Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt tiền 65 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 3E-05 triệu

      0.01 triệu 65 m2 0,01 triệu/m2
      Nhà mặt phố Hoang Văn Thái, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. KD buôn bán rất sầm uất, bìa đỏ lâu dài- MT 6m- DT đất sử dụng 65  mét vuông- DT đất cấp...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,4E-05 triệu

      0.01 triệu 70 m2 0,01 triệu/m2
      MẶT PHỐ NGUYỄN TRÃI 2 MẶT ĐƯỜNG - KD SẦM UẤT ĐỐI DIỆN ROALLCITY CẠNH KHU CAO SẢ LÁ TƯƠNG LAI TƯƠI SÁNG.Chính chủ bán căn nhà phố nguyễn trãi  70...
      Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 405 m2, hướng Nam tại Đường Võ Thị Nhờ - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 72 tỷ

      72 tỷ 405 m2 177,78 triệu/m2
      PHẦN 1: MÔ TẢ TỔNG QUAN Bán đất MT đường Võ Thị Nhờ Q. 7, tặng giấy phép xây căn hộ chung cư dịch vụ 2 hầm, trệt, lửng, 5 lầu, áp mái, gồm 94 phòng,...
      Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 126 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 63,8 tỷ

      63.8 tỷ 126 m2 506,35 triệu/m2
      Nhà 4 tầng , đang ở và KD cho thuê 120m/ tháng .Mặt phố Tôn Đức Thắng - lô góc - 1 mặt phố và 1 mặt ngõ (mặt ngõ ô tô)Nhà cũ rồi , bán đất tặng nhà , xây...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 188 m2 tại Đường Lê Hữu Kiều - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 188 m2 319,15 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Hữu Kiều, P. Bình Trưng Tây, TP Thủ Đức – góc 2 MT nhìn sông Giồng Ông Tố📍 Vị trí đắc địa trên Lê Hữu Kiều, góc hai MT hiếm, nhìn thẳng ra...
      Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 63 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      🏦 SÓT LẠI 1 EM CHÂN DÀI XÂY căn hộ dịch vụ HAY SIỀU PHẤM ĐỈNH NÓC KỊCH TRẦN, HXT THÔNG NGAY EMART 2 PHAN HUY ÍCH.+ đc: 448/ Phan Huy Ích, P.12 Gò Vấp+...
      448/ Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 57 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 57 m2 487,72 triệu/m2
      💥💥💥 VỊ TRÍ ĐẸP ĐỈNH CẦU GIẤY - NGÕ THÔNG oto TRÁNH - KD TẤP NẬP - garage oto - NHÀ ĐẸP 2 THOÁNG 💥💥+ Nhà vị trí rất đẹp, ngõ thông Hoàng Ngân, Nguyễn...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 33 m2 442,43 triệu/m2
      Nhà mới, 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại. View phố, chợ Bưởi cực đẹp: 33 m², 6 tầng MT 3,3m+ Tầng 1: để xe , bếp , vs .+ Tầng 2: phòng khách+ Tầng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố Q. 8- KHU VIP BÔNG SAO- VIEW CÔNG VIÊNCần nhượng lại ngôi nhà MT KD đường Bông Sao, P5, Q. 8.Khu vực siêu hiếm nhà bán trong phân khúc...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 95 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 95 m2 220 triệu/m2
      📍 Vị trí kim cương: Đối diện công viên trung tâm vin Smart City, vỏ sò Central Park – View cực thoáng đẹp !🚗 Mặt phố hiếm bán – oto tải vào nhà – KD siêu...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường Huỳnh Văn Nghệ, P. An Hội Tây, Q. Gò Vấp khu vực giáp Tân Bình, gần chợ Phạm Văn Bạch.DT: 5 x 20m (100m2)Kết cấu: 4 tầng BTCT...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 61 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 41 tỷ

      41 tỷ 61 m2 672,14 triệu/m2
      - Mặt phố tuyệt đẹp, trung tâm thành phố Hà Nội, giáp Nguyễn Văn Huyên đi Ngoại giao đoàn, sân bay 2 chiều Phạm Văn Đồng, Võ Chí Công - DT sd 61m, sàn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 36 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 36 m2 206,95 triệu/m2
      📍 đc: 496/ Dương Quảng Hàm, P.6, Gò Vấp📐 DT: 4,5m x 8,1m – CN 36m²🏠 Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng – thiết kế kiên cố hiện đại🚛 HXT 10m rộng rãi, ô ...
      496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 76 m2 tại Đường Lê Độ - Xuân Hà - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 76 m2 102,64 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP – nội thất đầy đủ – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐÀ NẴNGM- DT: 76,6m²- Kết cấu: 4 tầng – 4 PN – 5  nhà vệ sinh- Hướng: Đông (mát mẻ, đón gió biển)-...
      K45 Đường Lê Độ, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Bắc tại Đường 6 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,25 tr

      6.25 triệu 100 m2 0,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Đông hòa.gần trung tâm trường chợ tiện ích đầy đủ.1 trệt,1 lầu ,3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.Sân ô tô ,nở hậu thoáng mát.
      Đường 6, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Thông số vàng 55m2_5,6m(rất hiếm)- nền đất nằm tại trái tim khu vực Cầu Diễn, chợ Kiều Mai nơi giao thương sầm uất ngày đêm.- Đường oto ra vào thoải mái,...
      Chợ Kiều Mai, Đường Cầu Diễn, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 119 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 119 m2 78,16 triệu/m2
      căn nhà phố 4 tầng KDC Êm Đềm, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).DT: 119 m² (7,9x17,9) vuông vắn. 4 phòng ngủ, Đông Bắc.KDC phân...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 105 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 68,9 tỷ

      68.91 tỷ 105 m2 656,2 triệu/m2
      + Bán tòa nhà VP mặt phố Nguyễn Ngọc Nại, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung. Khu vực nhiều tiện ích, KD sầm uất...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!