Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 10 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Tây Hồ, giá 55 tỷ

      55 tỷ 100 m2 550 triệu/m2
      Mặt Phố Phú Xá DT 100m2 x 10 tầng . MT8.8m giá 55 tỉ MẶT PHỐ - LÔ GÓC- VỈA HÈ - KD - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - TƯƠNG LAI DẠNG NGỜI - 10 TẦNG THANG MÁY - PCCC CHUẨN...
      Đường Phú Thượng, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 130 m2 tại Phố Trấn Vũ - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội, giá 47,8 tỷ

      47.8 tỷ 130 m2 367,7 triệu/m2
      Chủ sang định cư nước ngoài nên nhờ bán ngôi nhà view hồ Trúc Bạch, khu vực gần Trấn Vũ. Nhà nằm trong vị trí đắc địa, thông sang các tuyến đường Trúc...
      Phố Trấn Vũ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 107 m2 tại Phố Chùa Bộc - Khương Thượng - Đống Đa, giá 53,5 tỷ

      53.5 tỷ 107 m2 500 triệu/m2
      Nhà Đẹp KD Đỉnh Chùa Bộc, Đống Đa 107m, 5 tầng, mt 4.2m, giá 53.5 tỉ.liên lạc em Lan 0975 258 *** PHỐ THỜI TRANG - MẶT PHỐ CHÙA BỘC - KD KHỦNG - VỈA HÈ...
      Phố Chùa Bộc, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Cư Trinh, P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT: 4,5 x 19m, công nhận: 72,2 mét vuông.- Kết cấu: 4 tầng.- giá: 42tỉ.- hợp ...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 250 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 250 m2 180 triệu/m2
      KHU VIP NẰM GIỮA Q. 1 VÀ Q. 7 - TOÀN căn biệt thự ĐẲNG CẤP - căn biệt thự 4 TẦNG CÓ HẦM, 11 PHÒNG MASTER - GIÁ CŨ 67 tỉ - CHÀO 45 tỉ.Bán nhà Đường số...
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2, hướng Bắc tại Đường Him Lam - Tân Hưng - Quận 7, giá 41 tỷ

      41 tỷ 200 m2 205 triệu/m2
      - Vị trí: Đường số rộng 16m, đường số đẹp của KĐT Him Lam - Tân Hưng - Q. 7.Nhà DT: 10 x 20m.Kết cấu: Hầm xe + trệt + 3 tầng (sân thượng).Khu vực KD rộng...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 260 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trần Hữu Trang, giá 58 tỷ

      58 tỷ 260 m2 223,08 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT Trần Hữu Trang, P. 10 Q. Phú Nhuận TP Tp Sài Gòn.- DT: Ngang 18m dài 21m. Công nhận gần 260 mét...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Đường D1 - Quận 7, giá 59 tỷ

      59 tỷ 200 m2 295 triệu/m2
      Giảm từ 66 tỉ xuống còn 59 tỉ - Làm việc chính chủ.Bán cặp nhà 99 - 101 đường D1 (Hoàng Trọng Mậu) - đường 35m khu dân cư Him Lam Kênh Tẻ, P. Tân Hưng,...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m , giá 52,9 tỷ

      52.9 tỷ 160 m2 330,63 triệu/m2
      Căn duy nhất!Nhà ngay góc 2 MT đường Hoa Phượng, P. 2, Q. Phú Nhuận- DT 8x20m.- Kết cấu: Hầm 3 Lầu- HĐ thuê: 150tr/th còn 5 năm- Đang là ngôi nhà đẹp nhất...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 250 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 250 m2 180 triệu/m2
      Kết cấu BTCT 1 hầm 1 trệt 2 lầu áp mái, 11 phòng Master khép kín.Phù hợp vừa ở vừa làm Văn phòng Công ty, KD căn hộ dịch vụ cao cấp, làm trung tâm Anh...
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 165 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 4 - Quận 5, giá 60 tỷ

      60 tỷ 165 m2 363,64 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay NHÀ GÓC 2 MT CỰC ĐẸP ĐƯỜNG TRẦN BÌNH TRỌNG, P. 5, Q. 5DT: 7.5x22m, kết cấu 6 tầngKhu vực Vip, 2 ph ra trung tâm Q. 1, Q. 3, giao...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 1 tầng, 116 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - 6 - Quận 3, giá 60 tỷ

      60 tỷ 116 m2 517,25 triệu/m2
      1 Đời chủ 100 năm từ thời pháp đến nay.MT đường Trương Định, DT 116m2, C4, ngang 4.5x 25.5m, P. 6, Q. 3.+ Xác định mua đất, khu xây dựng tự do có hầm.+...
      Đường Trương Định, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 224 m2 tại Đường Bạch Đằng - 1 - Bình Thạnh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 224 m2 200,9 triệu/m2
      - Vị trí đường 2 chiều ngay Bạch Đằng và Lê Quang Định cách chợ Bà Chiểu 50m.Hướng đi trung tâm Q1-3.- Thông tin sp. - DT đất :8x28m vuông vắn CN 224m.- ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 224 m2 tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 224 m2 200,9 triệu/m2
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 280 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 280 m2 178,58 triệu/m2
      TS nằm trên cung đường lớn rộng 50m thương mại kết nối giao lộ Cộng Hòa gần Công Viên Hoàng Văn Thụ hướng ra Vòng Xoay Lăng Cha Cả.- Thông tin sp.- DT đất:...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 280 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 280 m2 178,58 triệu/m2
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Biểu - 10 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố đường ngay trần hưng đạo ,P. 1 ,Q. 5 -vị trí :tọa lạc trên tuyến đường 2 chiều ,thích hợp mua giữ tiền ,cho thuê...
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 200 m2 300 triệu/m2
      Bán cặp nhà mặt tiền Him Lam (đường D1),- DT đất: 10x20m.- DTXD: 129 mét vuông.- DTSD: 884 mét vuông.- Xây dựng: Hầm trệt 3 lầu + áp mái.- Có...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.