Thông tin mô tả
Chủ
-
- Kết cấu : 4 lầu
- Nhà nằm ngay gần góc Lê Tấn Quốc - Nhất Chi Mai, cực kì sầm uất. Nhà hiện đang có 10 phòng
-
- Chủ cần
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 102 m2
Giá/m2: 136,27 Triệu/m2
910835
Mua bán
Chủ
-
- Kết cấu : 4 lầu
-
- Chủ cần
phạm Tuấn Anh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2