Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.919 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Mai Anh Tuấn - Ba Đình, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 80 m2 360 triệu/m2
      Mặt phố Mai Anh Tuấn - mặt hồ - đất Ba Đình - ôtô tránh - vỉa hè - kd đỉnh cao - dt: 80m2 4 tầng - mt: 7m.Giá: 28.8 tỉ thỏa thuận mạnh.Mô tả:- ngôi nhà...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Nhà đẹp - siêu vị trí - đường 3 oto tránh - phân lô vỉa hè - view công viên - KD tuyệt vời.Mô tả:+ Khu vực phân lô bàn cờ, đường trước nhà 12m, ôtô tránh...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 140 m2 75 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Văn Hội Q. Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội. Đường oto tránh, gần Học Viện Tài Chính, ĐH Mỏ Địa Chất, trường Tiểu học, cấp 2 Đức Thắng.-...
      Phố Văn Hội, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Điển - Đông Anh, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      nhà phố phố Cổ Điển DT 52 mét vuông MT 4,1m, 3 tầng về sửa qua là vừa ở vừa KD. Mặt phố Cổ Điển KD sầm uất nhất Hải Bối, oto tải tránh, bán kính 500m...
      Đường Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 103 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 103 m2 300,98 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT PHỐ NGUYỄN VIẾT XUÂN 103 M - MT 7.5 M - 5TẦNG THANG MÁY - GIÁ 31 tỉ - VỈA HÈ - ô tô TRÁNH- KD BẤT CHẤP - PHỐ QUÁ HIẾM NHÀ BÁN - SAU NHÀ ô ...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 29 tỷ

      29 tỷ 100 m2 290 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Chiến Thắng, Hà Đông, DT 100m, lô góc, MT chính 8,5m, nở hậu, 7 tầng, thang máy, 29 tỉngôi nhà tọa lạc tại tuyến phố nhộn nhịp vào loại bậc...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 9 tầng, 100 m2 tại Đường Trần Đăng Ninh - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 71 tỷ

      71 tỷ 100 m2 710 triệu/m2
      - chính chủ chuyển định cư nước ngoài, cần bán tòa văn phòng 9 tầng thang máy mặt phố Trần Đăng Ninh. Phố hiếm nhà bán, vỉa hè đá bóng, thông số đẹp, KD mọi...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 30 m2 tại Đường Cát Linh - Hàng Bột - Đống Đa, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 30 m2 353,34 triệu/m2
      Lô góc 1 mặt phố 1 mặt ngõ ô tô.- Nhà nằm trung tâm Đống Đa, vị trí đắc địa, tiếp giáp Ba Đình. Nhà lô góc, 1 mặt phố, 1 mặt ngõ ô tô tránh, vừa tầm Tài...
      Đường Cát Linh, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 110 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 110 m2 295,46 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Bạch Mai - vỉa hè đá bóng - KD sầm uất - vị trí đắc địa - dòng tiền khủng.Vị trí đẹp, ngay ngã ba Bạch Mai giao Ta Quang Bửu.Tọa lạc trên...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 10 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 90 tỷ

      90 tỷ 200 m2 450 triệu/m2
      200m2 x 10T, MT 10m - mặt phố Thái Hà, Đống Đa - gần Tây Sơn, Chùa Bộc, Nguyễn Chí Thanh, Huỳnh Thúc Kháng.Bán toà nhà 10 tầng, phù hợp cho thuê văn phòng,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm, giá 21 tỷ

      21 tỷ 44 m2 477,28 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Lý Nam Đế, Q. Hoàn Kiếm, Hà Nội.DT 44 m2, MT 5,3m, lô góc, 3 mặt thoáng, 3 tầng, bìa đỏ chính chủ.giá 21 tỉ! Miễn trrung...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 48 m2 308,34 triệu/m2
      Phố KD sầm uất nhà đẹp - oto đỗ trước nhà, cầu thang máy hiện đại, thiết kế hoàn hảo đến từng chi tiết, bố trí cực ấn tượng, đại khí - đại vượng.Thiết kế:+...
      Số 39, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 260 m2 tại Phố Hàng Bồ - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm, giá 140 tỷ

      140 tỷ 260 m2 538,47 triệu/m2
      + Vị trí sầm uất, thuộc P. Hàng Bạc - Hàng Bồ, Trung tâm của Q. Hoàn Kiếm, khu vực rất nhiều hotel, Spa và các dịch vụ phục vụ cho ngành Du lịch, từng góc...
      Phố Hàng Bồ, Phường Hàng Bồ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 6 tầng tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      + Nằm vị trí trung tâm phố Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, thành phố Hà Nội, đường đi thông các ngả, kết nối với các phố Nguyễn Chí Thanh, Láng Hạ, Thái Hà,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 63 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 63 m2 315,88 triệu/m2
      VIew hồ - oto tránh - vỉa hè KD - oto dừng đỗ - 06 tầng thang máy chủ tự xây.Mô tả:Nhà siêu đẹp mặt hồ Hoàng Cầu, cả gia đình chủ làm trong Ngành CA.- Nhà...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 68 m2 213,24 triệu/m2
      Siêu phẩm phố Ngọc Lâm - thang máy - KD chung cư - nội thất đầy đủ cao cấp - dòng tiền - garage 2 oto.+ Vị trí tuyệt đẹp, nằm giữa Cầu Long Biên và Cầu...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 171 m2, mặt tiền 15m tại Đường Phan Chu Trinh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 171 m2 350,88 triệu/m2
      cực hiếm! chính chủ bán biệt thự mặt phố- sân vườn có thể ở hay KD tùy ý KH- Mặt phố Phan Chu Trinh- gần Lý Thường Kiệt- thuộc đoạn đẹp đường đôi.MẶT PHỐ-...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 9 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 67 tỷ

      67 tỷ 110 m2 609,1 triệu/m2
      Cực phẩm view cầu Long Biên toàn cảnh Sông Hồng mặt phố lớn đường đôi vỉa hè đá bóng vừa ở sướng vừa KD siêu sầm uất Nguyễn Văn Cừ 110  mét vuông 9...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!