Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Chuyển nhượng nhà phố 9 tầng, 151 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ, giá 41,9 tỷ

      41.9 tỷ 151 m2 277,49 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, đường trước nhà 3,4 lãn xe chạy, dừng đỗ trước cửa thoải mái ngày đêm. 3 bước chân ra hồ tây lộng gió.Toà nhà 9 tầng: Thiết kế 1 hầm, 8 nổi...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 43 tỷ

      43 tỷ 86 m2 500 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Cao Tầng Mặt Phố Nguyễn Hoàng, Q. Nam Từ Liêm thành phố Hà Nội.Dòng Tiền: 2,4 tỉ/ Năm.DT: 85m x 8 Tầng. MT 5,1m.Tòa Nhà 8 Tầng Thang Máy, Xây...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 115 m2, mặt tiền 8m tại Phố Nguyễn Phúc Lai, giá 45 tỷ

      45 tỷ 115 m2 391,31 triệu/m2
      " Víp! 2 MẶT THOÁNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - MẶT PHỐ - GẦN HỒ Bán nhà Mặt Phố Nguyễn Phúc Lai Đống Đa Thủ đô Hà Nội 115m 9T MT 8m giá 45 tỉ Đường Nguyễn...
      Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 300 m2 tại Đường Quang Trung - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 51,9 tỷ

      51.9 tỷ 300 m2 173 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà văn Phòng Hạng sang, vị trí đắc địa tại Quang Trung, Hà Đông.- DT 300m x9 tầng 1 hầm, MT 15m.- Thiết kế thông sàn, thang máy tốc độ...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng mặt phố Khuất Duy Tiến - 2 thoáng trước sau. 9 tầng, thông sàn, thang máy.- DT 100m2 - 9 tầng.- Vị trí cực kỳ đẹp ngay gần ngã tư...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 169 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ, giá 41 tỷ

      41 tỷ 169 m2 242,61 triệu/m2
      Vì công việc nên cần bán 2 ngôi nhà cạnh nhau tại phố Võ Chí Công.ngôi nhà vị trí đẹp, đoạn KD tốt, nhiều quán cf, nhà hàng, homestay, nhà mặt phố, view...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 124 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Quốc Hoàn, giá 54 tỷ

      54 tỷ 124 m2 435,49 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay toà văn phòng 8 tầng tại mặt phố Hoàng Quốc Việt - Phạm Tuấn Tài - Trần Quốc Hoàn - Q. Cầu Giấy.- DTSĐ: 110m2, xây dựng 124m2 MT: 8,6m....
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 58 tỷ

      58 tỷ 130 m2 446,16 triệu/m2
      - Chính chủ nhờ bán nhà mặt phố Láng Hạ.- Vị trí đắc địa, vỉa hè 4m - 3 Mặt thoáng- Nhà 4 tầng 130m2 x 6m MT- Nhà hơi cũ, đang cho thuê 100tr/ tháng- căn ...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 10 tầng, 222 m2, mặt tiền 16m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 44 tỷ

      44 tỷ 222 m2 198,2 triệu/m2
      Gia đình cần bán nền đất Mặt phố Lê Trọng Tấn, Hà Đông.- DT 222m2, MT 16,2m.- Vị trí đắc địa víp luôn. Lô góc ngay ngã 4 Lê Trọng Tấn - Quang Trung, cạnh...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trúc Bạch - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 140 m2 400 triệu/m2
      + Thiết kế 9 tầng thang máy.- Tầng 1: Khách bếp.- Tầng 2 - 9: Mỗi tầng 2 phòng khép kín.+ Chủ thiết kế nhà dạng văn PKD, có thuể vừa ở vừa cho thuê văn...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 300 m2 tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 300 m2 183,34 triệu/m2
      TRUNG TÂM VIỆT HƯNG - LONG BIÊN - TÒA VP - VỈA HÈ ô tô TRÁNH - THANG MÁY KD - HAI MT SIÊU ĐẸP. - Vị trí ngay đầu phố Việt Hưng cắt với Phố Đoàn Khuê,gần...
      Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 133 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 40 tỷ

      40 tỷ 133 m2 300,76 triệu/m2
      Mã: DĐ48P.Bán nhà mặt tiền Thái Hà, Đống Đa. DT thực tế 135 mét vuông, 6 tầng, 3.7m MT, giá 40 tỉ.- Quy mô:+ Thiết kế: 6 tầng, thang máy.+ Từ tầng 1...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 7 tầng, 240 m2 tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - 6 - Bình Thạnh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 240 m2 250 triệu/m2
      Cần bán nhà góc 2 MT Nguyễn Huy Tưởng, P. 6, Q. Bình Thạnh.- DT: 12 x 20m, đất vuông vắn. giấy phép xây dựng mới dc hầm 7 lầu.- Vị trí: Cực đẹp và góc 2...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 266 m2 tại Đường Thống Nhất - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 42 tỷ

      42 tỷ 266 m2 157,9 triệu/m2
      💥🏦💥MT KD - NGANG( 8M X 34 ) 266m²THỐNG NHẤT CON ĐƯỜNG VIP NHẤT BÌNH THỌ - TP THỦ ĐỨC TPHồ Chí Minh .- CHỈ NHỈNH 150TR/m².GIÁ 42 tỉ💥🏦💥 2 CĂN GẦN KẾ...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 190 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 190 m2 210,53 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình.- Vị trí cực kỳ sầm uất, cách sân bay 2 ph di chuyển.- DT: 15 x 18m.- Kết cấu: 7 tầng - thang máy.- hợp ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Đ
      Nguyễn Phạm Thành Đạt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 160 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 160 m2 281,25 triệu/m2
      Bán hotel Hoa Lan, Phú Nhuận - Khu Phố Ẩm Thực Phan Xích LongDT: 8x20 CN: 154m2Kết Cấu: Trệt + 5 Lầu - 28 PhòngGiá: 39 tỉ HĐ Thuê Khoáng: 120tr/tháng - hệ...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Nơ Trang Long - 11 - Bình Thạnh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Nơ Trang Long, P11 Q. Bình Thạnh:- DT: 13.4x30m.- DTCN: 332.9  mét vuông.- nhà c4.- giá: 42 tỉ thỏa thuận.- Vị trí: Gần đường Phan Chu...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 122 m2, mặt tiền 20m tại Đường Cửu Long - Quận 10, giá 45 tỷ

      45 tỷ 122 m2 368,86 triệu/m2
      căn biệt thự MT Cư Xá Bắc Hải Q. 10.DT: 15m x 12m. CN 122m2.Kết cấu 3 tầng, vừa xây.Khu vực CTXD 1 hầm + 7 tầng nổi.Đường lớn, vỉa hè rộng rãi dễ KD.HĐ...
      Đường Cửu Long, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá