Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, 105 m2 tại Đường Thiên Hiền - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 105 m2 338,1 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng lô góc mặt phố Thiên Hiền, Mĩ Đình, thành phố Hà Nội. DT 105m xây 8 tầng có hầm rộng. Tổng 2 MT rộng 17,5m.Thiết kế thông sàn,chuẩn...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ, giá 30 tỷ

      30 tỷ 96 m2 312,5 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Võng Thị view Hồ Tây sang chảnh 96m2, 8 tầng, MT 5.5m, chào 30 tỉ.Thiết kế:- Toà 8 tầng xây giật cấp nên logia rất rộng.- Tầng 1: Sân...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 80 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Thanh Xuân, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trung tâm Q. Thanh Xuân, cạnh sát Royal City, KĐT Trung Hoà Nhân Chính.Nhà thiết kế thông sàn. Phù hợp cho thuê văn phòng, mở spa, phòng...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 10 tầng, 125 m2 tại Phường Phúc La - Hà Đông - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 125 m2 248 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay tòa nhà cực đẹp tại, đô thị Xa La, gần Yên Xá, đường Phùng Hưng, Hà Đông.- Tổng DT 125 mét vuông xây 10 tầng có hầm để xe, thang máy...
      Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 58 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 58 m2 525,87 triệu/m2
      bất động sản hiếm của hiếm trên mặt phố Trần Quang Diệu.Toà nhà 8 tầng nhiều công năng sử dụng: làm văn phòng, KD, cho thuê, ở vip.Vị trí bao đẹp, không...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Đường Bưởi - Ba Đình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      TÔi chính chủ bán lô góc nhà số 1 ngõ 254 Đường Bưởi Đất vuông đẹp thích hợp làm tòa văn phòng và nhà mặt phố Giá công khai 33 tỉ DT 113,2  mét ...
      Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 105 m2 tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 105 m2 352,39 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt phố Thụy Khuê - Đồng Cổ - Tây Hồ - 7 Tầng Thang Máy - Vỉa Hè Rộng - KD Đỉnh. Dt 105 mét vuông x 7 tầng MT 5.2m. Nhà 2 mặt phố Thụy...
      Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 132 m2 tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 132 m2 242,43 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN bán ngay, nhà phố thương mại 4 TẦNG, GAMUDA, KD BẤT CHẤP, 132M,MT 5.5M, 30 tỉ XÍU (TL)+Khu vực trung tâm, xung quanh nhiều tòa nhà, văn...
      Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 17m tại Đường Giang Văn Minh, giá 32,9 tỷ

      32.9 tỷ 60 m2 548,34 triệu/m2
      DT: 60m2 / 5T / MT 17m / chỉ 30tỉ xíu.Vị trí đắc địa, 2 mặt thoáng trước sau có vỉa hè, oto tránh đỗ thoải mái. Quy hoạch ổn định, vỉa hè thênh thang, khu...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 30,8 tỷ

      30.8 tỷ 60 m2 513,34 triệu/m2
      Bán nhà 8 tầng mặt phố Trần Quang Diệu, gần ngã 4 Võ Văn Dũng, vị trí KD đỉnh của đỉnh. chính chủ hiện ở 4 tầng và cho thuê 4 tầng dưới. - 60 mét ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Giảng Võ - Ba Đình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 80 m2 500 triệu/m2
      + Vị trí ngôi nhà mặt đường Giảng Võ to, quy hoạch ổn định. Vỉa hè rộng, KD tốt.+ DT 80 mét vuông, MT gần 5m, có bán hầm. Rất phù hợp để vừa ở vừa...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 112 m2 352,68 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Phố Khương Đình, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Dòng Tiền: 1 tỉ 200 tr/ Năm. DT: 112m. 9 Tầng Thang Máy MT. Nhà Hai mặt thoáng trước sau.Tòa...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 520 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 520 m2 67,31 triệu/m2
      Bán nhà đường Phan Huy Ích P.15 Q.Tân Bình, Hồ Chí Minh- DT: 10m x 40m. Vuông ván như tờ A4, Tổng: 520m, sổ công nhận 392.3m (nền thổ cư 100 phần ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 125 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 125 m2 308 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa căn hộ dịch vụ Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. 3 - Có giá mềm cho khách TT nhanh, cống chứng trong ngày.- DT : 7.5 x 18- Kết cấu 6 tầng, thang...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận, giá 30,9 tỷ

      30.9 tỷ 0 m2
      Bán 155 Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Q. Phú Nhuận.* Vị trí: Khu KD sầm uất, tập trung nhiều văn phòng, nhà hàng, thích hợp làm shop, nhà hàng, spa, cafe, nha...
      155, Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 194 m2 tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 30 tỷ

      30 tỷ 194 m2 154,64 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD đường Thạch Lam - P. Phú Thạnh - Q. Tân Phú:- DT: 11.5mx17.3m = 194.980 đất ở.- Hiện trạng: nhà c4, vuông vức, đang cho siêu thị tiện...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 292 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 37 tỷ

      37 tỷ 292 m2 126,72 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:+ Vị trí nhà đắc địa, nằm gần khu Cư Xá Tự Do - Cách Mạng Tháng 8 - khu đẳng cấp toàn căn biệt thự. Di chuyển một trục thẳng về các Q....
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 100 m2 390 triệu/m2
      - MT Lê Văn Sỹ đối diện chợ Trương Minh Giảng, vị trí cực hiếm.- Nhà đang có HĐ thuê, phù hợp mua giữ TS.- Gần các tiện ích xung quanh: NH, shop tiện lợi,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.