Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, hướng Đông tại Đường Tây Sơn - Tân Quý - Tân Phú, giá 39 tỷ

      39 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự vip MT đường Tây Sơn - P. Tân Quý - Q. Tân Phú:- DT: 8m x 25.5m = 204.2 mét vuông đất ở. Tổng DT sàn xây dựng 946.8 mét ...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 69 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 34 tỷ

      34 tỷ 69 m2 492,76 triệu/m2
      MT Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.DT: 4 x 20m (69 mét vuông).DT sàn: 252 mét vuông.Kết cấu 4 tầng.Nhà Tây Bắc.liên hệ ngay: Vũ Villa.SP...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 122 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 30 tỷ

      30 tỷ 122 m2 245,91 triệu/m2
      Siêu vị trí kim cương căn nhà phố thương mại CityLand Park Hills.- MT Phan Văn Trị - Emart - P. 10, Gò Vấp.- DT 6x21m. CN 122 mét vuông.- Kết cấu 4...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 85 m2 376,48 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Trần Hưng Đạo vị trí đắc địa, khu vực thương mại sầm uất thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều loại hình dịch vụ, cho thuê thu nhập...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 34 tỷ

      34 tỷ 69 m2 492,76 triệu/m2
      giá siêu mềm - nhà MT 95 Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q1. Vị trí gần ngay co.opmart Cống Quỳnh rất đẹp.DT: 4x17m = 69m2.Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. Tổng DT...
      95, Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 38 tỷ

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      Bán căn biệt thự phố MT khu dân cư Himlam, p. Tân Hưng Q. 7, Cách Lottemark 200m.DT: 10m x 20m vuông vắn.DT sàn: 533.4m.Cấu trúc: Hầm Trệt 2Lầu, sân...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Số 10, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 103 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Ba Vì - Tân Bình, giá 32 tỷ

      32 tỷ 103 m2 310,68 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm gần sân bay khu yên tĩnh dành riêng cho văn phòng công ty thuận tiện di chuyển qua các Q. khu vực tập trung nhiều tòa nhà văn phòng,...
      12A, Đường Ba Vì, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 54 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 33 tỷ

      33 tỷ 54 m2 611,12 triệu/m2
      Giảm giá vị trí cực đẹp nhà MT số 1A2 Nguyễn Đình Chiểu 2 chiều + view sông, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 4,5m x 12m. Ngang 4,5m là lớn so với nhiều sp trong phân...
      Số 1A2, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 204 m2, hướng Đông tại Đường Tây Sơn - Tân Quý - Tân Phú, giá 36 tỷ

      36 tỷ 204 m2 176,48 triệu/m2
      Vị trí: MT Đường Tây Sơn, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.- DT: 8m x 25.5m.- Kết cấu: Trệt - lửng - 4 lầu - sân thượng.- MT Tây Sơn14m, gần nhà thờ Tân Hương, chợ...
      Đường Tây Sơn, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 230 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Đình Lý - Thanh Khê, giá 35 tỷ

      35 tỷ 230 m2 152,18 triệu/m2
      Bán 2 ngôi nhà phố 3 tầng đúc Lê Đình Lý, Thanh Khê, 230m2, giá 35 tỉ.+ 2 nhà 3 tầng liên kế 3 mê MT đường 15m chắc chắn đẹp vào ở luôn.+ Mỗi nhà thiết...
      Đường Lê Đình Lý, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố mặt tiền 28m, hướng Đông - Nam tại Phường Ninh Khánh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      - DT đất hơn 1000 mét vuông.- bìa đỏ sẵn - sở hữu lâu dài.- Đã xây sẵn căn biệt thự.
      Phường Ninh Khánh, Ninh Bình, Ninh Bình

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 125 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 125 m2 264 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp, siêu hiếm, khu vực không có căn thứ 2, mặt phố KD ác liệt. Mua về vừa ở, vừa KD hoặc cho thuê cực đẹp.- Nhà thiết kế 3 tầng thông sàn,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Viết Xuân, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 105 m2 290,48 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Phố Q. Thanh Xuân. Lê Trọng Tấn Nguyễn Viết Xuân 💥💥 SIÊU PHẨM MẶT PHỐ NGUYỄN VIẾT XUÂN - THANG MÁY - VỈA HÈ - ô tô TRÁNH- KD BẤT CHẤP - PHỐ...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 103 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 103 m2 300,98 triệu/m2
      Phố Nguyễn Viết Xuân gần với phố Lê Trọng Tấn, Đường Trường Chinh, Tôn Thất Tùng... Xung quanh đầy đủ tiện ích như các siêu thị Big C, Winmart, Thành Đô......

      Cần bán nhà phố 9 tầng, 145 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 36 tỷ

      36 tỷ 145 m2 248,28 triệu/m2
      Hạ sốc 5 tỉ - chủ cần thanh khoản gấp.Bán toà văn phòng mặt phố Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân.- DT 145m2 x 9 tầng.+ Thiết kế thông sàn, thang máy tốc độ cao,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng mặt phố Q. Nam Từ Liêm.DT 75m2 xây 5tầng, MT 5m.- Mặt phố rộng thênh thang, thông sang phố Tôn Thất Thuyết, Lê Đức Thọ, Hàm nghi, KD đa...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 110 m2 304,55 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 110 mét vuông mặt phố Vọng Q. Hai Bà Trưng lô góc 2 mặt thoáng, Đầy đủ giấy phép xây dựng, hotel 8 tầng với 18 phòng khép kín,...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 110 m2 tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 110 m2 327,28 triệu/m2
      bán nhanh nhà mặt phố Lâm Hạ.DT 110 mét vuông x 6 tầng thang máy,+ Vị trí đỉnh của đỉnh, khu vip, thuộc một trong những khu vực đáng sống bậc nhất...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội.

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.