Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 300 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cam Giá, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 300 m2 19,67 triệu/m2
      Nhà vườn 300m2 mặt đường CMT8.Rộng 6,1m MT có thể vừa ở vừa KD quá đẹp.Cách cầu loàng 100m. Khu vực cư dân đông đúc.DT 260m2 (159m2 ODT) (Hiện trạng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Cam Giá, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 1, giá 280 tỷ

      280 tỷ 300 m2 933,34 triệu/m2
      Bán MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa P. Bến Thành Q1 DT 10x30m 4 lầu đang cho thuê 779,135 tr tháng giá 280 tỉ.Bán KS 4 sao MT Thủ Khoa Huân P. Bến Thành Q1 DT 12x30m...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Bám ngôi nhà 1trệt 2 lầu tại Thuận An Bình Dương.Tặng kèm đầy đủ nội thất.Nhà đầy đủ tiện nghi 4 phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh tum sân...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 101 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã An Phú Trung - Củ Chi, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 101 m2 15,85 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng riêng MT đường 51 QL22 Tân Phú Trung, Củ Chi, đc: Số 9 đường 51, ngang BV Xuyên Á QL22 đi thẳng vô 4 căn (gần 50m) là tới.Đường trước nhà...
      Đường 51, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 50 m2 74 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà mặt phố An Thượng, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.+ Đường An Thượng rộng 5m + vỉa hè, kết nối qua Đỗ Bá, Châu Thị Vĩnh Tế. Nhà cách biển...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Phường 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT đường số ngay Tân Vĩnh, P. 4, Q. 4.Gần Cầu Kênh Tẻ qua Q7; gần các tiện ích Sân vận động, hồ bơi, công viên Q4; chỉ dưới 3 ph qua Q. 1.DT: 24,3...
      Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 4 - Vũng Tàu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 56 m2 125 triệu/m2
      căn nhà phố MẠC ĐỈNH CHI P4 VT bán ngay giá siêu mềm- DT: 56m thổ cư 100 phần trăm xây 1 trệt 3 lầu kiên cố- Vị trí đẹp đường vỉa hè ngay trung ...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng tại Đường Phan Huy Ích - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      CẦN BÁN ngôi nhà HAI MT ĐƯỜNG oto 1/ PHAN HUY ÍCH,P16,GÒ VẤP CÁCH ĐƯỜNG PHAN HUY ÍCH VÀI BƯỚC CHÂNDt ;5,8 x25 cn 124,3 m thiết kế 1 trệt 4 lầu 8 phòng...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lê Mạnh Trinh, giá 25,2 tỷ

      25.2 tỷ 240 m2 105 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà đường lê mạnh trinh , phước mỹ , sơn trà DT 240m2 ngang 12m , hướng đông Vị trí : nằm đường lê mạnh trinh, phước mỹ , sơn trà , các đường...
      Đường Lê Mạnh Trinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 80 m2 86,25 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu - sân thượng phong cách tân cổ điển nội thất đầy đủ đường D13 khu dân cư Hồng Loan - Q. Cái Răng - TP Cần...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D13, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp nhà phố 524 m2, mặt tiền 10m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Thuận An, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 524 m2 27,1 triệu/m2
      Hàng ngộp nặng, bán nhanh dãy trọ có lầu MT đường CMT8, Bình Nhâm, đang cho thuê thu nhập gần 40tr 1 tháng.DT 524 mét vuông (10 x 53) thổ cư...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Phú Nhuận, giá 21 tỷ

      21 tỷ 99 m2 212,13 triệu/m2
      Chủ định cư Đức bán nhà phố số 76 Hoàng Văn Thụ, Phú Nhuận, vị trí đắc địa, KD buôn bán sầm uất, tiếp giáp Phan Đăng Lưu, ngã 4 Phú Nhuận, Phan Xích Long,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố mặt tiền 6m tại Đường Cao Bá Quát - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà Thái MT Cao Bá Quát, Tx Chơn Thành.Cách QL 13 chỉ vài tram mét.Trước chủ mua đất đã 2tỉ xây lên nhà Thái, giờ có công việc nên bán lỗ sâu chỉ 1tỉ...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 80 m2 tại Đường Võ Trường Toản - Ninh Kiều, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Võ Trường Toản cặp bên ĐH Công Nghệ giá dưới 10 tỉ.Bán căn nhà phố đường cặp bên ĐH Tài Chức, ĐH Công Nghệ Cần Thơ, MT đường lớn...
      Đường Võ Trường Toản, Phường An Hòa, Ninh Kiều, Cần Thơ
      Đ
      Liên Hệ Số Điện Thoại Trên Nội Dung Tin Đăng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - An Hòa - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Văn Cừ chiều ngang gần 5m giá dưới 10 tỉ.Bán căn nhà phố trung tâm Q. Ninh Kiều, Cần Thơ, căn nhà phố đường Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Ninh Kiều, Cần Thơ
      Đ

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường B2 - Phú Thứ - Cái Răng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện có SHR KDC gần đường Trần Hoàng Na giá dưới 3,5 tỉ.Bán nhà hoàn thiện nội thất, MT đường lớn 2 chiều, 28m, MT đường B2, đối diện cổng...
      Đường B2, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ
      Đ

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường B2 - Cái Răng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện có SHR hoàn công MT đường lớn trung tâm Cần Thơ giá 3 tỉ.Bán nhà hoàn thiện, khu KD đông đúc, MT đường lớn 28m, lê đường rộng 6m, lộ giới...
      Đường B2, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ
      Đ

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - An Cư - Ninh Kiều, giá 15 tỷ

      15 tỷ 54 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà ngay góc đường đang cho thuê trung tâm Q. Ninh Kiều Cần Thơ.Bán nhà góc 2 MT đường lớn trung tâm P. An Cư, Q. Ninh Kiều Cần Thơ, nhà ngay MT đường...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường An Cư, Ninh Kiều, Cần Thơ
      Đ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!