Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, mặt tiền 22m, hướng Tây tại Đường Văn Quán - Hà Đông, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      + Nhà mặt phố mới đẹp - Làm tòa văn phòng, Cho thuê đỉnh cao, hiện đang cho thuê tầng 1 là 36tr.+ Nhà đẹp xem là mê, chủ nhiệt bán.+ Sổ cất két sẵn sàng...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 128 m2 tại Phường Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 128 m2 304,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại mặt đường Số 23 khu đô thị TP Giao Lưu 128m2 giá 39 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện đại 2 mặt thoáng, vỉa...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường 23, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 69,5 tỷ

      69.5 tỷ 180 m2 386,12 triệu/m2
      HẠ SỐC 10 tỉ - CHỦ CẦN THANH KHOẢN GẤP.Bán nhà 2 MT MẶT PHỐ Nguyễn Khang - Trung Hoà. - DT 180 mét vuông x MT 12m. + Khu vực: Trung tâm Q. Cầu Giấy. +...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 10 tầng, 120 m2 tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 120 m2 150 triệu/m2
      chính chủ gửi bán miếng đất đấu giá Yên Xá - Tân Triều vị trí cực đẹp- DT 120m MT 6m 2 mặt thoáng , khu vực đc phép xây 10 tầng- vị trí miếng đất rất đẹp...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 35 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, Phố Tô Hiệu tuyến phố VIP tại P. Nguyễn Trãi Hà Đông. Giao thông thuận tiện tới Trần Phú, Quang Trung, Phùng Hưng.- Khu vực văn hoá, KD...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 55 m2 232,73 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tô Hiệu, Hà Đông KD đỉnh:Mặt phố Tô Hiệu, Hà Đông là tuyến phố KD sầm uất bậc nhất của Q.. Gần Metro, trung tâm hành chính Q., vườn hoa 365,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 52 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 27,55 tỷ

      27.55 tỷ 52 m2 529,81 triệu/m2
      - Nhà xây cực kỳ chắc chắn, cẩn thận, chất lượng cao, 50m ra Hồ Tây. KD đa dạng: Spa, thẩm mĩ, ăn uống, cà phê, văn phòng.Thiết kế:Tầng 1: Hầm để xe.Tầng...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 120 m2 tại Đường Trúc Bạch - Ba Đình, giá 47,3 tỷ

      47.3 tỷ 120 m2 394,17 triệu/m2
      Chủ sang định cư nước ngoài nên nhờ bán ngôi nhà view hồ Trúc Bạch. Nhà nằm trong vị trí đắc địa, thông sang các tuyến đường Trấn Vũ, Phó Đức Chính, Ngũ...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 35 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 35 m2 394,29 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vọng 35 mét vuông x 4 tầng MT mặt phố, nhà xây mới tinh, thông số đẹp.Giá 13.8 tỉ có thỏa thuận!Vị trí mặt phố KD sầm uất, đông đúc...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 65 tỷ

      65 tỷ 130 m2 500 triệu/m2
      Nhà DT bìa đỏ 130m2 MT 8m hai mặt phố, một mặt ô chợ dừa và một mặt đông các,Vị trí rất đẹp, đoạn đẹp nhất phố ô chợ dừa, phía sau là mặt phố Đông Các, KD...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phố 8/3 - Hai Bà Trưng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ nhờ bán nhà mặt phố 8.3 thuộc P. Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, TP Hà Nội giá mềm.Cần bán nhà mặt phố DT 100 mét vuông, xây 4 tầng tầng 1...
      Phố 8/3, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 104 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn - An Khánh - Hoài Đức, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      Bán nhà vườn MT 6m rẻ nhất thị trường.Khu A Giáp Vinsmart City - Trung tâm phát triển của phía Tây Thủ đô Hà Nội.Trước nhà có vườn hoa, đỗ xe thoải mái,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 28 tỷ

      28 tỷ 84 m2 333,34 triệu/m2
      Mặt phố - xây buiding - vỉa hè rộng - đất vuông đẹp.Mặt phố Khâm Thiên 84 mét vuông x 2 tầng. MT 4 m. Giá 28 tỉ - Đống Đa.+ Nhà hiện 2 sổ, gộp lại...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lạc Trung, giá 21,2 tỷ

      21.2 tỷ 76 m2 278,95 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lạc Trung, HBT, TP Hà Nội - đầu tư và KD lý tưởng cơ hội không thể tuyệt vời hơn!Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt phố Lạc Trung, HBT, TP ...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 93 m2 tại Đường Tú Mỡ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 93 m2 306,46 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Tú Mỡ, Trung Hoà, Cầu Giấy, TP Hà Nội. DT bìa đỏ 93 mét vuông, nhà cũ xác định bán đất. Nhà hai mặt thoáng, vuông vức, MT hơn...
      Đường Tú Mỡ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng mặt phố Đa Sỹ, 50 mét vuông, MT 5.6m, đường lớn, KD sầm uất, chỉ 5.9 tỉ.Mặt phố - KD tốt - tiện ích bạt ngàn.- Nhà mặt phố KD gi...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà phố 7 tầng, 59 m2 tại Đường Mễ Trì Hạ - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 59 m2 186,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt tiền Mễ Trì Hạ 59 mét vuông x 7 tầng thông sàn thang máy giá 11 tỉ.Nhà xây mới thiết kế theo phong cách hiện đại...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Ao Sen - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 60 m2 135 triệu/m2
      + DT rộng, 2 MT oto. KD đa dạng.+ Sổ vuông vức. pháp lí chuẩn. Nhà dân xây tâm huyết.+ bìa đỏ chính chủ, giao dịch ngay trong ngày.+ Giá chỉ 8.1 tỉ.+...
      Đường Ao Sen, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!