Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 240 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 170 tỷ

      170 tỷ 240 m2 708,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa căn nhà phố đường Mạc Đĩnh Chi, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 12 x 20m.- Kết cấu: 2 hầm, 7 lầu.- pháp lí cá nhân, sẵn giao dịch.- Đang cho...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trọng Lội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 240 m2 141,67 triệu/m2
      Hiện tại em Tuấn Anh đang nắm list danh sánh 5 biệt thự chính chủ đang cần bán nhanh Q. Tân Bình.1. căn biệt thự ngay khu sân bay.- 8x30m, hầm 4 lầu.-...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 85 m2 247,06 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 15m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 240 m2 85,42 triệu/m2
      Cô em bán nhà để gia đình đi định cư nước ngoài, đầu tư cho con cô đi du học.Gửi em bán hộ căn biệt thự - villa đơn lập có thang máy.- đc: Khu căn biệt ...
      235A Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 368 m2, mặt tiền 13m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 368 m2 176,64 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình - vị trí ngay khối Building VP Mitalab Tower.DT đất 13x28m - hiện trạng đất trống - khu vực đc xây 2...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 19 tỷ

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      KDC ven sông VIP Q. 7 - trắng lung linh - đường 10m vỉa hè 5m - ngang 5m vuông vắn - 1 trệt 3 lầu đúc - 6 phòng ngủ - tặng toàn bộ nội thất luxury...
      Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 133 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 9 - Quận 10, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 133 m2 224,07 triệu/m2
      DT đất: 133m2. Nở hậu 5,5m.Hiện trạng xây 1 trệt 3 lầu mới. Nội thất đủ chuẩn Châu Âu.Có 1 mặt bằng rộng 133m2. Cùng 8 PN lớn.Kết cấu cứng cáp, có chỗ lắp...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 145 m2, mặt tiền 11m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình, giá 51 tỷ

      51 tỷ 145 m2 351,73 triệu/m2
      Tòa nhà rẻ nhất khu sân bay, P. 2, Tân Bình.Tòa căn nhà phố đường Hoàng Văn Thụ, P. 2, Tân Bình cửa ngõ sầm uất gần sân bay Tân Sơn Nhất.- DT 11 x 15m...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 281 m2, mặt tiền 14m tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 68 tỷ

      68 tỷ 281 m2 242 triệu/m2
      Bán hotel cao cấp - khu vực sân bay Tân Sơn Nhất.- đc: Lam Sơn, P2, Tân Bình.- DT: 14x20m.- Kết cấu: Hầm, 5 tầng, sân thượng.- Hiện trạng: 27 Phòng cao...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 240 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 240 m2 154,17 triệu/m2
      Q. Bình Thạnh.Toà nhà 8 tầng văn phòng mới đẹp MT ngay ngã tư Nguyễn Xí và Đinh Bộ Lĩnh.- DT: 8x30m, vuông vắn tổng sàn 1500 mét vuông.- Kết cấu:...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Vị trí trung tâm P. Trường Thọ, gần chợ Thủ Đức, Trường Cao Cẳng Công Nghệ Thủ Đức. + Nhà thiết kế 1 trệt 2Khu vực dân trí cao, cực kỳ an ninh, sạch sẽ, cao...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 29 m2 189,66 triệu/m2
      - DT 3,3m x 9m, 29 mét vuông.- Hiện trạng trệt, 1 lầu, 2 PN.- căn nhà phố sáng KD đa ngành nghề, sát chợ Phạm Văn Bạch.- Thuận tiện di chuyển Trường...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 756 m2 tại Phường Bình An - Quận 2, giá 120,96 tỷ

      120.96 tỷ 756 m2 160 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường 33 P. Bình An, Q. 2 cũ, TP. Thủ Đức.- Nhà cách MT Trần Não chỉ 50m, đường hiện trạng 12m, cuối đường ra công viên bờ sông SG.- DT...
      Đường Số 33, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 109 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 109 m2 188,08 triệu/m2
      MT đường số 40 khu dân cư Tân Quy Đông p. Tân Phong Q. 7. Phù hợp vừa mở văn phòng công ty vừa ở.Mô tả:+ Nhà ngang hiếm 6m, to, dài bề thế trên cung đường...
      Đường Số 40, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - An Phú - Quận 2, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      26 tỉ TL chính chủ bán nhà MT Nguyễn Quý Đức, cách Song Hành 50m, An Phú Q2, DT 5x20m hầm 4 tầng.+ Vị trí đắc địa: Cách MT Song Hành 50m, vị trí KD sầm uất,...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 203 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 40 tỷ

      40 tỷ 203 m2 197,05 triệu/m2
      Ngộp bank, bán căn nhà phố đường Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9,3m x 21m, 203 mét vuông.- Kết cấu: 2 tầng.Nhà đang cho thuê 55 tr/tháng.* giá: 40...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 157 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Văn Hát - Quận 9, giá 13 tỷ

      13 tỷ 157 m2 82,81 triệu/m2
      Siêu phẩm 2 MT - 157m2, ngang 6.8m - đẹp từng centimet thiết kế hiện đại 4 tầng có thang máy chốt 13 tỉ.- DT: Ngang 6,8m x 23.5m: Công nhận 157m2 thổ cư -...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường 6 - Phước Bình - Quận 9, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 56 m2 146,43 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố KD đường 6, góc đẹp nhất chợ Phước Bình, Q9, 56m2, 4 tầng.- DT 4 x 14m. Nhà đc thiết kế 1 trệt 2 lầu, 1 tum, sân thượng thoáng...
      Đường 6, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!