Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 60 m2, mặt tiền 7m tại Phố Phó Đức Chính - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 60 m2 325 triệu/m2
      bán ngay đất mặt phố Phó Đức Chính P. Trúc Bạch:+ Vị trí: Mặt phố KD, 150m ra Hồ Trúc Bạch.+ DT thực tế 60 mét vuông, MT 7m, 2 thoáng. Phù hợp vừa ở...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 390 m2 tại Phố Hàng Bông - Cửa Nam - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 241,8 tỷ

      241.8 tỷ 390 m2 620 triệu/m2
      (Xác định bán đất) nhà mặt phố Hàng Bông, Hoàn Kiếm 390m2, giá 620 tr/m2. gọi ngay 0978 996 ***.+ Nhà cũ, xác định bán đất DT 390m2.+ bìa đỏ 1 sổ, giao...
      Phố Hàng Bông, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 66 tỷ

      66 tỷ 140 m2 471,43 triệu/m2
      Nhà mặt phố Trung Hòa, Cầu Giấy, DT sổ 132m2 nhà 5 tầng hiện đang KD.Vị trí đoạn đẹp nhất phố Trung Hòa, khu đất vàng Q. cầu giấy, ngay ngã 4 Trung Hòa -...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 130 m2 tại Phố Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 130 m2 342,31 triệu/m2
      Chủ có nhiều nhà muốn nhờ bán bớt ngôi nhà siêu đẹp tại khu vực Vạn Phúc, Ba Đình. Nhà nằm ngay trong trung tâm VIP nhất, cạnh Lotte, Daewoo, nhiều người...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 55 m2 305,46 triệu/m2
      Cực đẹp, duy nhất một căn mặt phố Lạc Long Quân, 7 tầng thang máy cần bán nhanh:DT 55 mét vuông x 7 tầng thiết kế thông sàn.MT rộng phù hợp mở tiện...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Đỉnh, giá 16,1 tỷ

      16.11 tỷ 102 m2 157,85 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp, đoạn phố thẳng, trung tâm, KD đỉnh.- Nhà 4 tầng cũ, đang cho thuê shop mỹ phẩm.- chính chủ bán lấy tiền chia cho con, chủ rất thiện chí...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 25 tỷ

      25 tỷ 40 m2 625 triệu/m2
      Trung tâm Thanh Xuân Q. - toà nhà 7 tầng thang máy chạy êm ru - hiệu suất cho thuê 3 tầng đầu 50tr/tháng.Khu vực sầm uất, KD đa dạng, rất hiếm nhà bán. Chủ...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 9m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Bán toà văn phòng - mặt phố Thanh Xuân - thông số khủng long: 150 mét vuông - MT 9m - 8 tầng - 60 tỉ.Toà văn phòng vip thông số đẹp nhất Q. với vỉa hè...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 16 tỷ

      16 tỷ 40 m2 400 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Âu Cơ bên lẻ, bên trong đê gần công viên nước hồ tây phố đi bộ Trịnh Công Sơn và TTTM Lotte, DT 40 mét vuông MT 6m lô góc, có...
      Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m , giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 52 m2 278,85 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Nguyễn Khả Trạc khu vực KD cho thuê văn phòng.Nhà xây bê tông 5 tầng thuộc khu vực mặt phố Nguyễn Khả Trạc cư dân đi lại đông...
      58, Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Thái Tông, giá 65 tỷ

      65 tỷ 90 m2 722,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy, mặt phố siêu vip, nơi tập trung toàn các toà nhà văn phòng, các trụ sở chi nhánh NH, nhà hàng, hotel...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 23m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 62 tỷ

      62 tỷ 160 m2 387,5 triệu/m2
      Nhà mình bán có vị trí siêu đẹp lô góc, vỉa hè 2 mặt ô tô tránh.,Đối diện trường cấp 1, thông ra tứ tung các phố, dễ dàng di chuyển các ngã.,Toà nhà với...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 125 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ, giá 114 tỷ

      114 tỷ 125 m2 912 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 mặt thoáng. View Hồ Tây.DT: 125 m2. Thiết kế 6.5 tầng. MT: 9m. giá: 114 tỉ. Nhà đang cho thuê văn phòng căn hộ chung cư. T2.3.4.5 mỗi...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 151 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 120 tỷ

      120 tỷ 151 m2 794,71 triệu/m2
      Mặt phố Trích Sài, P. Bưởi, Q. Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội:- DT: 151m2.- MT: 12m.- Giá: 120 tỉ.- Đất nhà c4.- Vị trí trước nhà là view công viên tới hồ, lô...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 127 m2, mặt tiền 22m tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 127 m2 543,31 triệu/m2
      - Vị trí ngay trường học ngã 4 khu nhiều văn phòng.- Anhh chị nhìn thiết kế chất lượng tòa nhà và vị trí chốt luôn cho em xem có hời không ạ. Mua nhanh kẻo...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 6m tại Phố Sài Đồng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 69 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà lô góc, 3 thoáng, KD khu sài đồng.- DTSD thục tế từ tầng 1 - 69 mét vuông.- Lô góc, 3 thoáng, MT 6m, KD tuyệt vời.- Nguồn...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 10 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đại Cồ Việt - Hai Bà Trưng, giá 147 tỷ

      147 tỷ 200 m2 735 triệu/m2
      + Vị trí kim cương MT rộng vip nhất phố 9 tầng nổi 1 tầng hầm, thang máy, thông sàn VP, gần công viên Thống Nhất, Vincom Bà tr, Phố Huế, nhà có đầy đủ giấy ...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 15,15 tỷ

      15.15 tỷ 56 m2 270,54 triệu/m2
      Nhà phân lô - vỉa hè rộng - oto dừng đỗ ngày đêm - khu vực vip nhu cầu dịch vụ cao - KD sầm uất.Chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng 56m2, oto vào nhà, khu...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!