Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.919 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 94 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 94 m2 106,39 triệu/m2
      Bán nhà phố, đường Trương Văn Thành, P. Hiệp Phú (Q9 cũ), TP Thủ Đức.- Vị trí gần Xa lộ thành phố Hà Nội, Lê Văn Việt thuận tiện di chuyển qua các khu...
      Trương Văn Thành, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 15 tầng tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 630 tỷ

      630 tỷ 0 m2
      * sang nhượng tòa building MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. VTS, Q. 3.- DT: 29x22m. Khuôn đất vuông đẹp. DTCN: 499,8m2.- Kết cấu: 2 Hầm 15 tầng ST - BTCT....
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 58 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 58 m2 370,69 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khu thời trang vip (một căn duy nhất) đường Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3.DT (4.1m x 14m) vuông vắn không lỗi phong thủy. Nhà kết cấu 1 trệt, 1...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      SIÊU MT 5.3 tỉ - BÁN VỀ QUÊ Ở ẨN - 75m² - NGANG 4 - LÃ XUÂN OAI - TĂNG NHƠN PHÚ A - Q9 DT: 75 (4x18) GIÁ CHỈ 5.3 tỉ TL Nhà 1 Trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 150 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Quận 1, giá 85 tỷ

      85 tỷ 150 m2 566,67 triệu/m2
      MT Hải Triều, Hồ Tùng Mậu Q1 P. Bến Nghé.- Vị trí nằm dưới tòa tháp Bitexco, liên kế nhiều TTTM, khu đắc địa bật nhất SG.- DT 150m (4mx36m), hiện trạng 4...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bà Hạt - Quận 10, giá 14,98 tỷ

      14.98 tỷ 50 m2 299,61 triệu/m2
      MT Bà Hạt KD cực ngon Q. 10.Gần 50m² sổ cực đẹp chuẩn.- Kết cấu 4 Tầng vị trí đẹp sát 3/2.- Đang KD thu nhập tốt.- Bán trước tết, giá siêu mềm cho khách...
      Đường Bà Hạt, Phường 8, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 100 m2 tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      ngôi nhà phố Q. Tân Phú Thạch Lam, 100m2, Ngang 8m, 6 tầng, nhỉnh 17 tỉ.Tọa Lạc Gần Trục Thạch Lam Và Thoại Ngọc Hầu; Kề Bên Khu Ẩm Thực Nguyễn Sơn, Khu...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 225 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - 6 - Quận 3, giá 71 tỷ

      71 tỷ 225 m2 315,56 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố 179e Hai Bà Trưng, P. 6, Q. 3 đoạn đẹp nhất ngay Điện Biên Phú - Nguyễn Đình Chiểu Q. 3.Dt: 15x15m. Công nhận: 225m2.Sổ vuông ...
      179e, Phố Hai Bà Trưng, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 14,79 tỷ

      14.79 tỷ 85 m2 174 triệu/m2
      MT NGUYỄN CỬU ĐÀM - TÂN SƠN NHÌ -TÂN PHÚ- 85m² (NGANG 4.5X 18,2M)- 4 TẦNG- KHU ẨM THỰC - ĂN CHƠI - cà phê- TÂN PHÚ- GIÁ 14.x tỉ + MT hiếm Nguyễn cửu Đàm,...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 32m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 52 m2 184,62 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố đường Tây Thạnh, P. Tây Thạnh Q. Tân Phú.DT 4x13 hiện trạng cấp 4 đúc lửng.Hiện đang cho thuê thu nhập 18 tr tháng.pháp lí sổ ...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 9 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 3, giá 100 tỷ

      100 tỷ 135 m2 740,75 triệu/m2
      - DT: 14x12m - DT sàn: 1001,44 mét vuông.- Kết cấu: Hầm, trệt, lửng, 5 tầng, mái che thang, tầng kỹ thuật, hệ thống PCCC đầy đủ, sàn trông suốt, cầu...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 142 m2 tại Đường Võ Thành Trang - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 142 m2 133,81 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Võ Thành Trang trung tâm Q. Tân Bình.DT: 5,7 x 24,7 thích hợp mua ở hoặc phù hợp KD hoặc mua ở.- Hiện trạng có nhà 1 trệt 1 lầu (có giấy ...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 84 m2 tại Đường Chợ Lớn - 10 - Quận 6, giá 18 tỷ

      18 tỷ 84 m2 214,29 triệu/m2
      Đặc điểm:+ MT đường KD đa ngành nghề. Số nhà đẹp, phát lộc.+ Kết cấu: BTCT kiên cố gồm 1 hầm + 1 lửng + 5 lầu + 7 PN + 1 phòng massage + 1 phòng karaoke +...
      Đường Chợ Lớn, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 30m tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 84 m2 113,1 triệu/m2
      bán nhanh HẠ GIÁ 1 tỉ CÒN 9.5 tỉGIÁ QUÁ TỐTMT đường 30m, lề 5m, Đường Số 18 ,P BHH, Bình TânSát Nhà Ga Metro Bến Thành Tham Lương- Sát Khu CN Tân Bình Khu...
      Đường Số 18, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 60 m2 136,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố MT, khu dân cư Lý Chiêu Hoàng, P. An Lạc, Bình Tân.Khu vực an ninh cao, đường đi rộng rãi, thoáng.Vị trí đẹp, Bình Tân nhưng...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 30 tỷ

      30 tỷ 60 m2 500 triệu/m2
      Kết cấu trệt, lửng, 6 lầu sân thượng. Các tầng thông suốt, mỗi tầng 2 nhà vệ sinh, thang máy 450kg chạy thông các tầng.Vị trí đắc địa, KD cho thuê...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 355 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7, giá 79 tỷ

      79 tỷ 355 m2 222,54 triệu/m2
      Tòa nhà đẹp nhất khu căn biệt thự Q. 7 giảm 20 tỉ.Building Circle (tòa nhà văn phòng).- MT đường Lê Thị Chợ, P. Phú Thuận, Q. 7.DT: 355,4m (8,39 x...
      Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hữu Nam - Quận 9, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi: Cần bán hotel đường hoàng hữu nam - Q. 9 (hạ gần 2 tỉ).- DT đất 201,6 m2,, ngang dài 6 m x 38 m.- Kết cấu: Hầm, 1 trệt, 4 lầu.sổ hồng, hoàn...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!