Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 30 m2 tại Đường Hoàng Sa - 1 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 30 m2 296,67 triệu/m2
      Bán MT lô góc 7x4 Út Tịch ngay Hoàng Sa 4 tầng 8.9 tỉ Tân Bình Kết cấu 1 trệt 3 lầuNhà đẹp , sang trọng, Lô góc MTKD siêu đỉnhCho thuê 35 trNgang 7m quá...
      Đường Hoàng Sa, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 157 m2 tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 157 m2 146,5 triệu/m2
      * Bề ngang 6m, vị trí vàng, không có căn so sánh!- DT: 6x20m. Nở hậu 7,9m. (157m2).- Nhà cũ, tiện xây mới.- CPXD: Hầm + 5 tầng. Phù hợp xây villas, căn hộ ...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Rạch Bùng Binh - Quận 3, giá 18 tỷ

      18 tỷ 63 m2 285,72 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Rạch Bùng Binh, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 24 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 60 m2 491,67 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp khu phố tây KD bậc nhất SG, cách Đề Thám chỉ 1 ngôi nhà.Kết cấu 7 tầng nhà mới có thang máy. Vỉa hè rộng 4m đang có hợp đồngT...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 355 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 105 tỷ

      105 tỷ 355 m2 295,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dịch vụ MT đường số Tân Quy Q7DT: 10x35,5Kết cấu xây dựng 10x34 hầm trệt lửng 4 lầu sân thượng mái che thangĐang thu nhập 550...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 180 m2 tại Đường Hàm Nghi - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 180 m2 555,56 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn nhà phố Hàm Nghi P. Bến Nghé Q. 1.- DT: 9 x 20m.- Kết cấu: 3 tầng.- hợp đồng thuê; 300 tr.- Giá: 100 tỉ.- Vị trí: Đắc địa ngay...
      Đường Hàm Nghi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường 5 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 90 m2 88,78 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường số 5 KD - Linh Xuân - Thủ Đức - Gần Phạm Văn Đồng - 90m2 - 5 tầng - sổ riêng - hoàn công - giá chỉ 7.99 tỉ.Gọi 0357 766 ***Zalo)....
      Đường 5, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Nhà ngon: 20 tỉ là có thể mua ngôi nhà phố đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, p Dakao, Q. 1, Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí: Ngay góc ngã 3 với Nguyễn Văn Thủ,...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Chính Chủ Bán Nhà MT Bùi Viện Q.1 4L 4x13 Gốc Siêu Đẹp Giá 32 tỉ TL liên hệ ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 132 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 29,99 tỷ

      29.99 tỷ 132 m2 227,2 triệu/m2
      Rẻ hơn 30 phần trăm, gia đình kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà, MT Bàu Cát Đôi, P14, Q. Tân Bình.- DT: 6 x 22m CN đủ DT.- KC: 6 Tầng thang máy đang...
      Đường Bàu Cát Đôi, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quảng Hàm - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 84 m2 148,81 triệu/m2
      căn nhà phố KD, 3 TẦNG, 83.8 mét vuông, CHỈ NHỈNH 12 tỉ - VỊ TRÍ MT ĐẮC ĐỊA TẠI GÒ VẤP. Bán căn nhà phố đường Dương Quảng Hàm, P. 6, Gò Vấp. DT:...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      n
      Lê Giang Sương nguoitraogiatri Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 80 m2 185 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường nội khu 12m Hoàng Quốc Việt Q. 7DT: 5x16Kết cấu: trệt 2 lầu sân thượng mái che thangsổ hồng hoàn côngNhà đẹp như hình vô ở ngayGiá...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 88 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 88 m2 363,64 triệu/m2
      Nhà 2 MT Nguyễn Bỉnh Khiêm , P. Đa Kao, Q. 1. ( 2 MT trước sau , hẻm phía sau 5m , đường trước nhà 20m ) .+ DT : 4 x 21m , cn 88 m2 + Kết cấu 1 trệt 1 lầu+...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Chí Quốc - Thủ Đức, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 108 m2 72,23 triệu/m2
      MT KD đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Thủ Đức. - DT: 6 x 18. nhà c4 có lửng- Nằm ngay đầu trục đường, khu chợ dân sinh sầm uất- KD buôn bán rất tốt. Giá...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 105 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Bình Thuận - Quận 7, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 105 m2 214,29 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Lâm Văn Bền Q. 7DT: 5x21Kết cấu: trệt 2 lầuĐang cho thuê 40 tr/thángSHR - KDC hiện hữuGiá 22,5 tỉ thỏa thuận mạnhliên lạc: 0945...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 38 tỷ

      38 tỷ 63 m2 603,18 triệu/m2
      - Vô địch về vị trí , siêu hiếm nhà bán , MT Nguyễn Đình Chiểu. P. Đa Kao. Q. 1- DT vuông vắn : 4,5 x 14m ( 63m2 ) - Kết cấu , hoàn công đầy đủ : Hầm 6...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 160 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 15 tỷ

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán ngay căn MT Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè. DT 160 mét vuông giá 15 tỉ. L/H 0916 067 *** Vân.
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!