Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 0 m2
      Vỡ nợ cần bán nhanh tòa ngôi nhà phố đường Nguyễn Đình chiểu Q. 3, Thành phố Hồ Chí Minh - tòa nhà 7 tầng thang máy mới đang cho thuê văn phòng chỉ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 202 m2, mặt tiền 10m tại Phố Hai Bà Trưng - Hội An, giá 38 tỷ

      38 tỷ 202 m2 188,12 triệu/m2
      Thông tin:Nhà nằm ở đường Hai Bà Trưng, P Cẩm Phô, TP Hội An, ngay Trung tâm cách Chùa Cầu 5 ph đi bộ, nằm vị trí đắc địa nhất nhì Hội An, phù hợp cho mọi...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 88 m2 363,64 triệu/m2
      - chính chủ đang cần bán ngay đất mặt phố Tôn Đức Thắng tặng nhà 2,5 tầng, 2 mặt thoáng - đang cho thuê 70 tr/1 tháng.- DT: 75m2 - MT: 5m, vị trí có vỉa hè...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội.
      T
      Chủ Nhà Mặt Phố Tôn Đức Thắng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 118 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 118 m2 296,62 triệu/m2
      -Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, 118m, 3 Tầng, vị trí đẹp, vỉa hè rộng, KD sầm uất. Nhà hiện tại đang KD.-Thông ra các tuyến phố Tạ Quang Bửu, Bạch Mai, đại...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 55 m2 545,46 triệu/m2
      DT 55  mét vuông x 6 tầng, MT 3,5 m, giá nhỉnh 30 tỉVị trí cực đẹp mặt phố lô góc view hồ Trúc Bạch KD sầm uất, Gần Phan Đình phùng, Hàng Ngang, Hàng...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 78 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 31 tỷ

      31 tỷ 78 m2 397,44 triệu/m2
      - Nhà nằm trên mặt phố Hoàng Cầu, vị trí gần ngã sáu Ô Chợ Dừa, trung tâm của TP Hà Nội, khu vực bất động sản tăng giá nhanh và cho thuê dòng tiền hiệu...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 110 m2 tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 110 m2 363,64 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Xuân Thuỷ, vỉa hè đá bóng, tuyến phố KD sầm uất. Vị trí đẹp hiệu suất cho thuê dòng tiền cao. ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 72 m2 tại Đường Âu Cơ - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 72 m2 465,28 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ ÂU CƠ-MT QUYỀN LỰC-VIEW HỒ ĐẲNG CẤP- KD ĐỈNH CHỈ 33,5TỶ+ Nhà nằm ở vị trí đỉnh nhất phố Âu Cơ, MT rộng hiếm có.+ View mặt hồ thể hiện đẳng...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 76 m2 tại Phường Đồng Xuân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 76 m2 447,37 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ VIP HOÀN KIẾM, RẺ NHẤT KHU VỰC, 76M *2 tầng, chào 34 tỉ (thỏa thuận linh hoạt) +Vị trí đẹp, cắt Đồng Xuân, Hàng Khoai, Hàng Giấy, khu vực...
      Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 36 tỷ

      36 tỷ 100 m2 360 triệu/m2
      TOÀ VĂN PHÒNG MẶT PHỐ KHUẤT DUY TIẾN 9 TẦNG 1 HẦM 100m² ,MT 7,2M GIÁ CHỈ HƠN 30 tỉ. L/H 0986 040 ***SIÊU PHẨM THANH XUÂN Q. - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - 9 TẦNG...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 192 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 192 m2 208,34 triệu/m2
      Bán Kín ! Góc 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1 (Tin xác thực)- DT: 8.08 x 23m, nở hậu 8,38m. Công nhận 192 m2 đất- Kết cấu: 3 lầu- Vị trí...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 201 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 39 tỷ

      39 tỷ 201 m2 194,03 triệu/m2
      Bán nhà MTKD Tân Sơn Nhì - P. Tân Sơn Nhì - Q. Tân Phú:DT: Ngang 9.3m (nở hậu 9.65m) x dài 21m = 201m2 đất ở.Hiện trạng: nhà c4, đang cho thuê chuỗi thương...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 76 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1, giá 34 tỷ

      34 tỷ 76 m2 447,37 triệu/m2
      Bán nhà phố Võ Thị Sáu Q. 1(5,2 x 18). Cho thuê 80tr/tháng. Giá chỉ 34 tỉ TL. L/H ngay Ms Tâm: 0932 723 ***Chuyên bất động sản vị trí đẹp).- Nhà vừa xây...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 308 m2, mặt tiền 1m tại Đường Nơ Trang Long, giá 30,8 tỷ

      30.8 tỷ 308 m2 100 triệu/m2
      MT 514 Nơ Trang Long P13, Q. Bình Thạnh DT : 6,8 x 45 Hậu 7,06 CN 308 mét vuông nền thổ cư Chỉ tiêu Xây dựng : 1 hầm 9 tầng nổi nhà c4 cho thuê :...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      t
      Quyết chuyên BĐS giá tốt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - Quận 3, giá 31 tỷ

      31 tỷ 100 m2 310 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 128 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 128 m2 296,88 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường Trương Công Định , P. 14 , Q. Tân Bình , Thành phố Hồ Chí Minh .- DT cực đẹp với ngang 8m dài 16m vuông ...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 150 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 150 m2 266,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố Q. 10 đường Lý Thường Kiệt , P. 14 , Q. 10 ,TP.HCM .- DT vô cùng đẹp với bê ngang 15m không lôi phong thủy .- kết...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 111 m2, hướng Nam tại Đường Hưng Phước - Quận 7, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 111 m2 283,79 triệu/m2
      chuyển nhượng ngôi nhà phố Khu Hưng PhướcMT đường Lê Văn ThiêmKết cấu hầm trệt lửng 3 lầu. Nhà có thang máyĐang có HĐ thuê ổn định lâu dàipháp lí : sổ ...
      Dự án Hưng Phước, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.