Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 260 m2, mặt tiền 15m tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 47 tỷ

      47 tỷ 260 m2 180,77 triệu/m2
      - căn biệt thự KDC HIMLAM. 260m2, khu vip, nhà đẹp, mới, nội thất xịn xò, phong thuỷ tốt- vị trí trung tâm, thuận tiện đi khắp nơi, - sổ chuẩn, hoàn...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 199 m2 tại Đường Cao Thắng - 4 - Quận 3, giá 55 tỷ

      55 tỷ 199 m2 276,39 triệu/m2
      Building MT Cao Thắng P. 4, Q. 3DT 7.2x26m , nở Hậu 15m Công Nhận: 199 mét vuông Kết cấu Hầm 7 lầu HĐ thuê 220 tr/ tháng ( còn 6 năm )Giá 55 tỉ thỏa ...
      Đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 380 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 60 tỷ

      60 tỷ 380 m2 157,9 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Nam Kỳ Khởi Nghĩa , P. Võ Thị Sáu Q. 3, DT: 18x25m Công nhận: 380m2 Kết Cấu : 4 Lầu , garage, Hồ Bơi... Giá 60 tỉ thỏa thuận Kim Anh :...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 200 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - 6 - Quận 3, giá 43 tỷ

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      - Bán tòa nhà siêu khan hiếm MT. Hai Bà Trưng - Q. 3.- D. T: 7,5 x 20m (vuông vắn) .- K/C: 4 tầng (nhà thiết kế - ốp full kính).- Giá cực tốt: 49 tỉ.- Vị...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng tại Đường Võ Nguyên Giáp - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 0 m2
      Đây là thời điểm sở hữu căn hotel 8 Tầng - MT Võ Nguyên Giáp - Vào KD ngay (DNMS8)- Nằm trên con đường đc mệnh danh tr Đô tại TP Biển Đà Nẵng, sở hữu vị trí...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 387 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - Trường Sơn - Sầm Sơn, giá 47 tỷ

      47 tỷ 387 m2 121,45 triệu/m2
      Cần bán nhà nghỉ mặt đường hồ Xuân Hương Sầm Sơn.S: 387 mét vuông full thổ.Mt: 10m nở hậu.6 tầng, 58 phòng ngủ, có phòng ăn.Do tuổi già cần đc...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 9 tầng, 87 m2 tại Phường Đồng Xuân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 60 tỷ

      60 tỷ 87 m2 689,66 triệu/m2
      + Thiết kế nhà theo phong cách APARTMENT căn hộ chung cư khép kín thông sàn đầy đủ nội thất để cho thuê. - Nội thất nhập ngoại sang trọng, đẳng cấp.-...
      Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 41,6 tỷ

      41.6 tỷ 112 m2 371,43 triệu/m2
      Mặt phố Khương Đình, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Dòng tiền: 1 tỉ 200 tr/ năm. hợp đồng 5 Năm.DT: 112 mét vuông. 9T thang máy MT. Nhà hai mặt...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 96 m2 500 triệu/m2
      + Nhà có vị trí đẹp nhất phố Cầu Giấy thuận tiện di chuyển đến các tuyến phố Xuân Thủy, Nguyễn Phong Sắc, Trần Thái Tông, Trần Quý Kiên, Trương Công Giai,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai, giá 44 tỷ

      44 tỷ 110 m2 400 triệu/m2
      MẶT PHỐ VỈA HÈ RỘNG - 2 MT KD SẦM UẤT - XÂY TÒA NHÀ VĂN PHÒNGMô tả:- Vị trí đắc địa: Nhà 1 mặt phố Minh Khai 1 mặt ngõ 246 Minh Khai nên thoáng sáng và xây...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 138 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà, giá 49 tỷ

      49 tỷ 138 m2 355,08 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố trung tâm Q. Đống Đa, phố Vip Thái Hà, thông sàn KD, làm văn phòng.+ Nhà nằm trên mặt phố Thái Hà, nhà sở hữu 2 mặt phố rất đẹp để KD, 2...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa, giá 41 tỷ

      41 tỷ 90 m2 455,56 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT mặt phố Thái Thịnh - Thái Hà.- DT 90m2 x 4 tầng. MT 8.5m.+ Khu vực: Trung tâm Q. Đống Đa.+ Vị trí đẹp nhất phố, KD đa ngành.+ Vỉa hè rộng, giao...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 10 tầng, 85 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 49 tỷ

      49 tỷ 85 m2 576,48 triệu/m2
      Bán toà văn phòng mặt phố Nguyễn Văn Tuyết - Thái Hà.- DT 85m2 x 10 tầng.+ Khu vực: Trung tâm Q. Đống Đa.+ Thiết kế 10 tầng 1 hầm thông sàn, thang máy tốc...
      Đường Nguyễn Văn Tuyết, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 8m tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 58 tỷ

      58 tỷ 110 m2 527,28 triệu/m2
      Bán tòa building 8 tầng Dương Đình Nghệ, 110m2, MT 8m, thang máy, VP, giá 58 tỉ.Mô tả:- Vị trí: Tòa nhà VP ở mặt phố Dương Đình Nghệ, khu vực vip nhất Cầu...
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, giá 48 tỷ

      48 tỷ 90 m2 533,34 triệu/m2
      bán ngay nhà phố thương mại mặt phố Nguyễn Tuân, Hoàng Minh Giám.- Nhà 2 mặt đường, 1 mặt chính và 1 mặt phía sau quay vào quần thể của khu.- Nhà xây 6...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 133 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 48 tỷ

      48 tỷ 133 m2 360,91 triệu/m2
      Bán nhà Thái Hà Đống Đa - DT 133m2, 6 tầng, thang máy, vị trí đẹp, chỉ 48 tỉ (có thỏa thuận).Thái Hà phố đẹp - mặt phố lớn Đống Đa - KD sầm uất - nhà 1 MP,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 133 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 48 tỷ

      48 tỷ 133 m2 360,91 triệu/m2
      Thái Hà phố đẹp - mặt phố lớn Đống Đa - KD sầm uất - nhà 1 MP, 1 mặt ngõ - thang máy.Mô tả:+ Vị trí:- Trung tâm lõi Đống Đa, MP Thái Hà, 1 mặt ngõ Trung...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 80 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Cửa Đông - Hoàn Kiếm, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 80 m2 706,25 triệu/m2
      Bán tòa nhà đẳng cấp mặt phố Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm, TP Hà Nội. DT 80m2 x 9 tầng. MT siêu rộng. Văn phòng, dòng tiền, Giá 56.5 tỉ.Mặt phố VIP - 9 tầng thang...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.