Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 105 m2 tại Đường Đinh Công Tráng - Tân Định - 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 105 m2 276,2 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà số 38 Đinh Công Tráng gần Chợ Tân Định Q1.Vị trí: 38 Đinh Công Tráng P. Tân Định Q1.- Gần chợ Tân Định và công viên Lê Văn...
      38 Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 73 m2 tại Đường Bà Thau - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 73 m2 10,28 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN NÊN bán nhanh ngôi nhà Ở XÃ TÂN KIÊN, BÌNH CHÁNH ĐỂ VỀ HẢI PHÒNG CÓ CÔNG VIỆC GẤP - QUÁ - GẤP.DT căn nhà: 4 X 14THIẾT KẾ: 1 TRỆT 1 LẦU, 3...
      Đường Bà Thau, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1084 m2 tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Hiệp Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 1084 m2 101,48 triệu/m2
      MT SONG HÀNH - 1084m² FULL THỔ -KHÔNG LỘ GIỚI - NỞ HẬU - 110 tỉ,, Song Hành ( Xa Lộ Thủ đô Hà Nội ) 1084m²  11.5x55m,nở hậu 35m,giá  110 tỉ, P....
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Thạnh Xuân 38 - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 50 m2 87 triệu/m2
      🏠 Dự án nhà mặt tiền hiện đại 1 trệt 4 lầu toạ lạc tại trung tâm Q. 12, Sẵn sổ, pháp lí đầy đủ. Với giá ưu đãi 4tỷ350 tặng kèm 5 chỉ vàng- hổ trợ vay...
      Đường Thạnh Xuân 43, phường Thạnh Xuân, quận 12, TP. Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 108 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 46 tỷ

      46 tỷ 108 m2 425,93 triệu/m2
      bán nhanh Mặt phố Vương Thừa Vũ - Đang cho NH thuêTòa nhà xây 6 tầng , DT: 108m2 , MT 9mNhà nằm ở vị trí đẹp nhất Mặt phố Vương Thừa Vũ, vỉa hè hơn 5m,...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 51 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 51 m2 131,38 triệu/m2
      - Bán nhà 1 trệt 3 lầu, MT Linh Chiểu, Thủ Đức, gần Hoàng Diệu 2.- DT: 4.8x11m, 1 trệt 3 lầu 1 tum BTCT.- Đường ô tô thông từ Võ Văn Ngân- ĐS10- Hoàng Diệu...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 107 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 107 m2 54,21 triệu/m2
      ngôi nhà phố THE STANDARD BÌNH DƯƠNGVị trí đắc địa:  Nằm tại đường Tân Phước Khánh 10 (Trịnh Công Sơn), Tân Uyên, Bình Dương - dễ dàng kết nối các TP khác...
      Phường Tân Phước Khánh, thị Xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp tại Đường Phạm Văn Hai - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhà MTKD gần Chợ Phạm Văn Hai. Ngang 9m. DT 120 mét vuông. Giá Nhỉnh 18 tỉ “GIÁ CHỐT TỐT HƠN GIÁ CHÀO”Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 6PNDT:...
      Đường Phạm Văn Hai, 3

      Bán gấp nhà mặt tiền 292 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai, giá 43,8 tỷ

      43.8 tỷ 292 m2 150 triệu/m2
      Định Công Thượng dt 292m,  3 tầng , mt9  giá 43.8 tỉ Hoàng Mai  💥💥💥MẶT PHỐ ĐỊNH CÔNG THƯỢNG - MT RỘNG - DT LỚN - XÂY BULDING hotel VĂN...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 899 m2 tại Đường Nguyễn Trung Trực - An Hòa - Biên Hòa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 899 m2 9,46 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Trung Trực P. An Hòa DT 899 mét vuông giá 8,5 tỉ-DT đất 899 mét vuông ngang 12m dài 70m nở hậu 13m-pháp lí sổ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà mặt phố 125 m2, hướng Đông tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 125 m2 108 triệu/m2
      - Nhà năm trên vị trí đắc địa, trung tâm phan đình giót, KD ở  đều ok,  cach lê Trong Tấn Vai bước chân,gân Paks City- nhà gần viện nhi trung...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 45 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, 6 ngủ, mặt phố Bạch Mai, lô góc, Q. Hai Bà, KD sầm uất, chỉ hơn 11 tỉ- Nhà Có thể vừa ở, vừa KD, vừa cho thuê hái ra tiền. - Gần các...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 85 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 85 m2 281,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Ngân - Lô góc - Thông số vàng - Sổ hoa hậu. KD đỉnh!Thông số: DT 73 mét vuông, MT 5,5m, xây dựng 5 tầng (nhà cũ) Em Quyền tặng...
      Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 120 m2 tại Đường Phạm Vấn - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 120 m2 81,67 triệu/m2
      * Cần bán gắp ngôi nhà lô góc 3 tầng 2 MT đường 7,5m và 5.5m* DT: 120m2(6 x 20)* MT nhà đang KD thịnh vượng.* Vị trí: Đibộ ra biển, khhu vực đẹp nhiều nhà...
      Đường Phạm Vấn, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 65 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Hà Đông, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 65 m2 253,85 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Viết Xuân MT khủng 7m - 2 thoáng, lợi thế 2 vỉa hè - Siêu dòng tiền. Nếu cô bác, a/c đang tìm một bất động sản vừa để ở vừa...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 175 m2 tại Đường Xuân Đài - Trần Phú - Hải Dương - Hải Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 175 m2
      Dành cho những đại gia yêu Thành Đông lịch sử !Anh, chị em có ngôi nhà phố Cổ, trung tâm mua bán sầm uất nhất TP Hải Dương, đó là nhà mặt phố Xuân Đài....
      Đường Đường Xuân Đài, Phường Phường Trần Phú, Thành phố Thành phố Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 114 m2, hướng Tây tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 114 m2 81,58 triệu/m2
      HARUKA 联排别墅出售 日本开发商请联系 金凤0906317679/p>开发商: BECAMEX TOKYU 位置: MIDORIPAK PARK 63HECTA,平阳新城市马上交屋土地面积: 114㎡, 宽度 6米 长度 19米建筑面积: 361㎡4楼半,...
      Khu đô thị Midori Park, Phường Hòa Phú, TP Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 85 m2 tại đường Phương Canh - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 85 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phương Canh 85 mét vuông*3T. Cạnh chợ Canh, tuyến phố chính KD sầm uất.- DT: 85 mét vuông.- MT: 5m (hậu 5m vuông vắn).- Đường...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!