Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 175 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 175 m2 280 triệu/m2
      - Kết cấu BTCT 3 tầng 8 phòng ngủ vừa ở vừa cho thuê 30tr.- MT Trường Sa cho thuê 10tr/tháng. Phía sau hẻm ô tô 5m.- Khu vực xây hầm + 7 tầng, phù...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 333 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 55 tỷ

      55 tỷ 333 m2 165,17 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường khu Quốc Hương - Thảo Điền.Khu vực xây dựng cao tầng, đối diện toà nhà văn phòng.DT đất 12,5 x 27 = 333m2 đất ở tại đô thị.pháp lí:...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 500 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 500 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Lạc Long Quân - Hồng Lạc, Q. Tân Bình. DT: 10 x 50m. 500 mét vuông. Giá 40 tỉ 0906 320 ***.DT 10m x 50m CN 500 mét vuông.Hiện đang...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 115 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 57 tỷ

      57 tỷ 115 m2 495,66 triệu/m2
      Định cư bán nhà lâu đời thời ông bà để lại, căn nhà cấp 4 MT Nguyễn Thị Minh Khai - P. Phạm Ngũ Lão - Q. 1.Đang cho thuê 70tr/tháng.Chiều ngang 7m - Xây...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 175 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trường Sa - 5 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 175 m2 280 triệu/m2
      Đường Trường Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 180 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 180 m2 305,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà MT Trần Đình Xu, Q. 1- DT : 9.8 x 20- Kết cấu : 5 tầng + thang máy- HĐ thuê 140 tr/tháng- Vị trí ngay Trần Hưng Đạo, vỉa hè rộng, KD cực...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 160 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 4 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 160 m2 343,75 triệu/m2
      Cần bán MT Trần Hưng Đạo Q. 5 đoạn 2 chiều DT 7.5x20m nhà 5 lầu giá 55 tỉ còn thỏa thuận. call ngay 0906 952 ***
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 196 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 196 m2 280,62 triệu/m2
      *Vị trí đắc địa, ngay trung tâm P. Tân Định Q1, gần Trần Quang Khải- DT: 9.8X23m (196m2)- Nhà cũ, tiện xây mới: Hầm+7 tầng- HĐ thuê: 200tr/th- Phù hợp mua...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 10 tầng, 225 m2, mặt tiền 15m tại Đường An Thượng 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 225 m2 177,78 triệu/m2
      tòa căn hộ căn hộ - hotel lô góc khu phố An Thượng TT bãi tắm Mỹ Khê DT 225 m2 25 phòng hồ bơi doanh thu 200tr/tháng.tòa căn hộ căn hộ ven biển Mỹ...
      Đường An Thượng 1, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 595 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Liên Chiểu, giá 51 tỷ

      51 tỷ 595 m2 85,72 triệu/m2
      Cách biển 2 kilomet.- Thông tin: Đất 2 MT đường Lạc Long Quân và 5m5.- DT: 595m (17,51x50m).- Đông Nam - hướng Tây Nam.* Vị trí, tiện ích xung...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 195 m2 tại Phố Bà Triệu - Xuân Phú - Huế, giá 60 tỷ

      60 tỷ 195 m2 307,7 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố KD Bà tr ngang hơn 8m.DT: 195  mét vuông, thuộc hộ khẩu P. Xuân Phú.Trên đất có sẵn nhà 5 tầng.Nằm ngay vị trí KD sầm uất nhất...
      Phố Bà Triệu, Phường Xuân Phú, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 18m tại Đường Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 53,8 tỷ

      53.8 tỷ 50 m2 1076 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 2 mặt phố Lý Thái Tổ, trung tâm Hoàn Kiếm.Con phố nổi tiếng, trục chính hướng về trung Tâm Tài Chính, Nhà Hát Lớn, và Các...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 218 m2, mặt tiền 11m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 60 tỷ

      60 tỷ 218 m2 275,23 triệu/m2
      - Vợ chồng bác chủ cần bán căn nhà mặt phố Lạc Long Quân, Q. Tây Hồ để cho các con, cần tìm người mua lại, ai biết giới thiệu giúp, xin hậu tạ.- Nhà cách...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 125 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 41 tỷ

      41 tỷ 125 m2 328 triệu/m2
      bán ngay tòa nhà ở phố Hoàng Quốc Việt, lô góc.Tòa nhà xây mới 8 tầng, DT 125 mét vuông, MT hơn 6m.Nhà thiết kế 8 tầng thang máy hiện đại, thông sàn,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 120 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 59 tỷ

      59 tỷ 120 m2 491,67 triệu/m2
      Cần bán gấp tòa nhà Văn Phòng thiết kế sang trọng tại MP Trung Kính, Cầu Giấy- Nằm ở vị trí đắc địa, gần ngã 4 Tư Trung Kính, VŨ Phạm Hàm- Tòa nhà thiết...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Tuân, giá 47,6 tỷ

      47.6 tỷ 90 m2 528,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Nguyễn Tuân gần Lê Văn Lương căn cực đẹp cần bán nhanh.- Nhà vị trí mặt phố Nguyễn Tuân gần ngã 4 Lê Văn Lương đoạn đẹp nhất...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 107 m2 tại Phố Phương Mai - Đống Đa, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 107 m2 378,51 triệu/m2
      - Tòa văn phòng nằm ở vị trí đẹp khu Phương Mai, Lương Định Của thuộc Q. Đống Đa. Vỉa hè rộng, gần hồ Phương Mai, gần nhiều viện lớn và các trường đại học...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 9 tầng, 131 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 41,9 tỷ

      41.9 tỷ 131 m2 319,85 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, KD sầm uất ngày đêm đủ mọi thể loại.Toà nhà 9 tầng: Thiết kế 1 hầm, 8 nổi thông sàn, nội thất xịn xò, thang máy chất lượng cao.bìa đỏ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.