Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.919 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 92 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 92 m2 194,57 triệu/m2
      + Nhà TT9 TT20 mặt đường đôi Lê Trọng Tấn KĐT Văn Phú cạnh khu La Casta, cạnh công viên Hà Đông.+ gọi ngay: 0989 626 ***em Hùng Văn Phú U40).+ Thích hợp...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 18 tỷ

      18 tỷ 50 m2 360 triệu/m2
      Vip Đống Đa - mặt phố view hồ Đống Đa - Thang máy - ô tô.- Vị trí: View hồ thơ mộng, giao thương thuận lợi sang phố Láng Hạ, Hoàng Cầu, gần rạp chiếu phim...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đống Đa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 45 m2 411,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Hy Quang, ngay Cầu Giấy DT 45m2 MT 4,1m xây 3 tầng nhà đang KD, phố đẹp thông từ Hoàng Cầu sang phố Nguyễn Lương Bằng, nhà nằm đoạn...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hội Vũ - Hoàn Kiếm, giá 45 tỷ

      45 tỷ 102 m2 441,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hội Vũ, Hàng Bông, Hoàn Kiếm, đường 8m, DT 102m2, 4 tầng nở hậu, chính chủ sổ hồng riêng cầm tay.Chiều rộng: MT 4.2m, nở hậu 5.43m.Chiều...
      Phố Hội Vũ, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 130 m2 303,85 triệu/m2
      - Phố Tây Sơn là phố lớn nằm trên trục đường xuyên tâm thành phố Hà Nội Hà Đông, khu vực siêu VIP, KD mọi loại hình: Spa, nhà hàng, NH, văn phòng,...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 34,9 tỷ

      34.9 tỷ 125 m2 279,2 triệu/m2
      + Phố 2 chiều không có dải phân cách.+ Vỉa hè rộng 8m. KD cực đỉnh.+ Gần các trục chính Minh Khai, Đại La, Trường Chinh...+ Xung quanh là các trường đại ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 130 m2 tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 71 tỷ

      71 tỷ 130 m2 546,16 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mặt Phố Trích Sài - Tây Hồ, MT rộng, khu KD sầm uất.Vị trí cực hot giữa phố. Nhà 5 tầng, DT 130m2 MT 10m, đang cho thuê KD.Khách mua có thể...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 120 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse mặt phố Chùa Láng, KD cực tốt.- KDC sầm uất.- Đối diện ĐH Ngoại Thương, học viện Ngoại Giao, bệnh viên Nhi, BV Phụ Sản,...
      Dự án Langs Village, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Viết Xuân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      Nhà Mặt Phố Nguyễn Viết Xuân, phân lô, vỉa hè, KD đỉnh 35 mét vuông, 5 tầng, 6 tỉ.chính chủ cần bán ngay nhà mặt phố Nguyễn Viết Xuân, phân lô, vỉa...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 41 m2 129,27 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt phố KD bất chấp 24/h.đc mặt phố Vân Canh Hoài Đức HN.+ DT: 41 mét vuông + MT: 3,8m.Giá 5tỷ3. thỏa thuận.Vị trí vàng di chuyển Mỹ...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 73 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 73 m2 205,48 triệu/m2
      Cần bán nhà cách Hồ Linh Đàm 20 mét, nằm trong khu đô thị Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai.DT: 73m2 - 5 tầng - MT 5m.- Gia chủ sở hữu nhiều BĐS có giá trị,...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 155 m2, mặt tiền 25m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 65 tỷ

      65 tỷ 155 m2 419,36 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Quang Trung, Hà Đông, DT 155 mét vuông, 5 tầng, MT 25m, giá 65 tỉ.- ngôi nhà tọa lạc tại mặt phố Quang Trung, gần tiệm Vàng Phi Đoan,...
      Đường Quang Trung, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 50 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 50 m2 212 triệu/m2
      Bán nhà khu phân lô phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, vỉa hè rộng.DT 50 mét vuông, xây 5 tầng khung cột chắc chắn, thiết kế hợp lý, đầy đủ công năng.+...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 22 m2, mặt tiền 6m tại Phố Mạc Thị Bưởi - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 22 m2 227,28 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà đã cũ, khung cột kiên cố, hiện đang KD bán buôn bán lẻ bánh kẹo tại khu phố bán buôn nổi tiếng Mạc Thị Bưởi, thông Minh Khai, Lạc...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phố Chùa Quỳnh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà siêu đẹp, đường rộng, thoáng, nhà nằm tạI mặt đường KD đỉnh, thông tứ phía.- Bán kính 2 kilomet có nhiều trường học: trường cấp 1 Ngô...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 150 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, giá 34,9 tỷ

      34.9 tỷ 150 m2 232,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng DT 150m2, MT 10m, 6 tầng, có tầng hầm, giá 34.9 tỉ.+ Vị trí nằm tại Tiểu KĐT Vạn Phúc Hà Đông cách mặt phố Tố Hữu chỉ 50m.+ Đường rộng...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 39 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 39 m2 179,49 triệu/m2
      Thông tin mô tả- Nhà nằm ở vị trí KD đắc địa tại ngõ phố Ao Sen, trung tâm ẩm thực đường phố sầm uất nhất Hà Đông.- Xung quanh nhà là các trường đại học...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hương Viên, giá 15 tỷ

      15 tỷ 44 m2 340,91 triệu/m2
      Mặt phố Hương Viên dốc Thọ lão Lô góc 3thoáng 44m 2 tầng, mt gần 5m.oto KDSổ chính chủ nở hậu. Giá 15 tỉ có thỏa thuận call ngay zalo 0946 298 ***
      Phố Hương Viên, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!