Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Nền ngôi nhà phố khu tái định cư Bửu Long mở rộng.Đã có SHR, TT 500tr nhận nền.- DT đa dạng: 85 mét vuông 90 mét vuông 100 mét vuông.-...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà mặt phố 50 m2 tại Đường 30/4 - Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Vị trí: MT đường 30/4 KD sầm uất thuộc P. Quyết Thắng, gần NH Sacombank, cách ủy ban nhân dân Tỉnh 400m, gần trường quốc tế SNA...DT: 4,4 x 11,5m. Sổ...
      Đường 30/4, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đường Cựu Thành, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhà 2 tầng cũ mặt phố Cựu Thành, P. Nguyễn Trãi, TP Hải Dương.- DT 89,3 mét vuông, MT 5,5m nở hậu 5,8 - Tây Bắc Vị trí gần chợ Kho Đỏ, gần...
      Đường Cựu Thành, Phường Nguyễn Trãi, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 561 m2, mặt tiền 34m tại Đường Hùng Vương - Nhơn Trạch, giá tốt

      Thỏa thuận 561 m2
      - Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai.- DT: 561m2 có sẵn 196m2 thổ cư.- Hiện trạng: Nhà mới rộng thoáng mát, MT Hùng Vương.- Vị trí: Cách phà Cát Lái ~...
      Đường Hùng Vương, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Huyện Văn Giang, giá 18,62 tỷ

      18.62 tỷ 0 m2
      Duy nhất căn nhà phố thương mại góc 3 MT, khu phố ẩm thực Hàn Quốc cực kỳ đông đúc, KD sầm uất.Nằm ngay trên trục đường 20m vào công viên hồ tạo sóng,...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng tại Đường Lê Thánh Tôn - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT đường Lê Thánh Tôn, vị trí KD siêu LN.- DT: 90,8 mét vuông, có 2 MT.- Hiện Trạng: Nhà 3 tầng, tầng một trống, 9 PN đang cho thuê.- Vị...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Bạch Đằng - Nha Trang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      - Vị trí: MT khu bàn cờ TTTP đường Bạch Đằng thuận tiện các loại mô hình KD.. V.. V.- Hiện trạng nhà 2,5 tầng.- Nhà đang cho thuê có dòng tiền thu nhập thụ...
      Đường Bạch Đằng, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Mỹ Gia chính chủ cần bán rẻ nhất thị trường chỉ 5,1 tỉ.Đông Nam.MT đường thông 18m thông ra Võ Nguyên Giáp - vỉa hè rộng...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại khu đô thị VCN Phước Long 2. Đã hoàn thiện ngoại thất cơ bản.Đường A3 rộng 16m Vỉa hè hơn 5m.DT sàn: 87,8m ngang 6,5m.giá...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 129 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Phan Văn Đối - Hóc Môn, giá 10,49 tỷ

      10.49 tỷ 129 m2 81,32 triệu/m2
      Cần bán nhà MT đường Phan Văn Đối 20m. CHÍNH CHỦ bán không qua môi giới. Diện tích đất sử dụng 4,3x30= 129m². Công nhận theo QH mới:...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 98 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Tuy Hòa, giá 4,41 tỷ

      4.41 tỷ 98 m2 45 triệu/m2
      VỊ TRÍ DỰ ÁN HTL SEASIDE TUY HÒA PHÚ YÊNDự án HTL Seaside nằm ngay mặt đại lộ Hùng Vương, Tp Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên. Đại lộ duy nhất tại Phú Yên với 3 tuyến...
      Dự án HTL Seaside , Tuy Hòa, Phú Yên

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Đông tại Đường Huỳnh Khương An - Bà Rịa, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 100 m2 47,5 triệu/m2
      Chủ cần ra  gấp ngôi nhà góc thoát hiểm - MT Huỳnh Khương An - P. Phước Hưng - Tp Bà Rịa - gần cf Memory._ DT 5*20 thổ cư 100 phần trăm. sổ ...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường Phước Hưng, Thị xã Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      HẺM XE HƠI - DƯƠNG BÁ TRẠC - NGANG 4M NỞ HẬU - TIỆN XÂY 68M2

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2
      HẺM XE HƠI - DƯƠNG BÁ TRẠC - NGANG 4M NỞ HẬU - TIỆN XÂY 68M2+Kết cấu cũ tiện xây mới, xung quanh xây 1 trệt, 3 lầu.+ Thông ra khu Him Lam, cầu Nguyễn Văn...
      Đường Đường Dương Bá Trạc, Phường Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2

      Bán gấp nhà mặt tiền 91 m2 tại Đường An Thượng 3 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 26,3 tỷ

      26.3 tỷ 91 m2 289,02 triệu/m2
      CHO CON  ĐI DU HỌC ANH QUỐC NÊN CHÍNH CHỦ GỬI bán ngay tòa căn hộ căn hộ KHU VIP PHỐ TÂY AN THƯỢNG ĐÀ NẴNG.Siêu căn hộ chung cư năm ngay trong...
      Đường An Thượng 3, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 207 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 147 tỷ

      147 tỷ 207 m2 710,15 triệu/m2
      Bán toà văn phòng - view công viên Thống Nhất.- Nguyễn Đình Chiểu.- DT 207 mét vuông.- Thiết kế: 9 tầng.- MT: 7m.- Giá chào: 14x tỉ.Nhà mặt phô, tiêu...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Văn Can - Hoàn Kiếm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 70 m2 571,43 triệu/m2
      bán nhanh nhà: 70  mét vuông.Thiết kế: 5 tầng.MT: 4 m.Nhỉnh: 40 tỉ.Ô chờ thang máy.Hoàn Kiếm - Mặt phố.oto - KD.Dòng tiền.Siêu phẩm mặt phổ cổ, trục...
      Đường Lương Văn Can, Phường Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 65 m2 218,47 triệu/m2
      + Nhà nằm mặt phố Thạch Bàn đường rộng 20m, vỉa hè 5m, oto dừng đỗ thoải mái, khí hậu trong lành mát mẻ. Cách Aeon Mall Long Biên ~ 1 kilomet, chỉ 5 ph...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!