Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 215 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 215 m2 68,84 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng MT Trần Ngọc Lên, Thủ Dầu Một. Nhà 6 tầng mà giá chỉ 15 tỉ.Bán căn Building MT đường lớn Trần Ngọc Lên, Thủ Dầu Một.DT: 9x30 thổ cư...
      Đường Trần Ngọc Lên, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 120 m2 tại Đường 4 - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      - Bán dãy trọ đường nhựa 8m thông.- khu dân cư Bình Đường 2 An Bình Dĩ An.1/ Hiện trạng 6P trọ 1kiot. Giá: 6 tỉ.- DT: 5x24 = 120 mét vuông full thổ...
      Đường 4, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường D1 - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Vị trí trục chính gần cổng, nội thất đầy đủ, chủ nợ bank 2.5 tỉ, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường Phan Đình Giót, khu dân cư Lê Phong An Phú 3,...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường D1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 300 m2 tại Đường 10 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 8,69 tỷ

      8.69 tỷ 300 m2 28,97 triệu/m2
      Thu nhập đều, công nhân ở kín phòng.DT: 300m2, thổ cư hết, sổ hồng riêng chính chủ.Vị trí KD, đường thông dài tiềm năng.Khu mới NA, đang rất phát triển và...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2 tại Đường Lương Nhữ Hộc - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 95 m2 89,48 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố đường Lương Như Hộc, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng.Vị trí.- Đối diện ĐH Ngoại Ngữ.- Cách BV Vinmec chỉ có 150m.- Cách chợ Nguyễn Tri...
      Đường Lương Nhữ Hộc, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trường Chinh - Thanh Khê, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 62 m2 104,84 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng 2 MT đường Trường Chinh ngang 9m5 KD buôn bán sầm uất.DT: 62 mét vuông (ngang 9m5).Đường 33m.Nhà vị trí đặc địa 2 MT kẹp kiệt 6m rất...
      Đường Trường Chinh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm - Hải Châu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 78 m2 96,16 triệu/m2
      Góc 2 MT giá cực rẻ khu Hoà Cường, gần Phan Đăng Lưu, Hải Châu.Vì trí đẹp vừa ơ vừa làm văn phòng công ty, cà phê, spa.. Khu dân trí.Diên tích 78m2 ngang...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      - Gia chủ lớn tuổi cần nghỉ hưu, nên cần bán lại ngôi nhà 4 tầng tại đường Phạm Cự Lượng, Q. Sơn Trà.- Vị trí nhà ngay đoạn KD sầm uất, khách đông tấp nập,...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 230 m2, mặt tiền 20m tại Đường An Thượng 2, giá 24 tỷ

      24 tỷ 230 m2 104,35 triệu/m2
      block 3 tầng mặt phố An Thượng - tầng 1 KD cà phê, tầng 2 và tầng 3 có 20 căn hộ chung cư khép kín cho thuê luôn trong tình trạng full phòng - dòng tiền...
      Đường An Thượng 20, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Đại Đồng - Kiến Thụy, giá 3 tỷ

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Cầu Đen - Kiến Thụy - đối diện nhà hàng Minh Đương.* Khu vực KD, buôn bán, sầm uất và lộc lá nhất Kiến Thụy. Nhất là làm hàng ăn thì tuyệt...
      Xã Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 90 m2 203,34 triệu/m2
      Hai bác về quê hưởng tuổi già và cần tiền chia cho các con nên muốn bán gấp nhà mặt đường Trần Nguyên Hãn MT 7,3m, vỉa siêu hè rộng!liên hệ 0833 040...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Vũng Tàu, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Cần tiền hạ giá bán ngay.Bán nhà góc 2 MT đường Trần Phú P. 5 TP Vũng Tàu.DT: 60 mét vuông thổ cư. Nhà 1 trệt 2 lầu thiết kế rất đẹp và hiện đại. Có...
      Đường Trần Phú, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 14 tầng, 508 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 508 m2 2,17 triệu/m2
      sang nhượng tòa nhà Hạng B + góc 2 MT 56 Nguyễn Đình Chiểu Phan Kế Bính, P. Đa Kao, Q. 1.DT: Ngang: 20 x 26.5m.DTCN: 508m2.DT sàn: 4.291m2.Kết cấu: 2 hầm,...
      56, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàn Thuyên, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà 5 tầng - Đại Phúc - TP Bắc Ninh.MT 4.5m S 70 mét vuông.Thiết kế 6 phòng nội thất đầy đủ - View vườn hoa gần Ngã 6.Đông Nam mát...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 160 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 160 m2 21,25 triệu/m2
      N720 giảm mạnh 800 tr.Bán ngôi nhà phố đường KD ngã 3 Nguyễn Thái Học trảng dài Biên Hòa Đồng Nai.DT 5x32m, MT chính hướng Tây, mặt hông hướng Bắc.Nhà 2...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền tại Đường Nguyễn Khanh - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2MT KD Nguyễn Khanh rộng 13m.DT: 64,5m2.Giá 4,4 tỉ.Hiện đang cho thuê 10tr/1 tháng.Đường nội bộ siêu đẹp vừa ở vừa KD.
      Đường Nguyễn Khanh, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 137 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Huân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 137 m2 102,19 triệu/m2
      bán gấp nhà 3 tầng MT đường Nguyễn Hữu Huân P. Phước Tiến khu bàn cờ trung tâm TP Nha Trang giá 14tỉ.Kết cấu gồm: Nhà 3 tầng có 4 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 230 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Lập - Nha Trang, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 230 m2 63,92 triệu/m2
      Chủ Cần bán mảnh đất đẹp ngay đường trương định nha trangDT 197m2 ngang 7,7m nở hậu 8.3mĐường 12m hươn hướng Tây Nam gần chợ bao đẹp bao chuẩn pháp ...
      Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!