Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.919 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 86 m2 tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      Kết cấu: 2 tầng, 3 phòng ngủ.DT ngang 5 siêu hiếm.Cạnh sân bay, khu K300, Etown Hoàng văn thu, trường chinh. Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, an cư lâu...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 161 m2 tại Đường CN1 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 161 m2 155,28 triệu/m2
      Chính chủ gửi cần bán MT KD kết hợp chung cư dịch vụ đường CN1, Q. Tân Phú.- MT đường lớn. KD sầm uất.- Vị trí kế bên AEON Mall Tân Phú.- DT: 7m X 23m.-...
      Đường CN1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 103 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Ba Vì - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 103 m2 310,68 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm gần sân bay khu yên tĩnh dành riêng cho văn phòng công ty thuận tiện di chuyển qua các Q. khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng,...
      12A, Đường Ba Vì, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 102 m2 135,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 MT trung tâm P. Bình An, Q. 2, DT 6x17m, giá chỉ 13,8 tỉ.- DT: 6x17m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu Sân thượng.- Thích hợp: Mua ở - giữ...
      Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ, bán gấp trước tết, MT đường Hoàng Quốc Việt, Q. 7, nhỉnh 100tr/ mét vuông, Oanh 0909 386 ***.--------------------------------------------...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 33 tỷ

      33 tỷ 54 m2 611,12 triệu/m2
      Giảm giá vị trí cực đẹp nhà MT số 1A2 Nguyễn Đình Chiểu 2 chiều + view sông, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 4,5m x 12m. Ngang 4,5m là lớn so với nhiều sp trong phân...
      Số 1A2, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hiền - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Hiền Q. 3. Nhà vị trí đẹp, khu vực nhiều căn biệt thự, văn phòng, shop và nhiều tiện ích hiện đại,... Thuận tiện sử dụng để ở và khai...
      Đường Nguyễn Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đỗ Xuân Hợp, giá 27 tỷ

      27 tỷ 120 m2 225 triệu/m2
      Chính chủ 1 đời MT Đỗ Xuân Hợp - Phước Long B - TP Thủ Đức.- DT 120m2 công nhận 80m2 6x20m.- Kết cấu 1trệt 2 lầu.- giá 27 tỉ có thỏa thuận.Sổ hoàn công...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nhựt - Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 60 m2 233,34 triệu/m2
      Bán nhà góc 2MT đường Nguyễn Ngọc Nhựt, DT nhà: 5x12m, hiện trạng nhà mới đẹp, 1 trệt, 4 lầu, 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, vị trí căn hộ góc...
      Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường 31 - Quận 2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      Nhà đẹp, xây tâm huyết để ở. Hiện đang làm trụ sở văn phòng công ty.- DT: 4x20m, trệt 3 lầu, DT sàn sử dụng 250m gồm 4 phòng ngủ, 4 toilet.- Nhà...
      Đường 31, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 99 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 70 tỷ

      70 tỷ 99 m2 707,08 triệu/m2
      * Bán tòa building góc 2 MT Phan Xích Long P. 2 Q. Phú Nhuận.- DT: 17m x 7m.- Công nhận: 99m2.- Tổng diện tích sử dụng: 801m2.- Kết cấu: Hầm + 7 tầng +...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 204 m2, hướng Đông tại Đường Tây Sơn - Tân Quý - Tân Phú, giá 36 tỷ

      36 tỷ 204 m2 176,48 triệu/m2
      Vị trí: MT Đường Tây Sơn, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.- DT: 8m x 25.5m.- Kết cấu: Trệt - lửng - 4 lầu - sân thượng.- MT Tây Sơn14m, gần nhà thờ Tân Hương, chợ...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố ngay đường Độc Lập P. Tân Thành Q. Tân Phú, khu KD sầm uất, nhà xây dựng theo dạng căn biệt thự.- DT: 8.2x17m sổ vuông trước sau.- Hiện trạng...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 150 m2 19,67 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà 1 trệt 1 lầu xây dựng kiên cố, MT đường nhựa NL17 thông thẳng chợ MP3, bán kính 500m có trường và chợ hoạt động hiện hữu.- DT: 5x30m...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NL17, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường Đường L - Dĩ An, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 0 m2
      Giáp chủ.Giảm 1 tỉ. Quý AC mua bao hời.Ngợp bank cần bán nhanh ngôi nhà ngay MT đường chính Tp. Dĩ an.Công năng: 1 trệt, 1 lầu. 3 PN, 2  phòng vệ ...
      Đường Lê Thị Út, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 124 m2 tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 124 m2 70,17 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư biconsi bến cát, nhà 2 MT đườngDT đất: 5 x 25nhà 1 trêt 1 lầu , nội thất như hìnhgiá 8,7 tỉ còn thỏa thuậnliên hệ ngay 0901 089 ***
      Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 90 m2 75 triệu/m2
      nhà phố đường THẠCH LAM ngay biển Mỹ Khê. Nhà hai tầng, đường nhựa oto đậu đỗ ngày đêm. DT đất: 90 mét vuông. Cách đường Nguyễn Văn Thoại tầm 40m,...
      Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đức Hiền, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Bán nhà Hoà Minh, Liên Chiểu, ven biểnNhà gác lửng Dương Đức Hiền (đường 5.5m, lề 3m) chỉ cách Biển 1 con đường, Đông BắcNguyễn Tất Thành quẹo vô Đặng Huy...
      Đường Dương Đức Hiền, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!