Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.915 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Bán nhà trệt 1 lầu, 3 phòng trọ, xây kiên cố, sáng đẹp trung tâm Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương.- Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng trọ phía sau. Vừa ở Vừa KD.- 2...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 13m tại Đường 1 - Tân Uyên, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Gia đình hiện tại cần tiền gấp nên chấp nhận giảm 450tr ngôi nhà đang ở thuộc Tân Phước Khánh, Tân Uyên.Nhà vừa xây 1 trệt 1 lầu có 3 phòng ngủ 2TL...
      Đường 1, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố tại Phường Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh MT KD Nguyễn Văn Trỗi TDM Bình Dương, hiên tại đang cho thuê, thu nhập ổn đinh.DT 7,8x24. Thổ cư 132 mét vuông.Giá hơn 11 tỉ xíu.liên ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Bùi Thị Xuân - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Ngộp quá rẻ chỉ 22 tr/m2.4 tỉ - bán đất 2 MT tặng nhà c4 MT đường Bùi Thị Xuân, p. Tân Bình, Tp Dĩ An.DT: 181.9m2 (5.12x38.5m) thổ cư 117.3m2.Đường rộng...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 75 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Đông Hòa - Dĩ An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      6,5 tỉ - bán nhà c4 gác lửng MT đường Hai Bà Trưng kéo dài, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.DT: 75 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (5x15m).Cách BigC...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2 tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      nhà mặt tiền liên kế MT Bình Chuẩn 69 lộ giới 22m.DT 80m2, 5x16m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.Tiện ích nội khu có công viên, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ, phố...
      Dự án Lavela Garden, Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, hướng Tây tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Hàng ngoại giao giá gốc dự án: Suncasa Central chỉ từ 3,07 tỉ.CĐT: Vsip Group.Phân Phối độc quyền: Việt Nhân Group.Thiết kế: Theo phong cách Singapore.Tiện...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Nhà vừa xây 1 trệt 2 lầuDT 70m2, DT sàn 210m2đường nhựa, đông dân4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.
      Đường Bình Chuẩn, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 2 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Thủ Dầu Một, giá 60 tỷ

      60 tỷ 2 m2 30000 triệu/m2
      căn biệt thự siêu vip Thủ Dầu Một.Cập nhật: căn biệt thự hiện đang có sẵn HĐ cho thuê 150 tr/tháng còn 2 năm rưỡi.Như vậy khách mua vừa có TS, vừa có...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 124 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐX-039 - Thủ Dầu Một, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 124 m2 37,02 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường DX 039 Phú Mỹ, Thủ Dầu Một Bình Dương.Sát bên căn hộ Minh Quốc Và KCN đại đăng. Sóng thần. Kim huy...Nhà tân cổ điển nội ...
      Đường DX 039, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 100 m2 15,2 triệu/m2
      Do gd kẹt nợ nên chủ cần bán nhanh nhà khu L Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình DươngDT: 4.08X25, Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm. Nhà gác lửng gồm: Sân ô tô,...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 0 m2
      - Nhà 1 lầu 1 trệt thiết kế theo phong cách tân cổ điển. Mang nét châu ẩu cổ điển nhưng không kém phần hiện đại và sang trọng.- Nằm ngay khu vực Miếu Ông Cù...
      Dự án Phước Điền Citizen, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 150 m2 23,34 triệu/m2
      Nhanh tay, nhanh tay!Bán gấp! MT chợ khu công nghiệp Mỹ Phước 3 - Bình Dương.KD đa ngành nghề, không khác nào Gà để trứng vàng.Giá 3.5 tỉ (đầu tư sinh lời...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố mặt tiền 30m, hướng Đông - Bắc tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 150 tỷ

      150 tỷ 0 m2
      Bán hotel trung tâm thành phố Đà Nẵng.DT XD - 7176 mét vuông.DT đất - 667.5 mét vuông.Giá 150 tỉ.0903 888 *** thông tin.
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 75 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - Thanh Khê, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Bắn gấp nhà 2 tầng đường Bế Văn Đàn gần công Viên 29/3, Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng.- DT: 75 mét vuông (5x15m), hướng Nam- Đường 7.5m vỉa hè 3m- Vị...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Tấn Trung - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền bán nhà tâm huyết.Nhà 3 tầng MT đường lớn 10m5 Lê Tấn Trung, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT đất: 117.5m2 (ngang 5m*23.5m).- DTXD 117.5m2 x 3 tầng gồm:...
      Đường Lê Tấn Trung, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố tại Phố Phan Đăng Lưu - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà phố đường Phan Đăng Lưu - gần 2/9 - Hải Châu.Dt 55,6 mét vuông ngang 4.2.Hướng Bắc.Đường rộng 15m5 lề 5m đậu xe oto thoải mái.Vị...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Xuân Hà - Thanh Khê, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 125 m2 132 triệu/m2
      Chính chủ cần bán toà chung cư cho thuê MT đường Nguyễn Tất Thành.Vị trí: Đối diện bãi tắm Thanh Khê.Dt đất 125 mét vuông, DT sàn 584m (4 tầng 1...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!