tiêm, ngang 20m. Vị trí đẹp, thoáng. Cách trung tâm TP 2  kilomet. Cách đường 2/4 100m. Gần...
      Đường Mai An Tiêm, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khoái - Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Nhà 2 tầng Nguyễn Khoái, Hòn Xện 2 MT phù hợp ở an cư giá chỉ 3tỉ.- DT 60m2 ngang 4m.- Mặt đường Nguyễn Khoái đường nhựa 13m và sau là đường bê tông 5m.-...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!