Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 85 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Quách Điêu - Bình Chánh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 85 m2 81,18 triệu/m2
      * Cần bán gấp ngôi nhà phố cao cấp Bình Chánh - đường Quách Điêu Quy hoạch 40m - 5 tầng - 83m - giá Đầu tư 6 tỉ 9 Tặng gói nội thất lên đến 200 tr + 3...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 324 m2, hướng Nam tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - La Gi, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 324 m2 16,05 triệu/m2
      Cần sang nhượng Nhà 1 trệt 1 lầu vừa xây MT Đinh Bộ Lĩnh - Phước Hội ( đoạn gần Thống Nhất ), đường Nhựa LG 24m đang KD sầm uất, cư dân đông kín, gần...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Phước Hội, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Diệu - Bình Thủy, giá 12.9 tỷ

      12.9 tỷ 100 m2 129 triệu/m2
      Bán nhà mặt trệt gác gỗ 1/2 nhà.✅ĐC:  565 Trần Quang Diệu, P. An Thới, Q. Bình Thuỷ, TP Cần Thơ.✅DT: (4.7x17)m² (nở hậu 6.0m) + 30m² (Nhà tắm &...
      Trần Quang Diệu, Phường An Thới, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Văn Cống, giá 12.9 tỷ

      12.9 tỷ 100 m2 129 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 1T2L- ĐC: 273 Đồng Văn Cống, P. An Thới, Q. Bình Thuỷ, TP Cần Thơ:- DT:  (5.0x17.0) x 3; Phía sau có (5.0x3.0) để trống thoát hiểm,...
      273 - Đường Đồng Văn Cống, Phường An Thới, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán nhanh nhà mặt phố 162 m2 tại Xã Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4.8 tỷ

      4.8 tỷ 162 m2 29,63 triệu/m2
      NHÀ MT NGUYỄN THỊ LY, GẦN ngã ba GIỒNG - HÓC MÔN/-li nhà c4 trong KDC ổn định, MT thông thoáng tiện buôn bán dt 7x23m, SHR hoàn công đầy đủ💰 giá: 4.8 tỉ...
      Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 204 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đà Lạt, giá 22 tỷ

      22 tỷ 204 m2 107,85 triệu/m2
      Hot Hot - Cần Bán căn nhà phố Phạm Ngọc Thạch, P6, TP.Đà Lạt 204m2- DT: 204m; MT: 17m;- pháp lí: Sổ riêng xây dựng đã hoàn công- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt,...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 56 m2 tại Xã Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 56 m2 67,86 triệu/m2
      NHÀ MT TRUNG LÂN TIỆN KDBB, GẦN CHỢ BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN/-li nhà c4 trong khu dân cư ổn định, đông đúc, dt 4.4x14m, SHR,có giấy phép xây dựng 04 tấm, bán...
      Phường Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 50 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 20 tỷ

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      Thông tin ngôi nhà mặt phố:+ căn hộ chung cư pháp lí bìa đỏ.+ DT: 50m2+ MT: 5m+ Xây 5 Tầng cao+ Hướng nhà hướng Tây Bắc+ Nội thất cơ bản+ Vị trí đắc...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 525 m2 tại Đường Đại lộ Chu Văn An - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 160 tỷ

      160 tỷ 525 m2 304,77 triệu/m2
      Bán Showroom, siêu thị, phòng khám, phòng GD NH… (gọi là gì cũng đc) bởi vì TS này phù hợp mọi loại hình KD!Vị trí nằm trên mặt phố Đại Lội Chu Văn An –...
      Đường Đại lộ Chu Văn An, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 70 m2 tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 70 m2 427,15 triệu/m2
      Cô bác, anh/chị đang tìm một bất động sản dòng tiền?Nếu đúng, thì đây là tin rao dành cho cô bác, anh/chị rồi!Bán nhà 9 tầng tại phố Nguyễn Khả Trạc, Q....
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 51 m2 tại Đường Ao Sen - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 51 m2 390,2 triệu/m2
      Cô bác, a/c có nhu cầu mua nhà để giữ tiền?Hay mua nhà với mục đích đầu tư cho thuê địa điểm KD và ở?ngôi nhà mặt phố Ao Sen này có thể đáp ứng tốt đc nhu...
      Đường Ao Sen, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 54 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Đoàn Văn Bơ - 13 - 4, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Đoàn Văn Bơ, Q. 4, Sài Gòn gần hướng cầu Calmette- Tổng DT: 54m2- Nhà 2 tầng-Vị trí đắc địa ngay trung tâm,...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 112 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Long Xuyên, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 112 m2 53,49 triệu/m2
      -Bán Cặp nhà phố Công viên Nguyễn Tất Thành P.Mỹ Phước, TP.Long Xuyên AN Giang-DT: 8x14m 1trệt 1lầu Nhà Góc 2 hẻm thông hành Giá 2tỉxxx/Căn (thỏa ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Mỹ Phước, Thành phố Long Xuyên, An Giang

      Bán gấp nhà phố 68 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - 1, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 68 m2 330,89 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà 2 MT hẻm tại Trần Hưng Đạo, P. Cầu Kho, Q. 1, TP. TP.HCM.- DT: 5,4x14,7m (67.8 mét vuông).- Kết cấu: Trệt + 3 lầu. 7 PN.- Hẻm...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 57 m2 tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 57 m2 324,57 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt, 1 lửng + 2 lầu chính chủ, xây dựng kiên cố, thoáng mát quanh năm.- DT: 57 mét vuông (4,45 x 12,90), diện tích sử dụng: 188  mét ...
      Đường Đường Đồng Đen, Phường Phường 12, Quận Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2138 m2 tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 295 tỷ

      295 tỷ 2138 m2 137,98 triệu/m2
      MT SONG HÀNH - 2138 mét vuông - NGAY ngã 4 THỦ ĐỨC - KHÔNG LỘ GIỚIQL 52 ( Xa Lộ thành phố Hà Nội ) 2138 mét vuông 3 tầng, 24x 89m, giá 295...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ NGUYỄN TƯ GIẢN, HẺM Ô TÔ, 67M2(4x17), 5 TẦNG, 5PN, GIÁ CHỈ 11.6 TỶ!

      11.6 tỷ 67 m2 173,14 triệu/m2
      MÔ TẢ: 216Cam kết thông tin thật 100%KHU ĐẸP NHẤT, VIP NHẤT NGUYỄN TƯ GIẢN — HẺM XE TẢI TRÁNH NHAU — NHÀ CÓ THANG MÁY — THÔNG SỐ ĐẸP — NHÀ MỚI VỀ Ở NGAY.BÁN...
      Đường Đường Nguyễn Tư Giản, Phường Phường 12, Quận Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 65 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 65 m2 215,39 triệu/m2
      bán ngay MT Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, giá siêu rẻ chỉ nhỉnh 14 tỉ, 2 MT KD. “GIÁ CHỐT TỐT HƠN GIÁ CHÀO” “CHỦ THIỆN CHÍ BÁN NÊN TIẾP KHÁCH THIỆN CHÍ MUA”...
      Đường Điện Biên Phủ, 15

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!