Thông tin mô tả
Giảm 1
- Vị trí sầm uất, gần trường, gần chợ Hoà An, gần bến xe,
+ Nhà xây dựng 10 phòng trọ cho thuê full phòng.
+
-
Giá: 5,95 Tỷ
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 37,19 Triệu/m2
773203
Mua bán
Giảm 1
- Vị trí sầm uất, gần trường, gần chợ Hoà An, gần bến xe,
+ Nhà xây dựng 10 phòng trọ cho thuê full phòng.
+
-
Vũ Phương
Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
7,5 tỷ
100 m2
Đường Đỗ Đăng Tuyển, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
14,8 triệu
109 m2
Đường Hà Huy Giáp, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
8 tỷ
90 m2
Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
6,38 tỷ
100 m2