Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 151 m2 tại Đường An Thượng 3 - Ngũ Hành Sơn, giá 34 tỷ

      34 tỷ 151 m2 225,17 triệu/m2
      Cần bán toà nhà KD căn hộ chung cư 8 tầng tại An Thượng 31, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng - Trung tâm KDL - Cách biển chỉ 100m.+ DT: 151m2 ngang 9m + Với...
      Đường An Thượng 31, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 9 tầng, 160 m2, mặt tiền 9m tại Đường An Thượng 30, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 160 m2 215,63 triệu/m2
      tòa căn hộ căn hộ đẹp như mới, phong cách hiện đại, nội thất luxury. + Vị trí ngay Biển Mỹ Khê, ngay phố Đi Bộ, chợ đêm An Thượng. Trung tâm vùng du...
      Đường An Thượng 30, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 200 m2, hướng Đông tại Đường Núi Thành - Bình Thuận - Hải Châu, giá 37 tỷ

      37 tỷ 200 m2 185 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng 5 tầng MT đường Núi Thành đoạn đẹp nhất, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.- DT đất: 6.75x25m nở hậu 8.8m (tổng 200m2 đất). Hướng Đông.- DT sàn:...
      Đường Núi Thành, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 9 tầng, 73 m2 tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 73 m2 506,85 triệu/m2
      🔥CẦN BÁN TRƯỚC TẾT TOÀ VP MP GIÁP NHẤT, TX, 2 VỈA HÈ, VIEW SÔNG, KD TỐT - 73M - 9 TẦNG - MT 5.1M - 37 tỉ.👉+ Vị trí đẹp, View sông thoáng mát, 2 vỉa hè,...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 126 m2, mặt tiền 7m tại Phố Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 126 m2 253,97 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vạn Phúc, KD sầm uất, DT 126 mét vuông, MT 7.5m, 32 tỉ.+ Nhà DT 126 mét vuông, MT 7.5m.+ Mặt phố - KD - vỉa hè - oto 2 chiều -...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 10 tầng, 110 m2 tại Phố Yên Hoa - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 110 m2 363,64 triệu/m2
      Nhà mặt hồ, phố Yên Hoa, view Hồ Tây, KD sầm uất, 110m2, 10 tầng, 40 tỉ.+ Nhà DT 110m2 xây 10 tầng, MT rộng 6m.+ Nhà vị trí cực đẹp, view Hồ Tây. Không gian...
      Phố Yên Hoa, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 34,6 tỷ

      34.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà Mặt Phố Chùa Láng - Q. Đống Đa . DT 48,6m, MT 5,6m, 6 tầng có 2 mặt thoáng trước sau ( sau có ngõ để cửa )- Vị trí giáp Nguyễn Chí Thanh - Chùa Láng...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 49 m2 tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 35 tỷ

      35 tỷ 49 m2 714,29 triệu/m2
      🎖️Bán nhà Chùa Láng 49m 6tầng - mt5,6m- 35 tỉSIÊU PHẨM MẶT PHỐ - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU, NGAY GẦN VINCOM, KD SẦM UẤT.- Vị trí nhà nằm ngay đầu ngoài phố, giáp...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 190 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 190 m2 192,11 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà mặt phố Hoàng Hoa TháThám, Ba Đình, TP Hà Nội. - Vị trí: Đoạn đẹp nhất phố, vỉa hè rộng, MT lớn gần chợ Bưởi. Khu vực KD sầm uất.-...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 95 m2 tại Phố Phó Đức Chính - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 95 m2 357,9 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phó Đức Chính, 95m2 lô góc, vỉa hè, KD nhà hàng... TT Ba Đình giá 34 tỉ.- Bán nhà mặt phố Phó Đức Chính, DT 95m2, MT 4.8m, trung tâm Q. Ba...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 158 m2, mặt tiền 25m tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 158 m2 252,54 triệu/m2
      Siêu lô góc MT vip - vị trí đỉnh cao - KD khỏi bàn - trung tâm hành chính Hà Đông.Vị trí:+ Nhà siêu lô góc vị trí cực đẹp, nằm cạnh Q. uỷ hà đông, đối diện...
      Đường Hoàng Đôn Hòa, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Hai Bà Trưng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 81 m2 432,1 triệu/m2
      TÒA NHÀ MỚI ĐẸP MẶT PHỐ KD SẦM UẤT - VỈA HÈ RỘNG.+ Vị trí tọa lạc trên mặt phố KD sầm uất ngày đêm, vỉa hè rộng, hiệu suất cho thuê tốt.+ Tòa nhà xây 7 tầng...
      Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 110 m2 tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 36,86 tỷ

      36.86 tỷ 110 m2 335,1 triệu/m2
      bán nhanh hoa hậu Thụy Khuê, 7 tầng thang máy, vị trí KD đỉnh cao. Dt:110, MT:5,5m.chỉ hơn 30tỷ🔥🔥🔥 7 TẦNG THANG MÁY - THÔNG SÀN - KD ĐỈNH 🔥🔥🔥 🔥🔥 2...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 35 tỷ

      35 tỷ 50 m2 700 triệu/m2
      -DT 50m2 x 6T, MT 5.6m, thông sàn KD.-Vị trí đắc địa nhất mặt phố Chùa Láng, vỉa hè đỗ vài chục xe, KD đỉnh.-Hàng xóm Vincom, Ngoại Thương, tiện ích ngập...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 2 - Tân Bình, giá 31,9 tỷ

      31.9 tỷ 128 m2 249,22 triệu/m2
      *VIP TÂN BÌNH _căn biệt thự ĐẴNG CẤP_ 5TẦNG + HẦM NGANG 9M (128 mét vuông)_SỔ RIÊNG VUÔNG GIÁ 31,xxxtỉ CÒN TL + căn biệt thự Vip ,Xây 5Tầng +...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 160 m2 218,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh MT ngay Nguyễn Đình Chiểu - Q. 3.- DT: 8x20m.- Xây dựng: Hầm 7 tầng.- hợp đồngT: 180tr/tháng (mới ký).- Vị trí: Nằm tại vị trí đắc địa của...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 260 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 39 tỷ

      39 tỷ 260 m2 150 triệu/m2
      Ngộp bank cần thanh khoản gấp gia đình cần bán ngôi nhà MT Cộng Hoà, P. 13, Q. Tân Bình.+ DT 327 mét vuông,7.4m x 42m.+ Công nhận 260 mét ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, hướng Đông tại Đường Yên Thế - Tân Bình, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 100 m2 395 triệu/m2
      Bán Nhà Góc 2 MT Yên Thế, P. 2, Q. Tân Bình- DT: 7,5 x14m- Kết Cấu: Nhà 3 tầng sân thượng- căn hộ góc 2 MT thoáng mát- giá 39.5 tỉ- Hiện trạng trống giao...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.