Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Huế - Hoàn Kiếm, giá 54,5 tỷ

      54.5 tỷ 42 m2 1297,62 triệu/m2
      Bán tòa Buiding mặt phố Huế 7 tầng thang máy VP, SPA KD siêu đỉnh. Trung tâm Q. Hoàn Kiếm. DT 42/55T2 mét vuông. Giá 54.5 tỉ. Mô tả :- Vị trí đắc địa...
      Phố Phố Huế, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trương Hán Siêu, giá 67 tỷ

      67 tỷ 150 m2 446,67 triệu/m2
      hotline: Tôi - Liên nhà mặt tiền: 0977 097 ***- Trương Hán Siêu - Q. Hoàn Kiếm, không bị xô bồ như 36 phố hàng nhưng vẫn giữ chất phố cổ, yên tĩnh và...
      Đường Trương Hán Siêu, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 55 m2 tại Đường Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Khúc Thừa Dụ 55 mét vuông x 7 tầng thông sàn thang máy giá 13.5 tỉ.Nhà xây mới thiết kế theo phong cách hiện...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 45 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Minh Khai 45m2 x 5 tầng. MT 5m.Tầng 1; KD.Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng rộng.Tầng 5: Bếp.Tầng tum.bìa đỏ chính chủ.Giá nhỉnh 13 tỉ.LH xem...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 94 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Ba Đình, giá 34,8 tỷ

      34.8 tỷ 94 m2 370,22 triệu/m2
      Nhà mặt phố KD sầm uất nằm tại ngay ngã 4 Huỳnh Thúc Kháng.Măt tiền 7m - vỉa hè 3m.DT: 94m - giá 34,8 tỉ.Đối diện tòa văn phòng.Xây văn phòng hoặc nhà hàng...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 46 m2 tại Đường Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 12 tỷ

      12 tỷ 46 m2 260,87 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhà mặt phố Thượng Đình Q. Thanh Xuân 46m2x5T MT 4m.+ Vị trí: Mặt phố KD sầm uất, ô tô tránh, dừng, đỗ thoải mái. Có vỉa hè rộng 2 bên để...
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 10 tầng, 135 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 63 tỷ

      63 tỷ 135 m2 466,67 triệu/m2
      HẠ SỐC 5 tỉ - CHỦ CẦN THANH KHOẢN GẤP.Bán toà VĂN PHÒNG 2 thoáng MẶT PHỐ Trung Hoà - Trung Kính. - DT 135 mét vuông x 10 tầng. MT 7m. + Khu vực:...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 10 tầng, 190 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 88 tỷ

      88 tỷ 190 m2 463,16 triệu/m2
      HẠ SỐC 3 tỉ - CHỦ CẦN THANH KHOẢN GẤP.Bán toà BUILDING 2 MT mặt phố Nguyễn Văn Tuyết - Thái Hà. - DT 190 mét vuông x 10 tầng. + Khu vực: Trung tâm Q....
      Đường Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 82 m2 457,32 triệu/m2
      Siêu phẩm Yên Hoa - Tây Hồ.Trung tâm Tây Hồ - mặt phố - view Hồ Tây - nhà đẹp 6 tầng thang máy.DT: 82m2 - 6 tầng - MT 5,6m.giá 37,5 tỉ.- Vị trí nhà nằm trên...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Mặt phố lớn Cầu Giấy.Trung tâm Q.. Nơi hội tụ những tinh hoa.- Thửa đất DT vừa xinh. Giữa mặt phố lừng lững những toà cao tầng. Văn phòng, hotel, nhà...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      oto CHẠY VÒNG QUANH - HOÀNG VĂN THÁI - THANH XUÂN.50 mét vuông - 5 tầng - rộng 5,1m - Giá chỉ 9.9tỉ.Tầng 1: garage để xe thoải mái cầu thang cuối.Tầng...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 71 tỷ

      71 tỷ 200 m2 355 triệu/m2
      Tòa nhà mặt phố Nguyễn Trãi ngay ngã 3 Nguyễn Trãi - Vũ Trọng Phụng DT bìa đỏ 200 mét vuông MT 8m nhà 6 tầng thang máy, có thể xây dựng thêm 3...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 52 m2 tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 52 m2 248,08 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN - 3 THOÁNG - oto TRÁNH - Ở - KD - VĂN PHÒNG - Ở SƯỚNG * MÔ TẢ: + Vị trí trung tâm Thanh Xuân, 3 thoáng, oto tránh, ở, KD, văn...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Tuân - Thanh Xuân.- 96 mét vuông.- MT 6m.- Nhà vỉa hè rộng thênh thang, 2 mặt trước sau, thích hợp KD mọi loại hình.- 5 tầng 1...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 10 tầng, 138 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 67,5 tỷ

      67.5 tỷ 138 m2 489,14 triệu/m2
      bán nhanh tòa nhà mặt phố Trung Hoà, Cầu Giấy. 138m2, 10 tầng, đầu tư KD đỉnh.contact/zalo ngay Mr. Năm 0833 145 *** để xem trực tiếp giấy tờ nhà pháp ...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 220 m2, mặt tiền 11m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 220 m2 272,73 triệu/m2
      Nhà mặt phố Văn Cao DT 220m2 MT 11.2m mặt hậu 11.3m dài 20m lô góc.Vị trí đẹp nhất phố Văn Cao, nằm ngay ngã 4 phố Văn Cao - Thụy khuê, cách Hồ Tây chỉ...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố hướng Tây - Bắc tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Shop thương mại dịch vụ SH2A - SP05 dãy San Hô 5 ven biển hồ.- DT đất 82.5m2, xây dựng 65.1m2 sàn, tổng 321m2 mặt sàn.- Căn có chóp mái rất đẹp.- Hướng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường San Hô, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 55 m2 tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Bán căn biệt thự 5 tầng, vừa ở vừa KD ở Ocean park 2 giá nhỉnh 10 tỉ. Còn giảm cho khách thiện chí mua.Mức giá: 10 tỉ. khoảng 37,46 tr/m.DT: 55m, tổng DT...
      Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội
      B
      Nguyễn Tiến Thắng BDS Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!