Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 58 m2 tại Đường Bà Lê Chân - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      * Chủ kẹt tiền bán nhanh nhà 2 MT đường Bà Lê Chân, Tân Định, Q. 1.- Đang cho thuê 21 tr/tháng.- Ngay chợ Tân Định, BV Q. 2, đường thông tứ phía, thuận...
      Đường Bà Lê Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 238 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 4 - Quận 10, giá 70 tỷ

      70 tỷ 238 m2 294,12 triệu/m2
      Cần bán MT Đường Nguyễn Tri Phương P. 4 Q. 10.- DT: 8,5 x 28m.- Kết cấu: 4 tầng.- giá: 70 tỉ.- Vị trí ngay cạnh trường đại học Kinh Tế, thuận tiện KD siêu...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng tại Đường Phong Phú - 12 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 0 m2
      nhà phố KD DT lý tưởng 4,3m x 20m. Nhà cũ tiện xây mới. Khu chợ sầm uất tấp nập. Nhà chính chủ lâu đời. Chỉ tiếp người có thiện ý mua, không trung gian.
      Đường Phong Phú, Phường 12, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 68 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 68 m2 272,06 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Quang Trung.Số nhà 646 Quang Trung P. 11 Gò Vấp TP.HCM.* Giá: 18ty500 thỏa thuận.* Alo: 0938 249 *** Thiên Phúc.* Hỗ trợ NH gần đc...
      646, Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 57 tỷ

      57 tỷ 100 m2 570 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay MT Nguyễn Đình Chiểu, P. 6, Q. 3.Vị trí ngay góc Trương Định đối diện tòa nhà Leman.DT đẹp chuẩn 5x20m không lộ giới.Kết cấu Hầm...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 37 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 1 - Gò Vấp, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 37 m2 364,87 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 MT 226 Phạm Văn Đồng P. 1 Q. Gò Vấp.HĐ thuê 31 tr / 1 tháng.giá bán 13.5 tỉ.DT ngang 9m dài 8m.XD 5 tầng vừa xây xong 2023, đã hoàn...
      226, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 22 tầng, 1 m2 tại Đường Hàm Nghi - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      sang nhượng Tòa nhà văn phòng góc 2 MT Hàm Nghi và Pasteur.- DT công nhận: 1.125m2.- DTXD và sử dụng: 21.000m2.- Kết cấu: 2 hầm + 20 tầng nổi.- Toà nhà đc...
      Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 0 m2
      Bán toà nhà chung cư dịch vụ 8 phần trăm/năm - MT Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 6 x 40m. Nở hậu: 25m.- Công nhận: 526.5m2.- Kết cấu: 7 Tầng.- Bao gồm có...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Căn 1) - MT Đường số 49 Hiệp Bình Chánh - thông ra chợ Hiệp Bình, đường 48, đường 35, Cá Sấu Hoa Cà, trung tâm thương mại Gigamall - Phạm Văn Đồng.*...
      Đường Số 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Đất Giá Rẻ Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 2 m2, mặt tiền 40m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 600 tỷ

      600 tỷ 2 m2 300000 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố lớn siêu vị trí chưa qua đầu tư 30 năm.- DT: 38.5x54m - công nhận 1838m2.- Kết cấu: 2 tầng.- HĐ thuê: 200 tr/tháng.- Vị trí đắc địa....
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 77 tỷ

      77 tỷ 100 m2 770 triệu/m2
      Bán Building 3 MT đường Phan Xích Long, P. 2, Phú Nhuận.- Cung đường ẩm thực của TP.HCM, nơi tập trung nhiều nhà hàng, NH, tòa nhà lớn.1. DT: 16 x 8.4m,...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 120 m2 170,84 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà 1 trệt 4 lầu. Góc 2 MT Cư Xá Đô Thành Q. 11.DT: 10 x12m. vuông vắn.Là tòa nhà hiện hữu 2 Mặt. KD cafe, trên tầng làm văn phòng, sàn trống...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố Nguyễn Văn Qúa Q12 - Gần Trường Chinh. Buôn bán KD tất cả mọi ngành nghề.Nhà 4x25m, đúc 4 tấm.Vị trí đẹp, giá chưa bằng giá đất...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Bán tòa nhà văn phòng góc 2 MT đường ngay Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 7.8x33m - Công nhận đất: 232.48m2. DT sàn: 1200m2.- Kết cấu hiện trạng: Hầm, 6...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      Chủ kẹt NH bán ngay toà nhà phố ngay Nguyễn Thái Bình, P4, Tân Bình khu k300.- DT: 12mx15m, kết cấu 5 lầu ốp kính mới đẹp, có thang máy, đang cho thuê văn...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 260 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 260 m2 211,54 triệu/m2
      MT KD sầm uất. Ít nhà bán.Khu an ninh dân trí cao.
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Phong Phú - Bình Chánh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố KDC 13E Làng Việt Kiều Phong Phú.DT 5mx20m DTXD là 5mx15m với thiết kế lệch tầng ngôi nhà gồm 1 trệt, 2 lầu và sân thượng rất...
      Dự án KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 120 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ.Vị trí MT KD chợ Tân Mỹ Phú Mỹ Hưng.DT ngang 6 x 20m.Hiện trạng nhà cấp 4 cũ tiện xây mới.Giá 130tr/m2.liên hệ ngay 0973 777 ***
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!