Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 248 m2 tại Đường Lê Tấn Quốc - 13 - Tân Bình, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 248 m2 155,25 triệu/m2
      Chính chủ xuất ngoại nên cần bán nhanh TS 2 MT số 5 đường Lê Tấn Quốc, P. 13, Tân BìnhVị trí Cách Cộng Hòa 20m. Cách nhà Ga T3 200m. Khu vực đẹp, qui hoạch...
      Đường Lê Tấn Quốc, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 130 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 130 m2 230,77 triệu/m2
      Building MT Nguyễn Văn Thương, P. 25, Q. Bình Thạnh- DT : 6m x 27m - Kết cấu : Hầm + 7...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 544 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 35 tỷ

      35 tỷ 544 m2 64,34 triệu/m2
      Loan chuyên Môi giới bất động sản khu vực ủy ban nhân dânQ2 , gia chủ gửi bán nhà tại khu vực đang có mức giá đáng quan tâm 1/ Toà Nhà VP C39 đường Tạ...
      Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên gia ngôi nhà phố trung tâm).- Căn MT giá rẻ duy nhất khu Hai Bà Trưng còn sót lại, ngay trung tâm Q. 1.- DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 140 m2 228,58 triệu/m2
      Tòa Building MT ngay Nguyễn Gia Trí, P. 25, Q. Bình Thạnh- DT : 5m x 30m - Kết cấu :...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 125 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 125 m2 248 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KHAN HIẾMBuilding Mini MT Nguyễn Văn Thương ( D1 Cũ ) , P.25, Q. Bình Thạnh - Gần Landmark 81, Ga Metro số 1, trung tâm thương mại Pearl Plaza ...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 305 m2, mặt tiền 79m tại Đường Trần Văn Ơn - Thủ Dầu Một, giá 30 tỷ

      30 tỷ 305 m2 98,37 triệu/m2
      bán đất tặng ngôi nhà cấp 4 MT Trần văn ơn Phú hòa DT 304m có 170m thổ cư Vị trí nằm sát bên trường đại học thủ dầu một , con đường KD sầm uất bậc nhất...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Cơ Thạch- Mỹ Đình- Nam Từ Liêm 200m, mt 11m, 4 tầng, giá chào nhỉnh 42,5 tỉ. KD đỉnhcăn biệt thự CAO CẤP SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH 1- HÀNG HIẾM -...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 187 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 187 m2 192,52 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà mặt phố Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, TP Hà Nội. - Vị trí: Đoạn đẹp nhất phố, vỉa hè rộng, MT lớn gần chợ Bưởi. Khu vực KD sầm uất.- Nhà...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 15m tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 80 m2 437,5 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng tại Phố Thiên Hiền, Mỹ Đình gần ngay Keangnam !DT 80/100 mét vuông, 8 Tầng trong đó có 1 hầm, 7 tầng nổi, thiết kế chuẩn văn...
      đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 80 m2 500 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ KIM MÃ🌺 HÀNG HIẾM CÓ - ô tô ĐỖ - VIEW HỒ - CÔNG VIÊN THỦ LỆ - GẦN hotel DAEWOO❇️ KIM MÃ - MẶT PHỐ - KD 🌟 🌺 Mặt Phố ô tô đỗ cửa -...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Công Thái - Hoàng Mai, giá 39 tỷ

      39 tỷ 180 m2 216,67 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Nguyễn Công Thái - Q. Hoàng Mai, KD mọi lĩnh vực vì vị trí đắc địa đẹp nhất tuyến phố.+ Khu vip toàn dãy phố hiện đang buôn bán KD nhà hàng,...
      Đường Nguyễn Công Thái, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang, giá 39 tỷ

      39 tỷ 100 m2 390 triệu/m2
      BÁN NHÀ MP NGUYỄN KHANG 100M X 8 T X MT 6.3 M X GIÁ NHỈNH 30 tỉ. LÔ GÓC.TOÀ VĂN PHÒNG DÒNG TIỀN, THANG MÁY THÔNG SÀN.+ Vị trí: Tuyệt đẹp , lô góc nhà mới...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 171 m2 tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 171 m2 216,38 triệu/m2
      Cần bán nhà mt đường lâm văn bền khu cư xá NH p.Tân thuận Tây Q. 7, dt 8 x 22. Cn 171m2 nhà trệt 2lầu đối diện trường học Nguyễn hữu thọ, vị trí KD sầm uất....
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Vị trí ĐẮC ĐỊA đối diện Vạn Hạnh Mall! Bán mặt tiền Đ. Sư Vạn Hạnh, P. 12, Quận 10 - 4*18m - Hầm 9 Tầng. - DT: 4x18m vuông vức.- Kết cấu:...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 39 tỷ

      39 tỷ 100 m2 390 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà 9.5 tầng, DT 100 mét vuông, mặt phố Võng Thị, Q. Tây Hồ.Vị trí: Mặt phố Võng Thị, Tây Hồ, thành phố Hà Nội (gần Hồ Tây).Nhà...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 89 m2 tại Phố Thái Thịnh - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 89 m2 449,44 triệu/m2
      🔥siêu hiếm MẶT PHỐ THÁI THỊNH, ĐỐNG ĐA- LÔ GÓC - THÔNG SỐ VÀNG - KD ĐỈNH 89M/ MT 8M/ 40tỉ. ĐANG CHO THUÊ 85TR/ THÁNG.,🏵️➖ Mặt phố VIP, hiếm nhà bán, MT...
      Phố Thái Thịnh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 136 m2 tại Phố Giảng Võ - Cát Linh - Đống Đa, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 136 m2 231,62 triệu/m2
      (Giảng Võ - Đống Đa) cực hiếm, không có căn thứ 2.Nhà tầng 1 tập thể mặt phố Giảng Võ. DTSD 400m2 gồm 2 tầng.Nhà mặt phố, phía sau là mặt ngõ oto, vị trí...
      Phố Giảng Võ, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.