Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.919 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán căn nhà mặt phố 64 m2, hướng Bắc tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 64 m2 82,04 triệu/m2
      nhà phố P. Hoà Cường Nam - Hải Châu, giá 5 tỉ 250.- Nội thất hiện đại, khu dân trí cao, gần trường đại học, BV Vinmec.- Nhà có 4 PN, 4  nhà vệ ...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 160 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Quyền - Hòa An - Cẩm Lệ, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 160 m2 37,19 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ bán siêu phẩm lô đôi 160 mét vuông tặng ngôi nhà phố rộng hơn 10m đường Nguyễn Quyền, cách bến xe trung tâm chỉ 200m khu vực đông đúc. Nhà...
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Huy Cận - Hải Châu, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 70 m2 72,86 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT Huy Cận - Hoà Cường Nam, Đà Nẵng.- Vị trí sát Lê Thanh Nghị, đầy đủ tiện ích, trường đại học, BV, chợ đầu mối, công viên...- DT:...
      Đường Huy Cận, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 150 m2 46,67 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG 1 TUM ĐỐI DIỆN CHỢ NON NƯỚC - DT lớn 150 m2, ngang 7m5 dài 20m- Đường Tây Sơn rộng 7m5, vỉa hè 4m- Đông Bắc- Kết cấu gồm: 4  phòng ngủ - 3...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      BÁN NHÀ 4 TẦNG MT KD, SÂN THƯỢNG VIEW BIỂN, nội thất đầy đủ CAO CẤP XỊN XÒ GIÁ CHỈ NHỈNH 6 tỉ Công Năng:+Tầng 1: mặt bằng KD thông sàn, chủ đang làm Spa...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Trịnh Khắc Lập - Liên Chiểu, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà cấp 4 - Trịnh Khắc Lập - Liên Chiểu - Đà Nẵng, Chi tiết:- DT: 84,6m - Hướng: TB- Đường 7m5 cách biển Nguyễn Tất Thành 35m- giá siêu sụp:...
      Đường Trịnh Khắc Lập, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 12 tầng, 500 m2, mặt tiền 20m tại Đường Hồ Nghinh, giá 100 tỷ

      100 tỷ 500 m2 200 triệu/m2
      Em Mạnh đc anh chủ BĐS cực kỳ tin tưởng, gửi bán một căn hotel cực kỳ hiên đại, 4 sao toạ lạc trên bán đảo Sơn Trà, Đà Nẵng. Nay gửi tới các a/c, ai có nhu...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP 4.5 TẦNG VIEW SÔNG VÀ CÁCH SÔNG HÀN CHỈ 50M.Mô tả thông tin: - Nhà đẹp 4,5 tầng MT đường gần đường Chương Dương view sông Hàn cách biển...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 74 m2 tại Đường An Thượng 2 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 74 m2 104,06 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay GIẢI QUYẾT CÔNG VIỆC, TOÀ chung cư VỚI NGUỒN THU HƠN 30TR NẰM TRONG KHU PHỐ TÂY AN THƯỢNG, MỸ AN, ĐÀ NẴNGToà chung cư 4 tầng, DT...
      Đường An Thượng 22, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Dương Đình Nghệ - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng MT đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng.- Vị trí tuyến đường du lịch đông khách nước ngoài, đặc biệt khách Hàn Quốc, cách...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 91 m2 tại Đường Nguyễn Đức An - Sơn Trà, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 91 m2 137,37 triệu/m2
      Cần bán ngay toà căn hộ chung cư 7 tầng Nguyễn Đức An, Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT: 5*18m(91 mét vuông), kẹp cống bên cạnh thoáng mát.- Đường...
      Đường Nguyễn Đức An, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 90 m2 tại Đường Triệu Việt Vương - Sơn Trà, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư 5,5 tầng view cầu Rồng- P. An Hải Tây - Sơn Trà ngay điểm du lịch siêu cực đẹp ngay trung tâm TP.-Đường 5m5 thông tr Việt...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hòa Khê - Thanh Khê, giá 7 tỷ

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      nhà phố, ngay ngã 4 Hà Huy Tập giá rẻ hơn đất kiệt... Chưa đến 50tr/ mét vuông cho căn nhà 2 tầng, DT khủng 160 mét vuông, ngang lên đến 7m...
      Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đường Mỹ Khê - Sơn Trà, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Chủ cần bán trước tết.+ nhà phố đường 5,5m Mỹ Khê 8.+ DT 70 mét vuông ngang 6m.+ Có thêm mặt kiệt phía sau nhà 3,5m nhà 2 mặt thoáng, gần biển.+...
      Đường Mỹ Khê 8, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng tại Đường Ông Ích Khiêm - Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      * Thông tin hotel.- DT đất: 112,2 mét vuông.- DTSD: 614 mét vuông.- 6 tầng thang máy hiện đại.Tổng 19 phòng (12 phòng giường ngủ đơn 7 phòng...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Mạc Cửu - Ngũ Hành Sơn, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Mạc Cửu.Công năng: 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng khách, phòng thờ, phòng phơi, sân để xe, full nội thất... Sân...
      Đường Mạc Cửu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thanh Bình - Hải Châu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 79 m2 91,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư 5 phòng giá thủng đáy ven sông Q. Hải Châu.Rớt rụng 7tỉ200 (thỏa thuận mạnh).MT đường 7 mét 5.DT sàn sử dụng: Gần 400 m2.Lề đường lát...
      Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      - bán ngay tòa nhà 6 tầng MT Nguyễn Chí Thanh, Hải Châu 1. Đoạn trung tâm sầm uất nhất đường.+ DT: 135,5m2 ngang 4,85m nở hậu.+ Hướng: Đông.+ Thiết kế 6...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng
      L
      Nguyễn Thị Thảo Linh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!