Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.900 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại đường An Dương - Tây Hồ, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 69 m2 297,11 triệu/m2
      Nhà hiện đang cho thuê KD tốt.Ngay đầu phố An Dương, chỉ vài bước chân ra Hồ Tây, Trúc Bạch. Xung quanh đầy đủ tiện ích, trường, chợ...Vỉa hè đẹp, khu vực...
      Đường An Dương, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 55 m2 tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Đào Xuyên - Đa Tốn - Gia Lâm - TP Hà Nội.- Vị trí mặt phố vỉa hè KD đỉnh - Gia lâm chuẩn bị lên Q. nên giá trị tăng gấp...
      Đường Đào Xuyên, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Bình - Cầu Giấy, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 33 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà Cầu Giấy siêu đẹp Hạ Chào nay chỉ còn 4.4 tỉ- Nhà mới, 2 mặt thoáng- Đủ nội thất- Thuộc trung tâm Q. Cầu Giấy, đi lại siêu tiện- Gần các trường đại ...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 165 m2, mặt tiền 9m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 120 tỷ

      120 tỷ 165 m2 727,28 triệu/m2
      Nhà MP Xã Đàn 165m2.- Vị trí cực đẹp, vỉa hè rộng, nói không với lỗi phong thủy. - Hiện trạng nhà bao gồm 05 thửa đất của 05 chủ trong đại gia đình.- Tương...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 300 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Thành - Quận 1, giá 200 tỷ

      200 tỷ 300 m2 666,67 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhà MT Lê Thánh Tôn + Trương Định, P. Bến Thành, Q. 1.- DT: 12x25m. CN: 1.300m2 sàn.- KC: Hầm 7 tầng MCT.- Cho thuê: 900 tr/tháng.- Vị...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến - Cầu Giấy, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 100 m2 465 triệu/m2
      Toà nhà thương mại - mặt phố Khuất Duy Tiến - thang máy - xây mới - MT siêu rộng!Nhà thuộc mặt phố vip - không cần mô tả gì ngoài đẳng cấp và thực sự...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 60 m2 391,67 triệu/m2
      Mặt phố Thanh Nhàn - tầm tiền - chốt liền tay tìm người yêu gấp.60 mét vuông 5 tầng 23,5 tỉ.- Nhà thiết kế:+ Tầng KD.+ Tầng 2,3,4 mỗi tầng hai PN.+...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 100 m2 445 triệu/m2
      Chủ sang định cư nước ngoài nên nhờ bán ngôi nhà gần phố Mạc Đĩnh Chi. Nhà nằm trong vị trí đắc địa, KD sầm uất, thông sang các tuyến đường Trúc Bạch, Phó...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 8 tầng, 40 m2, mặt tiền 13m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 40 m2 270 triệu/m2
      Là trục đường chính huyết mạch kết nối tất cả các cung đường của Q. Long Biên sang Hoàn Kiếm.Vỉa hè 6m, nhà lô góc KD siêu siêu đỉnh.
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tam Khương - Đống Đa, giá tốt

      Thỏa thuận 64 m2
      Mặt phố vip Đống Đa - oto tránh - vỉa hè - thang máy - KD sầm uất.DT: 64/70T2 x 8 tầng x 7.4m MT.Giá: Nhỉnh 28 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí mặt phố đẹp, KD...
      Đường Tam Khương, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 9 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      Toà văn phòng - lô góc - vip Đống Đa - thông sàn - KD - dòng tiền ổn định.- Vị trí: Mặt phố Tôn Đức Thắng, lô góc 3 mặt thoáng, KD đỉnh.- Nhà đang cho thuê...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 100 m2 tại Phố Hàng Bài - Hàng Bài - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 70 tỷ

      70 tỷ 100 m2 700 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Hàng Bài, Q. Hoàn Kiếm, KD mọi lĩnh vực vì vị trí đắc địa đẹp nhất tuyến phố.+ Khu vip toàn dãy phố hiện đang buôn bán KD nhà hàng, quán...
      Phố Hàng Bài, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 135 m2 tại Đường Triệu Việt Vương - Hai Bà Trưng, giá 98 tỷ

      98 tỷ 135 m2 725,93 triệu/m2
      Trung tâm lõi Hai Bà Trưng - mặt phố KD sầm uất - vỉa hè rộng - cho thuê hiệu suất cao.Mặt phố đoạn đẹp nhất phố nằm gần ngã 4 Tuệ Tĩnh - tr Việt Vương khu...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 220 m2, mặt tiền 12m tại Đường Quang Trung, giá 41 tỷ

      41 tỷ 220 m2 186,37 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố khu vực Quang Trung, Hà Đông 220m2, MT 12m giá 41 tỉ.Nhà đẹp 4 tầng KD đa thể loại, lô góc, oto dừng đỗ thoải mái. Mua đầu tư, mua KD...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 98 m2 175,52 triệu/m2
      Nhà mặt phố, KD VIP, đang cho thuê làm siêu thị.Nhà khá mới, lên tầng thoải mái.chính chủ thiện chí bán, giá cả thương lượng trực tiếp chính chủ
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quốc Toản - Hoàn Kiếm, giá 74 tỷ

      74 tỷ 150 m2 493,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền mặt nên chuyển đổi quyết tâm bán nhà đất vàng cực hiếm - mặt phố Trần Quốc Toản - Ngô Văn Sở - Hoàn Kiếm.Mặt phố vip Hoàn Kiếm - oto 2 chiều -...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Phố Quảng Khánh - Quảng An - Tây Hồ, giá 31,2 tỷ

      31.2 tỷ 70 m2 445,72 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà mặt phố Quảng Khánh, sát mặt Hồ Tây, DT 70m2, MT 5m, 6 tầng, nhà để xe oto, KD, view Hồ Tây, nhà xây khung cột chắc chắn. giá 31,2...
      Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 40,7 tỷ

      40.71 tỷ 70 m2 581,43 triệu/m2
      Nhà mặt phố vip Thái Hà đoạn đẹp nhất, MT 6m KD siêu đỉnh, hiện đang cho thuê HĐ dài hạn 4700$/tháng.* Mô tả:- Nhà mặt phố Thái Hà, đang cho shop dunk thuê...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!