Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 82 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 82 m2 158,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán rất gấp, nguyên căn MT đường Thống Nhất, Q. Gò Vấp.- DT: 4x20, nở hậu, công nhận 82 mét vuông.- Kết cấu: Trệt 3 lầu, không lỗi phong...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 155 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Văn Hai, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 155 m2 235,49 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà phố KD chợ Phạm văn hai P. 2 tân bìnhKDC đông đúc ngày lẫn đêm , KD cho thuê đa nghành nghề , vỉa hè rộng , DT đẹp 8,6mx18m sổ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 270 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - Quận 9, giá 30,9 tỷ

      30.9 tỷ 270 m2 114,45 triệu/m2
      Hàng Ngợp! bán nhanh MTKD Đỗ Xuân Hợp, gần xa lộ thành phố Hà Nội. DT 9x30=270m2. Thuê 70 tr. Giá 30.9 tỉVị trí siêu đắc địa, gần tuyến Metro và xung...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 0 m2
      Cần bán tòa ngôi nhà phố đường Lê Văn Thọ - Phan Văn Trị - P11 - Gò Vấp.- DT: 7.5m x 27m. Công nhận 202.5m2.- Kết cấu: Hầm 7 tầng. DT sàn 1334.3m2.- hợp ...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường 10 - Thủ Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      KHU TRUNG TÂM ngã 4 THỦ ĐỨC. Mua nhà có thu nhập tốtGiảm giá 400tr chỉ còn 5ty9MT đường 10 Linh Trung Thủ Đức ngôi nhà 1 trệt lầu - 2 MT nhựa trước...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Sư Vạn Hạnh - 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Chủ Gửi Bán nhà phố Sư Vạn Hạnh giá mềm F9 Q. 10 💰 Giá 16 tỉ 500 thỏa thuận ⚡️ DT : 4m ❌ 15m (56.5 mét vuông) ⚡️ Hiện trạng : Trệt 2 Lầu sân...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 105 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 105 m2 119,05 triệu/m2
      (12.5 tỉ) hầm + 4 tầng MT đường 494, nhánh Lê Văn Việt,.DT đất 5*21=105m2 công nhận, hợp đồng thuê 40trKẹt tiền bán nhanh: Nhà 4 tầng có hầm để xe đường...
      Đường Số 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 205 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 49 tỷ

      49 tỷ 205 m2 239,03 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng MT Lê Quang Định, P.14, Q. Bình Thạnh- DT : 7m x 25m. ( Nở hậu 11m). Công nhận: 205m.- Kết cấu: Hầm + 6 tầng + sân thượng. (mặt bằng sàn...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Hưng - Quận 7, giá 20 tỷ

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố khu dân cư Him Lam, P. Tân Hưng, Q. 7.- DT đất: 4.5x20m.- Xây dựng: Hầm trệt 2 lầu + áp mái.- Hầm trống suốt. Gồm 4 phòng ngủ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 136 m2 tại Phường 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 62 tỷ

      62 tỷ 136 m2 455,89 triệu/m2
      - Nằm ngay Phố Ẩm Thực Phan Xích Long nổi tiếng.- L/H xem nhà: 0934 345 *** Hoàng An Tony.- DT: 8 x 17m vuông vắn, không lộ giới.- Công nhận: 136m2.- Hiện...
      Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      NHÀ BÁN CHÍNH CHỦ ĐƯỜNG DƯƠNG QUẢNG HÀM - P. 6 - GÒ VẤP--------------------○ giá: 6.5 tỉ thỏa thuận○ DT: Ngang 4m dài 15m○ Kết cấu: Đúc 1 trệt + 2 lầu○ hẻm...
      Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 10 tầng, 196 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lý Tự Trọng, giá 160 tỷ

      160 tỷ 196 m2 816,33 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh toà hotel MT Lý Tự Trọng - Lê Thánh Tôn P. Bến Thành Q. 1.- DT: 7 x 28m.- Kết cấu: 1 hầm - 10 tầng.- Tổng: 70 phòng - hồ bơi - nhà hàng...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 324 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 100 tỷ

      100 tỷ 324 m2 308,65 triệu/m2
      Bán nhà phố siêu vị trí đường Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 18 x 18m.- Hiện trạng: 2 lầu tạm. CTXD: 2 hầm, 12 lầu.- Đang có thương hiệu lớn...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 9m tại Đường Bùi Thị Xuân, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 79 m2 208,87 triệu/m2
      Hiếp có, bán nhà 2 MT góc Bùi Thị Xuân, vỉa hè 5m - MT 9m. P. 2, Tân Bình, TP.HCM.DT: 79m2 (8x9m) thần tài lớn.Kết cấu: 4 tầng BTCT kiến cố, nhà xây tâm...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 83 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 83 m2 253,02 triệu/m2
      VIP Nhất Lê Văn Sỹ P.1 Tân Bình, Vị trí Lô Góc 2 MT cực đỉnh, DT(5.5 x 15.5), 4 Tầng- Vị trí víp nhất Lê Văn Sỹ, Hẻm nhựa bàn cờ 6m thông, xe đậu đỗ ngày...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 79 m2 187,35 triệu/m2
      Gấp Gấp Gấp SOS !!! Từ 18 tỉ xuống giá bán ngay chỉ còn 14.8 tỉ đang cho thuê 25 tr Bán nhà MTKD Nguyễn Minh Hoàng - P12 - Tân Bình MT KD sung nhất k300 ...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 40 m2 tại Đường Trường Chinh - 4 - Tân Bình, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 40 m2 212,25 triệu/m2
      + MT đường lớn, vỉa hè 10m, không quy hoạch lộ giới, không một lỗi phong thủy.+ DT: 4.2x9m (Nở hậu 5m), 40m2 CN đủ.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu BTCT. Gồm...
      Đường Trường Chinh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 95 m2 tại Đường 27 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 95 m2 155,79 triệu/m2
      14.8tỉ TL siêu phẩm 5 tầng 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh Gigamall khu bên sông.* Đẹp không tì vết.* Hoàn công chuẩn chỉnh.* MT đường 12m vỉa...
      Đường 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!