Thông tin mô tả
Bán nhà mặt đường Lạc Long Quân, P. Xuân La, Tây Hồ.
-
- Nhà cách mặt Hồ Tây 2 dãy nhà,
- Phù hợp xây văn phòng, phòng khám tư, nha khoa, thẩm mỹ hoặc
- Giá thoả thuận.
- AC có nhu cầu
0978 386 ***
Giá: 34,6 Tỷ
Diện tích: 95 m2
Giá/m2: 364,21 Triệu/m2
735482
Mua bán
Bán nhà mặt đường Lạc Long Quân, P. Xuân La, Tây Hồ.
-
- Nhà cách mặt Hồ Tây 2 dãy nhà,
- Giá thoả thuận.
- AC có nhu cầu
0978 386 ***
Lê Thanh Tùng
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2