Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 94 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 94 m2 372,35 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán ngay MT Trần Hưng Đạo - khu vực trung tâm Q. 1 KD sầm uất đầy đủ ngành nghề, giao thông thuận tiện, đầy đủ tiện ích.- DT: 7 x 15m, CN...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 160 m2 218,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh MT ngay Nguyễn Đình Chiểu - Q. 3.- DT: 8x20m.- Xây Dựng: Hầm 7 Tầng.- HDT: 180tr/tháng (mới ký).- Vị trí: Nằm tại vị trí đắc địa của Q. 3,...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương - Hải Châu II - Hải Châu, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm hiếm đường Hùng Vương - đối diện chợ Cồn ngang 6m - nở hậu.Đây là khu phố KD của nhiều mặt hàng sang trọng từ đồng hồ, kim cương đá quý, thời...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 38 tỷ

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      Hạ sốc 4 tỉ - chủ cần thanh khoản gấp.Bán nhà 2 MT mặt phố Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.- DT 160 mét vuông x MT 8m.+ Vị trí đẹp nhất phố, tương lai giá trị...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tố Hữu, giá 32 tỷ

      32 tỷ 91 m2 351,65 triệu/m2
      Cần bán cặp nhà phố thương mại shophouse mặt đường Tố Hữu tại dự án Him Lam Vạn Phúc.- Mặt đường Tố Hữu thuận tiện giao thông, vỉa hè rộng, đường gom...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 13m tại Đường Vũ Trọng Phụng, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố lô góc Vũ Trọng Phụng 60/100m2, MT 13m, KD siêu đỉnh.+ Vị trí cực kỳ hiếm - không phải ai cũng có thể sở hữu nền đất vị trí đắc địa này.+...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 88 m2 363,64 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa, thành phố Hà Nội.+ DT 88m2, MT 5.8m. bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.+ Vị trí đắc địa nhất phố, vỉa hè...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm, giá 36 tỷ

      36 tỷ 105 m2 342,86 triệu/m2
      Mặt phố - nhà mới - oto dừng đỗ ngày đêm - KD - văn phòng - cho thuê đỉnh cao...Tòa nhà tọa lạc ngay MP Phú Mỹ, vị trí đắc địa vài bước chân ra Phố Lê Đức...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 33,3 tỷ

      33.3 tỷ 0 m2
      Gia đình tôi cần bán ngôi nhà số 102 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, MT 4.5m, có 2 mặt thoáng 2 bên, 1 mặt là ngõ đi 1,2m, 1 mặt là khe thoáng 70cm. Hiện trạng...
      102 Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 92 m2 364,14 triệu/m2
      + Bán căn nhà phố Vũ Phạm Hàm, trung tâm Q. Cầu Giấy tiếp giáp các tuyến phố chính: Nguyễn Bá Khoản -Trung Kính - khu đô thị Yên Hòa - Trung Yên - Láng...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 100 m2 335 triệu/m2
      CẦN bán ngay - TOÀ NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY - LÔ GÓC - VIP NHẤT PHỐ - GIÁ ĐẦU TƯ - SẴN hợp đồng THUÊ LÂU DÀI.- Vị trí nhà siêu đẹp, mặt phố Hào Nam trung tâm...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 87 m2 459,78 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Cầu Giấy, lô góc, KD sầm uất, MT hoa hậu, xây tòa đỉnh cao, hiện cho thuê dòng tiền cao, ổn định.- ngôi nhà nằm vị trí đẹp, gần ngã 4...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 260 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cổ Điển - Đông Anh, giá 30,9 tỷ

      30.9 tỷ 260 m2 118,85 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố Cổ Điển Hải Bối, KD nhiều mặt hàng sầm uất nhất khu vực.- Xung quanh nhiều tiện ích, Chợ trước mặt nhà, Trường học kế bên.- khu công ...
      Đường Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 15m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 39 tỷ

      39 tỷ 110 m2 354,55 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí trung tâm Q. Đống Đa, vài bước chân ra hồ Hoàng Cầu, ga tàu điện, UB Q. Đống Đa, mặt phố vip KD mọi loại hình.+ Xung quanh nhiều văn phòng,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 105 m2 347,62 triệu/m2
      Vị trí nhà toạ lạc rất đắc địa thuận tiện đủ đường Phù hợp vừa ở vừa KD, văn phòng, phòng khám, spa..+ Tầng 1: garage oto., + Tầng 2: Lửng lễ tân + Tầng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 34 tỷ

      34 tỷ 100 m2 340 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà c4 mặt phố Trương Định Hai Bà Trưng TP Hà NộiDT 100m MT 5m căn hộ góc thoángNhà bán đoạn rộng nhất phố Xung quanh tiện ích ngập...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 22m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 100 m2 335 triệu/m2
      TOÀ NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY LÔ GÓC VIP NHẤT PHỐ THÔNG SỐ ĐẸP GIÁ ĐẦU TƯVị trí đẹp ngay ngã 5 phố Hào Nam - Đống Đa, KD nhà hàng văn phòng viện thẩm mỹ đều hái...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 133 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ba Vì - Quận 10, giá 35 tỷ

      35 tỷ 133 m2 263,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT đường Ba Vì, P15, Q10.- DT: 5.5x26 cn 133 mét vuông.- Kết cấu hầm lững 3 lầu st.- Đang cho thuê 60tr/th.- Vị trí cực...
      Đường Ba Vì, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.