Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.897 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 54 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 54 m2 133,34 triệu/m2
      👌 SIÊU PHẨM 5 TẦNG – oto VÀO NHÀ – CHỈ HƠN 7 tỉ 💥📍 Gần Tỉnh Lộ 10 – giáp Tên Lửa, Aeon Bình Tân🏡 54m2 – ngang >4m – nhà mới 100%🏢 5 tầng (trệt +...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 85 m2 78,24 triệu/m2
      🔥 NHÀ 3 TẦNG BTCT – oto NGỦ TRONG NHÀ – NGAY TRƯỜNG CHINH 🔥📐 85 mét vuông (5x17m) – ngang đẹp, hiếm🏢 3 tầng BTCT kiên cố🛏 3 phòng ngủ lớn –...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 48 m2 tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Do Nhu cầu em gái chuyển sang vị mới nên cần bán nhà mặt phố ở Học Viện Nông Nghiệp, Trâu Quỳ, Gia Lâm  - Nhà mặt phố 4.5 tầng nhà dân mới rất đẹp xây...
      Đường Trâu Quỳ, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      🚘🔥 NHÀ hẻm xe hơi 4 TẦNG BTCT – NGAY TRƯỜNG CHINH – GIÁ TRỊ THẬT 75m² 🔥📍 TTN 13, Q. 12 – giáp Gò Vấp & Tân Bình🏡 Thông tin nổi bật:Kết cấu: 1...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Bán nhanh nhà mặt phố 65,5 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Yên Bái 2 - Hai Bà Trưng, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 65,5 m2 618,33 triệu/m2
      Nhà Mặt Phố KD DT 68 mét vuông Sổ 65.5 mét vuông MT 3M 5 Tầng 7 phòng ngủ 5VS-40.5 tỉ TLChính chủ bánNằm giữa Phố Yên Bái 2, oto đỗ cửa,...
      Phố Yên Bái 2, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 90 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      MT KD đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). DT: 90m² (5x20), nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, Tây Bắc. Sân đậu...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 286 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tăng Bạt Hổ - 12 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 286 m2 297,21 triệu/m2
      💎 ĐẤT VÀNG MT 11M - 286.5 mét vuông - 40 TĂNG BẠT HỔ, CHỢ LỚN (Q.5 CŨ)Cơ HỘI SỞU HỮU THỬĐẤT HIẾM TẠI TRUNG TÂM CHỢ LỚN🔴 NHỬNG CON SỐ NÓI LÊN TẤT...
      40Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 102 m2 tại Đường Đào Tấn - Trường An - Huế, giá 6,28 tỷ

      6.29 tỷ 102 m2 61,58 triệu/m2
      CHỈ 6 tỉ – SỞ HỮU NHÀ 4 TẦNG MT trung tâm thành phố HUẾCHỈ CÒN 5 CĂN CUỐI CÙNGĐÀO TẤN DIAMOND –ƯU ĐÃI CK NHÂN DỊP LỄ 30/4 VÀ 1/5.-THÔNG TIN NỔI BẬT.MT...
      Đường Đào Tấn, Phường Trường An, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh nhà phố 105 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 105 m2 125,72 triệu/m2
      Các ngôi nhà đẹp – một không gian sống lý tưởngTại khu đô thị VCN Phước Long 2, căn nhà phố xây sẵn đang chờ chủ mới.Ở ngay – KD tốt – pháp lí an...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 88 m2 tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 88 m2 159,1 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: 📣 Nhà Chính Chủ Trung Tâm Khu Đầm Sen Trung Tâm Q. 11. - DT: 4x26m - DT Sàn 279,2 mét vuông - Kết Cấu : 1 Trệt, 2 Lầu, 1 Sân...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 42 m2 tại Phường 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà , vị trí vàng gần đầm sen , công viên nước - khu vui chơi - BV chợ rẫy - chợ bình thới - trường học - siêu thị vvv ..Giá chốt tốt...
      Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 170 m2 tại Phố Quảng Khánh - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 289 tỷ

      289 tỷ 170 m2 1700 triệu/m2
      + Bán tòa nhà tại mặt phố Quảng Khánh, Tây Hồ cũ, thành phố Hà Nội. Vị trí đẹp, 2 vỉa hè, tòa nhà bề thế, view hồ Tây trực tiếp, thiết kế...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 175 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Quy Nhơn, giá 26 tỷ

      26 tỷ 175 m2 148,58 triệu/m2
      🚨 bán nhanh nhà phố LÊ THÁNH TÔN – TRUNG TÂM QUY NHƠN 🚨🔥 Vị trí KD siêu hiếm – giá còn thỏa thuận📍 Nằm ngay trục đường Lê Thánh Tôn – tuyến phố ẩm...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lê Lợi, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu nhà mặt phố 110 m2 tại Đường Trường Chinh 2 - Phù Liễn - Kiến An - Hải Phòng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 110 m2 44,55 triệu/m2
      ✅DT 109,6m2chính chủ XÂY CỰC TÂM HUYẾT GẦN 5 tỉ TIỀN XÂY NĂM 2018.✅THIẾT KẾ:- 5 tầng kiên cố, sân cổng riêng- T1: nhà để xe oto, bếp,  phòng vệ ...
      Đường Trường Chinh 2, Phường Phù Liễn, Quận Kiến An, Hải Phòng

      Bán gấp nhà mặt phố 95 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Long Biên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      ngôi nhà phố NGỌC THỤY- NGỌC LÂM - 8 TẦNG, bìa đỏ ĐẸP, NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH. ------------------💥 Ví trí siêu siêu đẹp. nhà mới , đường rộng...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 75 m2 tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền The Greenery 2 tâm điểm đầu tư tháng 5.Ngay bên kia cầu Nguyễn Trãi kết nối chiến lược:5 ph tới trung tâm hành chính.5 ph tới Vin...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 63 m2 126,99 triệu/m2
      nền đất Lê Đức Thọ, P15, Gò Vấp – Sau lưng là công viênĐC: 688/ Lê Đức Thọ, P15DT: 4.5 x 14m – công nhận đủƯu điểm nổi bật:- Vị trí đẹp, KDC hiện hữu, an...
      688/ Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 161 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 110 tỷ

      110 tỷ 161 m2 683,23 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất phố , vỉa hè rộng , KD , cho thuê thì quá tuyệt vời !  Khu vực trung tâm giáp phố cổ , gần các trường đại học , BV , khu thương mại...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!