Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 300 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 300 m2 106,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự tại đường Nguyễn Thái Bình, Q Tân Bình, TP. TP.HCM.- DT: 300 mét vuông.- Nhà thiết kế rất xinh.- Thuận tiện di chuyển qua...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 86 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 35 tỷ

      35 tỷ 86 m2 406,98 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Phan Xích Long. P. 2. Q. Phú Nhuận- DT : 6.2 x 14m- Kết Cấu : 1 Trệt 4 Lầu sân thượng+ Vị trí Ngay BV Hoàn Mỹ, Cung đường thương hiệu...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 190 m2, mặt tiền 2m tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 38 tỷ

      38 tỷ 190 m2 200 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà 3 MT khu đẳng cấp sang trọng bậc nhất của Q. GvDT ngang : 19 x 19 1 mặt chính Lê đức thọ 2 MT hông mỗi bên 12m có lề Đặc biệt nhà còn...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 303 m2, mặt tiền 13m tại Đường Âu Cơ - Liên Chiểu, giá 34 tỷ

      34 tỷ 303 m2 112,22 triệu/m2
      Bán trường mẫu giáo 5 tầng sát chợ Hòa Khánh - Đường 10m5.DT đất: 303 mét vuông - DTSD: Gần 1100 mét vuông - ngang gần 13m.Hướng: hướng Tây ...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 10 tầng, 162 m2, mặt tiền 9m tại Đường An Thượng 30 - Ngũ Hành Sơn, giá 40 tỷ

      40 tỷ 162 m2 246,92 triệu/m2
      DT: 162 mét vuông, ngang 9m.Thiết kế 10 tầng, gồm 18 căn hộ chung cư và 18 phòng hotel. Có tầng hâmg và thang máy, đầy đủ nội thất.Đường 5m5, lề...
      Đường An Thượng 30, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 80 m2 443,75 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Duy Hưng căn hộ góc 80m2, 3 tầng, MT 5m giá 35,5 tỉ.Nhà nằm gần tuyến phố Nguyễn Chí Thanh, Hoàng đạo Thúy, xung quanh buôn bán sầm...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 55 m2 572,73 triệu/m2
      Mặt phố Ba Đình - Cửa Bắc lô góc - mới đẹp - thang máy xịn sò.55m 6tầng vừa xây (giấy phép XD 8 tầng).mở bán 31.5 tỉ.+ Vị trí mặt phố KD sầm uất, Q. Ba...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 126 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 126 m2 242,07 triệu/m2
      Đẳng cấp mặt phố - vị trí đắc địa - KD đỉnh cao - trung tâm Đống Đa - giao thông thuận lợi.+ DT: 126 mét vuông MT 4m.- Vị trí mặt phố KD đỉnh, khu vực...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội.

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Hoàng Sa - Tân Định - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      " - Hãy hotline: 0925 324 ***. Bảo Trân (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ MT Hoàng Sa, Tân Định, Q1.+ DT: 6 x 18 (CN: 100m2).+ KC: 6...
      Đường Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 12 - Quận 10, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Lê Hồng Phong, P. 12, Q. 10.Khu trung tâm, KD sầm uất, gần NH, BV, trường học.Nhà hai MT lề đường trước và sau rộng 5 m.Thuận tiện KD các...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      P
      Mt Đường Lớn - Mt Quận 10 - Lê Hồng Phong. Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 150 m2 tại Đường Võ Oanh - Bình Thạnh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 150 m2 253,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán.nhà phố đường Võ Oanh (D3), P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 7,2m x 25m.- Hiện trạng: nhà c4, Tiện xây mới.- Trục đường đẹp nối giữa Nguyễn...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 336 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 336 m2 95,24 triệu/m2
      - MT nội bộ, cách Nguyễn Thái Sơn chỉ 280m.- Vị trí gần Phạm Văn Đồng, BV 175.- DT: 12x28m, full thổ cư.- Đường trước nhà rộng 10m.- Phù hợp sử dụng hoặc...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 99 m2 353,54 triệu/m2
      Hạ giá trước tết!Bán ngôi nhà phố Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 4.5 x 22m.- Kết cấu: 6 tầng + thang máy.- HĐ thuê: 100 tr/tháng.- Tuyến đường...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 220 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Trọng Lội, P4, Tân Bình, 7.7x30m, hầm, trệt, 2 lầu sân thượng, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất, giá 34 tỉ.+ DT: Ngang 7.7x30m, công...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Cầu Mây - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 30 tỷ

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      Cần nhượng lại nhà phố thương mại trung tâm phố Cầu Mây thị trấn Sapa với dt 90 mét vuông trong đó DT xây dựng 74m DT sàn XD 296 mét vuông,...
      Đường Cầu Mây, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 255 m2, mặt tiền 25m tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 40 tỷ

      40 tỷ 255 m2 156,87 triệu/m2
      BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG ĐA NĂNG - 1 TẦNG HẦM 6 TẦNG NỔI - MT 25M - KD SIÊU KHỦNG.Mô tả:+ Vị trí: Tòa nhà ngay cạnh chợ Phúc Lợi, bên cạnh là VINHOME REVERSIDE...
      Đường Phúc Lợi, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Văn Can, giá 33,8 tỷ

      33.8 tỷ 53 m2 637,74 triệu/m2
      + Lương Văn Can là tuyến phố siêu vip thuộc Q. Hoàn Kiếm, giao thông thuận tiện với lượng khách du lịch qua cực đông KD tấp nập.+ Nhà nằm tại vị trí đẹp...
      Đường Lương Văn Can, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội.

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 127 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 127 m2 251,97 triệu/m2
      * Gia đình cần bán nhà mặt phố chia tải sản cho các anh/chị em trong gia đình.Nhà 2 tầng cũ đang cho thuê KD, xác định bán đất tặng nhà.* Tại Phố Vọng khu...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.