Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 2.212 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 60 m2, hướng Nam tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn - Dĩ An, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 60 m2 77,5 triệu/m2
      Bán Nhà Phú Mỹ Hiệp Dĩ An HCM – Gần khu công nghiệp Tân Đông Hiệp B – 1 Trệt 2 Lầu – sổ hồng – 4.65 tỉChính chủ cần bán căn nhà phố Phú Mỹ Hiệp, P. Dĩ...
      106 Đường N1, phường Tân Đông Hiệp, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố 48 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Khoái - Hai Bà Trưng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 48 m2 75 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà 48m mặt đường Nguyễn Khoái 2 oto tránh vị trí hiếm .- Cách ĐH KD công nghệ 500m- Nhà Đông Nam, thoáng mát, có gác xép, công năng linh...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 157 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 157 m2 25,16 triệu/m2
      Bán nhà c4 gác lững Kiệt 87 Hoàng Văn Thái - Gần trường DH Duy Tân-P. Hoà Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 157,2m² ( sổ 109m² +47,2m² tăng không cấp )-Ngang 6m, nở...
      Đường Hoàng Văn Thái, Hòa Khánh Nam

      Bán gấp căn nhà mặt phố 82 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 82 m2 45 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt kiệt K218 Hoàng Văn Thái - Thông ra chợ Hòa khánh Nam-P. Hoà Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 75 mét vuông ( thực tế 82 mét vuông)-Kiệt oto...
      Đường Hoàng Văn Thái, Hòa Khánh Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 60 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 60 m2 74,84 triệu/m2
      Nhà 2 tầng 2 mê kiệt oto nội thất đầy đủ Y hình - gần đường chính TÔ HIỆU-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT đất: 60m2-Công năng: Sân để xe rộng rãi....
      Đường Tô Hiệu, Hòa Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường Âu Cơ - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      Bán dãy trọ 4 phòng kiệt K256 Âu Cơ - Dtđ: 75 mét vuông-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-Dtđ: 75 mét vuông. Đất vuông vức rất đẹp ngang 13m kẹp cống...
      Đường Âu Cơ, Hòa Khánh Bắc

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 82 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 82 m2 45 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt kiệt K218 Hoàng Văn Thái - Thông ra chợ Hòa khánh Nam-P. Hoà Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 75m² ( thực tế 82m²)-Kiệt oto tải vào đến nhà-Sẵn 1 ngôi ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Hòa Khánh Nam

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 157 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 157 m2 25,16 triệu/m2
      Bán nhà c4 gác lững Kiệt 87 Hoàng Văn Thái - Gần trường DH Duy Tân-P. Hoà Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 157,2 mét vuông ( sổ 109 mét vuông...
      Đường Hoàng Văn Thái, Hòa Khánh Nam

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 63 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 63 m2 57,94 triệu/m2
      🔥 CG NHÀ MỚI hẻm xe hơi NGAY QL 13 THỦ ĐỨC 63m² CHỈ 3TỶ65  🔥👉Nhà Đẹp ở Ngay m²👉sổ hồng Hoàn công👉Nhà Đẹp Trệt, Lửng 3 phòng ngủ, full ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 120 m2, hướng Bắc tại Phố Quốc Tuấn - Phước Tân - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hẻm Trần Quốc Tuấn, TP. Nha Trang – KDC hiện hữu, an ninh, thuận tiện sinh hoạt.🏗 DT sàn: khoảng120 m2🏠 Hiện trạng & công năng:Nhà xây mới,...
      Phố Quốc Tuấn, Phường Phước Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 77 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 77 m2 61,04 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Bàu Mạc 15 - nhà cấp 4-P. Liên Chiểu - TP Đà Nẵng-DTĐ: 76,8m2-Đường: 5.5m, lề 3m-Nhà đầy đủ công năng sử dụng-Vị trí: ven biển, gần...
      Đường Bàu Mạc 15, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 74 m2 tại Đường Thái Thị Bôi - Chính Gián - Thanh Khê, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 74 m2 53,38 triệu/m2
      Nhà gác lửng 2 mặt kiệt THÁI THỊ BÔI - Vị trí sau lưng ngôi nhà phố-Thanh Khê, Đà Nẵng-DT đất: 74m2-Nhà 2 mặt kiệt thông thoáng-Công năng : Nhà gồm...
      Đường Thái Thị Bôi, Chính Gián

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng kiệt oto vào đến nhà K82 Nguyễn Lương Bằng-Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng-DT: 60m²: diện tích sử dụng 120m²; ngang hơn 4m.-Nhà cách đường Hoàng...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Hòa Khánh Bắc

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng kiệt oto vào đến nhà K82 Nguyễn Lương Bằng-Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng-DT: 60 mét vuông: diện tích sử dụng 120 mét vuông; ngang...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      Bán nhà 2 TẦNG k82 NGUYỄN LƯƠNG BẰNGnhà bên hông đại học bách khoa.Đối diện đường HOÀNG THỊ LOAN.cư dân đông đúc,an ninh đảm bảo.Nhà đầy đủ công...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 45 m2 78,89 triệu/m2
      Bán nhà gác lững kiệt oto đậu đổ K97 Nguyễn Lương Bằng - kiệt đường nhựa 5m-Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng-DT: 45 mét vuông (ngang 6,5m)-NHÀ 2 MẶT THOÁNG,...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Hòa Khánh Bắc

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Như Hạnh - Liên Chiểu, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 72 m2 57,64 triệu/m2
      Bán nhà gác lửng kiệt Nguyễn Như Hạnh - nội thất đầy đủ vô ở ngay-Hòa Minh, TP Đà Nẵng-DT : 72 mét vuông (6x12)m-Đầy đủ công năng sử dụng:...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Hòa Minh

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Hòa Khánh Bắc

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.