Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 2.212 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      Bán nhà 2 TẦNG k82 NGUYỄN LƯƠNG BẰNGnhà bên hông đại học bách khoa.Đối diện đường HOÀNG THỊ LOAN.cư dân đông đúc,an ninh đảm bảo.Nhà đầy đủ công...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Hòa Khánh Bắc

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 60 m2 55,84 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng kiệt oto vào đến nhà K82 Nguyễn Lương Bằng-Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng-DT: 60m²: diện tích sử dụng 120m²; ngang hơn 4m.-Nhà cách đường Hoàng...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Hòa Khánh Bắc

      Bán nhà phố 1 tầng, 78 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 78 m2 57,44 triệu/m2
      Bán nhà c4 kiệt ô tô 6m Lên nhà số K64 Trần Đình Tri-nhà có sân để xe, phòng khách, 2 PN, bếp.  toilet. -Móng kiên cố lên tầng đc -Vị trí: ven ...
      Đường Trần Đình Tri, Hòa Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 78 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Liên Chiểu, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 78 m2 57,44 triệu/m2
      Bán nhà c4 kiệt ô tô 6m Lên nhà số K64 Trần Đình Tri-nhà có sân để xe, phòng khách, 2 PN, bếp.  nhà vệ sinh. -Móng kiên cố lên tầng đc -Vị trí:...
      Đường Trần Đình Tri, Hòa Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Trương Vân Lĩnh - Liên Chiểu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Bán nhà gác đúc MT đường Trương Vân Lĩnh nằm song song Võ Duy Dương-Liên Chiểu, Đà Nẵng-DT: 100 mét vuông (5x20)m-Đường 5m5 lề mỗi bên 3m-Gần các trục...
      Đường trương văn lĩnh, Hòa Hiệp Nam

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 45 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 45 m2 78,89 triệu/m2
      Bán nhà gác lững kiệt oto đậu đổ K97 Nguyễn Lương Bằng - kiệt đường nhựa 5m-Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng-DT: 45m² (ngang 6,5m)-NHÀ 2 MẶT THOÁNG, Kiệt rộng oto...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Hòa Khánh Bắc

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 45 m2 78,89 triệu/m2
      Bán nhà gác lững kiệt oto đậu đổ K97 Nguyễn Lương Bằng - kiệt đường nhựa 5m-Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng-DT: 45 mét vuông (ngang 6,5m)-NHÀ 2 MẶT THOÁNG,...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Hòa Khánh Bắc

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 72 m2 57,64 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng kiệt Nguyễn Như Hạnh - đầy đủ nội thất vô ở ngay-Hòa Minh, TP Đà Nẵng-DT : 72 mét vuông (6x12)m-Đầy đủ công năng sử dụng:...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Hòa Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 72 m2 57,64 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng kiệt Nguyễn Như Hạnh - đầy đủ nội thất vô ở ngay-Hòa Minh, TP Đà Nẵng-DT : 72m² (6x12)m-Đầy đủ công năng sử dụng: 3 phòng ngủ -...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Hòa Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Liên Chiểu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 72 m2 57,64 triệu/m2
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Hòa Minh

      Bán nhanh nhà phố 61 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 61 m2 81,81 triệu/m2
      căn biệt thự MINI - Kiệt oto vào đến tận nhà kiệt TÔ HIỆU -P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵn-Cách đuờng chính chi 30m , ra BIỂN chỉ mất 5p đi bộ – Nhà sẵn NỘI THẤT...
      Đường tô hiệu, Hòa Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 77 m2, hướng Đông tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Mua Trực tiếp từ chủ đầu tư:- DT từ 60 - 167.4 m2.- Thiết kế: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum.- Vị trí đắc địa thuộc Dĩ An, Bình Dương nằm tại giao điểm: QL 1K,...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố 92 m2 tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 92 m2 40,22 triệu/m2
      💥💥 Mua nhà đón tết thôi anh/chị ơi  🏠 ngôi nhà phố hiện đại Phú Hoà Thủ Dầu Một BD .  👉🏻 Thiết kế :1 trệt 1 lầu, 4 PN .3 nhà vệ ...
      Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố đẹp 103 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Liên Xã - Vĩnh Phương - Nha Trang, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 103 m2 30,59 triệu/m2
      NHÀ XÂY MỚI THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - BẮC NHA TRANG•DT: 103,9m (70 thổ) ngang 5.7m•Thiết kế: 2 Tầng, 3  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, đủ nội thất• Đường:...
      Đường Liên Xã, Xã Vĩnh Phương, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 72 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Khu vực luôn có nhu cầu ở và thuê cao, rất phù hợp để mua ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền.💰 Giá 4,8 tỉ – bớt lộc mạnh📐DT 4x18m👉 Chỉ 300m tới khu công ...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 44 m2 tại Đường 1 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 44 m2 75 triệu/m2
      NHÀ KDC ĐỒNG TÁC👉 DT: 44m2 – ngang 4m👉 Kết cấu: 2 tầng – 2 phòng ngủ – 2 phòng vệ sinh – phòng thờ riêng🚗 KDC yên tĩnh, an ninh💰 Giá: 3.3...
      Đường 1, Tân Đông Hiệp

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 50 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Quang – 0838 333 333 BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI – THANH XUÂN | ĐỐI DIỆN ROYAL CITY – DÒNG TIỀN SẴN • DT: khoảng50 mét vuông • Giá: nhỉnh 5 tỉ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 120 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường NE2 - Thới Hòa - Bến Cát, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 120 m2 34,17 triệu/m2
      Dự án The Glamour GĐ 2 giá F0 trực tiếp từ CĐT. Đây chắc chắn là cơ hội vàng cho các NĐT. Quý KH hãy nhanh chốt đơn càng sớm sinh lời càng cao.- Vị trí: Nằm...
      Đường NE2, Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.