Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cao Thắng - Quận 3, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 68 m2 335,3 triệu/m2
      Q. 3 - Khu Hà Đô - Nhà 5 tầng, 2 MT, Dt: 68 mét vuông (6x11.5) Nở Hậu Tài Lộc, nhỉnh 22 tỉ - Tl Chính Chủ 30 Năm.- Vị trí: Khúc 3/2 - Cao Thắng kết...
      Đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 400 m2, mặt tiền 10m tại Phố Lý Thường Kiệt, giá 104 tỷ

      104 tỷ 400 m2 260 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố 2 căn đôi đường Lý Thường Kiệt vị trí đẹp, đắc địa.- DT: 10 x 40m, vuông vắn.- Kết cấu: 2 lầu sân thượng. Hiện đang cho thuê mặt...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 10m tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 18 tỷ

      18 tỷ 110 m2 163,64 triệu/m2
      chính chủ do kẹt tiền nên cần bán ngay nhà MT Q2 Thảo Điền, khu vực người nước ngoài sinh sống khá đông, Trường Quốc Tế Nga, Úc, Anh - Mỹ, TTTM, CF thương...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 28 tỷ

      28 tỷ 90 m2 311,12 triệu/m2
      Càn bán nhanh MT KD Nguyễn Thị Thập.P. Tân Phong.DTXD 4,5x20m, kết cấu 5 tầng, nhà hiện đang cho thuê 60tr/tháng.Giá 28 tỉ.call ngay 0973 777 ***
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 9 tầng, 371 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 150 tỷ

      150 tỷ 371 m2 404,32 triệu/m2
      Tòa nhà Buillding Nguyễn Văn Đậu, P11, Q. Bình Thạnh (HĐT 350tr/tháng)-HOT- Cung đường ẩm thực của Thành phố Hồ Chí Minh, nơi tập trung nhiều nhà hàng,...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 38,2 tỷ

      38.21 tỷ 0 m2
      Giấy tờ e đã làm xong, AE trợ duyên kết nối giùm e nhé.Cần bán nhanh nhờ anh em trợ duyên HH 1 phần trăm.- Chính chủ cần bán 2 căn liên kế 164B -...
      164B - 164C, Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 110 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 110 m2 409,1 triệu/m2
      Cần bán nhà nhà phố Nguyễn Thị Thập P. Tân Phong Q. 7.DT 5 x 25m. 110 mét vuông nhà trệt 1L đang cho thuê 72tr/th vị trí kế góc đường Số 65 đối diện...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 92 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 92 m2 239,14 triệu/m2
      Bán toà nhà vị trí vàng MT Nguyễn Thượng Hiền Q. Bình Thạnh.DT: 5 x 20m - diện tích sử dụng: 550m2 - DTCN: 92m2.XD: Hầm + 7 tầng + ST (Tổng 700m2...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 190 m2, mặt tiền 23m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 73 tỷ

      73 tỷ 190 m2 384,22 triệu/m2
      Cần bán ngay tòa ngôi nhà phố 400 C - D Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình.DT: 12m x 23m CN 190m2.XD - 1 hầm, 1 trệt, 1 lửng 5 lầu, sân thượng thang máy. Tổng DT...
      400C-D Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 80 m2 136,25 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà đẹp nằm trong khu dân cư yên tĩnh, an ninh, MT đường số camera an ninh khắp các ngả đường.- Kết cấu: 4 tầng BTCT, 4 phòng ngủ,...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8 DT 7,5x30m (CN. 221,5 mét vuông) giá bán 20 tỉ TL.- DT: 7,5x30m (CN. 221,5 mét vuông).- pháp lí:...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 157 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Niệm - Tân Phú, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 157 m2 97,46 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Lê Niệm, P. Phú Thạnh, Tân Phú.- DT: 8.3x20m vuông.- DT công nhận: 157 mét vuông.- Kết cấu: Trệt 2 lầu, đang cho thuê...
      Đường Lê Niệm, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 110 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 110 m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Lâm Văn Bền và đường số 45, P. Tân Quy, Q. 7.Đang cho thuê cf Ông Bầu 60 tr/ tháng.DT: 10x15m, SH công nhận 110 mét vuông.giá ...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Mt Đường Số Gò Xoài BHHA, Bình Tân. Nhà ngay chợ Gò Xoài Lê Văn Quới, cách Tân Phú 800m. Mọi tiện ích đầy đủ.Dt 4 x 15m, xây dựng đủ 1...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng tại Đường Nguyễn Tri Phương - 9 - Quận 10, giá 60 tỷ

      60 tỷ 0 m2
      Bullding hot vị trí vàng 2MT Đường Nguyễn Tri Phương - P9 - Q. 10.- DT: 6,7x15m - DT đất công nhận: 91,5 mét vuông.- XD: Hầm + 6 tầng + ST.- hợp ...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Mai Văn Vĩnh - Quận 7, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 130 m2 183,08 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Mai Văn Vĩnh Q. 7.DT; 6,5x20m trệt lửng 3 lầu, có 6 phòng ngủ, nhà thiết kế sang đẹp, hiện đại.Vi trí KD buôn bán mọi ngành...
      Đường Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Thạch - 12 - Quận 4, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà MT đường Lê Thạch P. 12 Q. 4, DT 5 x 20 nhà trệt lửng 3 lầu sân thượng, đối diện chợ xóm chiếu thích hợp để để KD đa ngành nghề, vị...
      Đường Lê Thạch, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 448 m2, mặt tiền 14m tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 280 tỷ

      280 tỷ 448 m2 625 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT vip nhất đường 3/2, P. 12, Q. 10.- Vị trí siêu đẹp góc 2 MT đường thương hiệu 3/2 - Cao Thắng, thích hợp KD mọi ngành nghề.- DT:...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!