Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Châu Thị Vĩnh Tế, giá 12 triệu

      12 triệu 115 m2 0,11 triệu/m2
      ngôi nhà 4 tầng vị trí nằm trên khu phố KD Châu Thị Vĩnh Tế - An ThượngCông năng đầy đủ : gồm 4 tầng , 4 PN , phòng thờ , sân để xe...DT : 115m2 ngang...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 215 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá tốt

      Thỏa thuận 215 m2
      - Nhà 3.5 tầng MT Hà Huy Tập, Thanh Khê, Đà Nẵng- Đường trước nhà 10m5 lề 5m.- Vị trí trung tâm của trung tâm đối diện là trường học cấp 1.2, cách chợ thanh...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Sơn Trà, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 66 m2 119,7 triệu/m2
      Bán block căn hộ căn hộ 6 tầng MT đường Bùi Hữu Nghĩa, Phước Mỹ, Sơn Trà.- DT: 66 mét vuông (4x16.5m).- Thiết kế 6 tầng gồm 5 phòng căn hộ chung...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Thoại, giá 17 tỷ

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      The Cosmo tiềm năng KD 3 in 1.Sở hữu bất động sản cao cấp với tiềm năng tăng giá bền vững với quỹ đất hiếm hoi còn sót lại bên sông Hàn - Nơi các dự án...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Nghị - Thanh Khê, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 110 m2 95,46 triệu/m2
      nhà phố đường Phạm Văn Nghị KD buôn bán sầm uất trung tâm Đà Nẵng. + DT : 110 mét vuông, diện tích sử dụng: 198  mét vuông. MT hơn 6m.+...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Du - Hải Châu, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 76 m2 151,32 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nhà MT Nguyễn Du kẹp Kiệt oto thuộc Hải Châu Tp Đà Nẵng - DT :76m , hướng chính Bắc & Đông MT Đường chính thích hợp KD buôn bán + Công...
      Đường Nguyễn Du, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 70 m2 tại Đường Núi Thành - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Mặt phố Núi Thành nằm giữa đoạn Duy Tân và Trưng Nữ Vương khu phố sầm uất nhất.- Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, MT lớn lên tới 6.5m.- Tầng 1 là mặt...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Bán nhà 6 tầng có thang máy tại đường Nguyễn Hữu Thọ, Hải Châu, Đà Nẵng, vị trí cực đẹp trên tuyến đường huyết mạch Nguyễn Hữu Thọ.Vị trí gần trường học,...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 105 m2 tại Đường Đống Đa - Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 24 tỷ

      24 tỷ 105 m2 228,58 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán ngôi nhà 2 MT đường Đống Đa và đường Lương Ngọc Quyến. Đây là một vị trí tuyệt đẹp ngay chợ Đống Đa, KD gì cũng thành công, thông...
      Đường Đống Đa, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Bình Hiên - Hải Châu, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 144 m2 204,87 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng MT Phan Châu Trinh, Đà Nẵng.- DT 144 mét vuông. giá 29,5 tỉ có thỏa thuận.- Nằm ngay trung tâm, khu phố trong lòng Đà Nẵng.- Ngay các...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 42 m2 tại Đường Đống Đa - Thuận Phước - Hải Châu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 42 m2 202,39 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 MT 3 TẦNG ĐƯỜNG ĐỐNG ĐA, P. THUẬN PHƯỚC, Q. HẢI CHÂU, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 8 tỉ 500 tr đồng2. Thông tin BĐS- DT: 42 m (ngang: 3.3 m)- 3 tầng, 3 PN,...
      Đường Đống Đa, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Hà Huy Tập - Hòa Khê - Thanh Khê, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố đường Hà Huy Tập, Đà Nẵng.Gia đình định cư Mỹ nên bán căn nhà tâm Huyết.Giá rẻ tốt nhất để bán gấp còn đi Mỹ.Công...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Ngọc Huệ, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT đường Huỳnh Ngọc Huệ . Q. Thanh Khê , vị trí KD sầm uất - DT : 100m2 Ngang hơn 5m nở hậu - Hướng : hướng Tây Nam - Công năng đầy đủ , vị trí...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Tùng - Thanh Khê, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường Tôn Thất Tùng, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.Hướng Bắc.Nhà 3 tầng ngay khu vực trung tâm, các khu vực tiện ích chợ, trường học, BV trong...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền mặt tiền 5m tại Đường Lý Tự Trọng - Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      sang nhượng KS 9T ngay vị trí Trung Tâm.- Vị trí: Đường Lý Tự Trọng (đoạn Thanh Sơn).- DT: 82,5 mét vuông (ngang 5n); Hướng: Nam lệch Tây.- Móng xây...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT đường Hưng Hoá 6, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần đường Phan Đăng Lưu và Lê thanh nghị. Gần trường cấp 3 Nguyễn Hiền và gần chợ Đầu...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm , sát ngay cầu rồng .- DT : 52m2 - Hướng : Tây - Gi Á : 5 tỉ xx ( hạ 500tr ) L/H : 0974 123 *** Mr. Huy
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà MT Điện Biên Phủ đoạn KD sầm uất.DT 100 mét vuông ngang 5m.Hướng Bắc.Nhà 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu.Mỗi tầng 1  nhà vệ sinh...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!