Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thúc Tề - Thanh Khê, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán nhà 3 tầng đường Thúc Tề- Trung tâm Q. Thanh Khê-Đà Nẵng với giá sụp hầmThông tin nhà:Nhà xây để ở nên rất kiên cố, móng băngNhà thiết kế 3 tầng, 3 mê...
      Đường Thúc Tề, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngũ Hành Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 61 m2
      chính chủ cần tiền, ra nhanh căn MT đường Ngũ Hành Sơn. Gần cầu Trần Thị Lý.* Tổng quan:- DT đất: 61  mét vuông.- diện tích sử dụng: 178 mét ...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Tất Tố - Hải Châu, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 81 m2 86,3 triệu/m2
      mở bán nhà 2tầng rưỡi Đường Ngô Tất Tố - Hoà Cường - Đà Nẵng.Đường 10m5 lề mỗi bên 4m.Dt 81m2 ngang 4m5.Nhà đầy đủ công năng, 3PN - 2 phòng vệ sinh...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Quang Diệu - Sơn Trà, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 110 m2 104,55 triệu/m2
      Chính chủ đứng bán nhà Trần Quang Diệu, nhà mặt phố KD sầm uất. Nhà vị trí đẹp, đối diện căn hộ Monachy, hàng ngàn căn căn hộ.+ Nhà phù hợp vừa ở vừa KD,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 171 m2, mặt tiền 5m tại Đường K20 - Ngũ Hành Sơn, giá 8,59 tỷ

      8.59 tỷ 171 m2 50,24 triệu/m2
      - DT đất 171 mét vuông, ngang 5.7m, bìa đỏ vuông vức trước sau như 1.Tổng có 19 căn hộ chung cư có bếp nội thất đầy đủ đang cho thuê, và một ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 164 m2 tại Phường Hòa Châu - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 164 m2 37,5 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự 2 tầng cực kỳ sang trọng tại Nam Cầu Cẩm Lệ.Mô tả:căn biệt thự 2 tầng DT 164m2.Công năng:1 sân oto.1 phòng khách.1 phòng thờ.3...
      Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 110 m2, mặt tiền 23m tại Đường Trịnh Công Sơn, giá 15 tỷ

      15 tỷ 110 m2 136,37 triệu/m2
      Tòa nhà mặt phố lô góc ngã tư Trịnh Công Sơn - Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hải Châu.- Thiết kế block căn hộ căn hộ và coffee - 6 tầng có thang máy - đã hoàn...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, hướng Đông tại Hải Châu, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      11 tỉ 5 (thỏa thuận cc).contact: 0905 959 *** Hưng.Chị chủ xinh đẹp cần sang nhượng nhà 4 tầng phong cách Indochina.. Để đi theo tiếng gọi của con.sang ...
      Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất tặng ngôi nhà 2.5 tầng MT đường 2/9, vị trí siêu vip.- Nhà thiết kế 2.5 tầng MT đường KD sầm uất, view sông Hàn thơ mộng.- DT: 56.2m2 (ngang...
      Đường 2/9, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngũ Hành Sơn, giá 8 tỷ

      8 tỷ 61 m2 131,15 triệu/m2
      chính chủ cần tiền, ra nhanh căn MT đường Ngũ Hành Sơn, Q. Ngũ Hành Sơn gần cầu Trần Thị Lý.Giảm từ 12 tỉ xún 8 tỉ.* Tổng quan:- DT đất: 61m2 (ngang 4,4 nở...
      Đường Ngũ Hành Sơn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 75 m2, hướng Đông - Nam tại Tân Trụ, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 75 m2 52,27 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 1 trệt 3 lầu ngay trung tâm chợ Lạc Tấn - Tân Trụ.Cam kết thuê lại 15 - 20tr/ tháng.- Kích thước: 5 x 15m.- DT sàn xây...
      Đường 833, Xã Bình Tịnh, Tân Trụ, Long An

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 7,59 tỷ

      7.59 tỷ 60 m2 126,5 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng tuyến 2 Lê Hồng Phong.- DTMB: 60m2.- Vị trí đắc địa: Nằm trên trục đường rộng 15m kết nối thẳng Lê Hồng Phong và Ngô Gia Tự.- Tầng 1: Thông sàn...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phủ Thượng Đoạn, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng mặt đường Phủ Thượng Đoạn. Đang hợp đồng thuê 13tr/tháng.- DT: 90 mét vuông. Ngang: 4,3m. Đông Nam.- Giá: 5.9 tỉ (có thương ...
      Đường Phủ Thượng Đoạn, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 1 m2, hướng Nam tại Xã Hồng Thái - An Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Cần bán nhà vườn mái nhật DT 1220 mét vuông, mặt đường World Bank, an tâm nghỉ dưỡng, giá chỉ 5 tỉ.Trong đó 268 mét vuông đất ở, nhà mái Nhật...
      Đường World Bank, Xã Hồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cái Tắt - An Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Nhà 76m2 mặt đường Cái Tắt - An Đồng, vị trí đắc địa để KD giá hơn 3 tỉ xíu.- nhà c4, MT 5m, hướng Tây Tứ Trạch, nằm trên tuyến đường huyết mạch nối thẳng...
      Đường Cái Tắt, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 108 m2, mặt tiền 7m tại Đường Văn Cao - Ngô Quyền, giá 17 tỷ

      17 tỷ 108 m2 157,41 triệu/m2
      - DT: 108 mét vuông (thực tế có thế là 130 mét vuông).- MT 1: 7m.- MT 2:- Mặt hậu: 7m.- Vỉa hè:- Hướng:- Số tầng: 7.- Thang máy: 1.- pháp lí:...
      Đường Văn Cao, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường La Văn Cầu, giá 23 tỷ

      23 tỷ 105 m2 219,05 triệu/m2
      Bán hotel 1T 6L MT đường La Văn Cầu, P. Thắng Tam, TP Vũng Tàu.- DT: 105 mét vuông (5 x 21m), thổ cư toàn bộ. sổ hồng hoàn công.- hotel nằm tại vị...
      Đường La Văn Cầu, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 821 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trương Công Định, giá 142 tỷ

      142 tỷ 821 m2 172,96 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT Trương Công Định ngang 18m 821 mét vuông P. 8 TP. VT giá 142 tỉ thỏa thuận.Thông tin chi tiết:- Giá: 142 tỉ.- đc: P. 8 - TP Vũng...
      Đường Trương Công Định, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!