Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 147 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Quận 3, giá 33 tỷ

      33 tỷ 147 m2 224,49 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Văn Sỹ gần kề Hoàng Sa, Trường Sa, Trần Quốc Thảo...- DT: 5,4 x 28m (nở hậu 5,7m).- 6 tầng, có thang máy trong nhà.- Hiện đang KD coffee và...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tạ Hiện - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 33 tỷ

      33 tỷ 140 m2 235,72 triệu/m2
      - Tôi có công việc đi mỹ định cư nên cần bán nhanh 1 ngôi nhà Tạ Hiện, Thạnh Mỹ Lợi, Q2.- DT 8x17,5m, 1 hầm 4 lầu.- Đang cho thuê 50tr/tháng.- Tôi bán ...
      Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng tại Đường 3/2 - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 0 m2
      - căn biệt thự 4 tầng đường 3/2, P. 14, Q. 10!Vị trí đẹp! Khu chuyên căn biệt thự, building văn phòng cực kì sang trọng.- DT: 6.5 x 14.5m vuông vắn.-...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 9 tầng, mặt tiền 14m tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 75 tỷ

      75 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT đường thương hiệu P. Tân Quý, Q. Tân Phú. Tuyến đường thương hiệu chuyên building văn phòng, hotel, KD cực kì sầm uất.- DT: 14.2 x...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 41 tỷ

      41 tỷ 0 m2
      - Bán tòa building hầm 8 tầng MT Cộng Hòa P. 4 Tân Bình!- DT: 9.6 x 31m công nhận đủ.- Kết cấu: Hầm 8 tầng + Thang máy.- HĐ thuê: 246 tr/tháng.- Giá 64 tỉ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 68 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 68 m2 154,42 triệu/m2
      Bán nhà MTKD 141 Tân Quý, P Tân Quý, Q Tân Phú, TPTP.HCM - 4x17m - 3 tầng, 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh - Đường rất sầm uất, nối từ Tân Hương...
      141, Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      MT khu Tên Lửa vip - ở kết hợp văn phòng công ty - chủ tặng khách hết NT.Mô tả.MT khu Tên Lửa, ở kết hợp làm văn phòng công ty, vị trí thuận tiện đi chuyển...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Trần Khánh Dư Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Ngô Gia Tự - 3 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,2 tỷ

      40.21 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Ngô Gia Tự, P. 3, Q. 10! Tuyến đường huyết mạch chuyên building văn phòng, spa thẩm mỹ, NH, showroom.- DT: 5.9 x 29m công nhân đủ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 71 m2 161,98 triệu/m2
      MT KD 6x12m Khu Ni Sư Huỳnh Liên CC Bàu Cát 2 P. 10 Tân Bình.6x12m, 4 tầng + lửng đẹp.MT Tân Bình khu Bàu Cát 2.5 phòng ngủ vip 6 phòng vệ ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 68 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 68 m2 154,42 triệu/m2
      MT siêu vip khu Tên Lửa 68m2, 3 tầng đầy đủ nội thất cao cấp.- MT Khu dân trí cao toàn nhà cao tầng, gần trường học, BV, Siêu thị Aeon Bình Tân...- Thuận...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 5 - Tân Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Vị trí: MT Phạm Văn Hai, P. 5, Q. Bình Thạnh, đoạn cực kỳ sầm uất.- DT: 5 x 12m công nhận đủ.- Kết Cấu: 4 tầng, hợp đồngT 60tr/tháng đang cho quán cà phê...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 144 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 22 tỷ

      22 tỷ 144 m2 152,78 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ đường 12m thông Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 8x18m, vuông vắn.- Hiện trạng: Cấp 4, đang cho thuê 22 tr/tháng.- Khu Vip Tân Sơn Nhì,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2 tại Đường Lê Thiệt - Tân Phú, giá 16 tỷ

      16 tỷ 140 m2 114,29 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc 2 MT 7 Lê Thiệt, P Phú Thọ Hoà, Q Tân Phú, TPThành phố Hồ Chí Minh - 7x20m - 4 tầng, đang cho thuê 28 tr, gần khu chợ vải Phú Thọ...
      Đường Lê Thiệt, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 342 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh, giá 55,5 tỷ

      55.5 tỷ 342 m2 162,29 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh.- DT: 9 x 38m, nở hậu, công nhận đủ DT.- Kết Cấu: Trệt cấp 4, XD hầm 7 tầng.- giá bán: 55 tỉ 5 TL.-...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cô Giang - Cô Giang - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố vị trí siêu đẹp.MT Cô Giang, P. Cô Giang, Q. 1.DT: 6m x 15m.DT thực tế: 80 m2 - CN 60m2.Kết cấu: 2 tầng.Hướng: hướng Tây Bắc.Đối diện...
      Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 67 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 67 m2 156,72 triệu/m2
      Bán nhà MTKD 247 Gò Dầu, P Tân Quý, Q Tân Phú, TPHồ Chí Minh - 4.2x16m - 4 tầng, 4  phòng ngủ, 5  phòng vệ sinh - Đường rộng 24m, đủ lộ giới,...
      247, Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dân Chủ, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      - DT: 100m2 đất (157m2 sàn).- Giá full: 3,07 tỉ - TT tới tháng 05/2025.- Vị trí đắc địa, MT đường Dân Chủ, đường thông chợ Vĩnh Tân - TP Tân Uyên, đối diện...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 6m tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4 đường 30/4, trung tâm P. Phú Hòa. Đối diện tòa nhà Becamex. Vị trí sang nhất TP Thủ Dầu Một. nhà c4 tiện xây mới.DT: 6,8m x 37.Tổng:...
      Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!