Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà 3 mặt thoáng. View Hồ Tây.
Giá: 114 Tỷ
Diện tích: 125 m2
Giá/m2: 912 Triệu/m2
901589
Mua bán
Chính chủ bán nhà 3 mặt thoáng. View Hồ Tây.
Anh Thang
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2