Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 2.213 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 73 m2 47,27 triệu/m2
      - MT đường nhựa 10m, KD đa ngành nghề.- Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- Gần trường cấp 1 Trương Văn Thành, gần chợ.- Hiện nhà...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thạnh Xuân 39 - Quận 12, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 77 m2 49,1 triệu/m2
      ngôi nhà phố Thạnh Xuân 39, Thạnh Xuân, Q. 12.DT 3.5 x22.Thiết kế 1 trêt 2 lầu, 4 PN.KD mọi nghành.Giá 3.78 tỉ.
      Đường Thạnh Xuân 39, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 2 lầu. 4 PN, 4 toilet. SHR hoàn công riêng.- Hoàn thiện mặt ngoài thô bên trông, gia chủ dễ dàng thiết kế theo ý mình.- Cây xanh bao phủ -...
      Dự án Đông Hưng Residences Dĩ An, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, hướng Tây tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Hàng ngoại giao giá gốc dự án: Suncasa Central chỉ từ 3,07 tỉ.CĐT: Vsip Group.Phân phối độc quyền: Việt nhân group.Thiết kế: Theo phong cách Singapore.Tiện...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố tại Đường 22/12 - An Thạnh - Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT đường 22 tháng 12, giá 3,7 tỉ TL, p. An Thạnh, Tp. Thuận An.DT: 60,4m2 thổ cư 43,6m2 (4,2X14,6m).MT KD quá ok.Cách đường QL 13, ngã 4 Đất Thánh...
      Đường 22/12, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà phố 3 tầng, 125 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Bình Chuẩn 34.Gần trường mẫu giáo C1 - 2 - 3 gần chợ.DT 125m2.
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ An 1 - Ngũ Hành Sơn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Nhà mặt phố đường Mỹ An 12.Sát sông Hàn đường quy hoạch chuẩn 5m5 lề3m - dân trí văn minh - quy hoạch đồng bộ - giá cực rẻ khu vực.Mô tả:Hiện trạng là nhà...
      Đường Mỹ An 12, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Cẩm Lệ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 70 m2 66,43 triệu/m2
      Sập hầm - nhà lô góc 3 tầng - 2 MT Khuê Trung - Cẩm Lệ - vừa ở vừa KD.Nhà 2 MT 7m5 và 5m5 lề mỗi bên 2,5m. Song song Ông Ích Đường, thông Cách Mạng Tháng 8,...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Đặng Thái Thân - Ngũ Hành Sơn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      - Vị trí: ngôi nhà nằm trên trục đường biển Đặng Thái Thân - ra đường Lê Văn Hiến - Võ Nguyên Giáp - Bãi Tắm Sơn Thuỷ. Khu vực nhiều khu Resort và khu Nghỉ...
      Phố Đặng Thái Thân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng - khu đô thị Nam Tri Phương, Hoà Xuân, Đà Nẵng - đường Thanh Lương 18 - ngay Lê Quảng Chí, 29 Tháng 3.Nhà 3 tầng hiện đại, xây dựng năm...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 129 m2, hướng Bắc tại Đường Lư Giang - Cẩm Lệ, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 129 m2 26,98 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Lư Giang, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.DT 5x25m, nở hậu.Hướng Bắc.Đường 7,5m.Giá 3,480 tỉ.KDC trẻ văn minh.Chủ cần bán ngay.gọi ngay...
      Đường Lư Giang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đường Trần Huy Liệu - Cẩm Lệ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng 2 MT Trần Huy Liệu - Phước Hoà 4 - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.căn hộ góc 2 mt đường 7,5m và 5,5m lề 4m.DT 67,5m2 ngang 6m vuông vứt.Hướng...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Tử Nghi, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 51 m2 95,1 triệu/m2
      Bán nhà vị trí cực đẹp tại Mặt Đường Phạm Tử Nghi. Giá 4.85 tỉ.Nhà mới, thiết kế hiện đại, vỉa hè 3m, đường rộng 2 oto tránh nhau.Cấu trúc nhà gồm 4 PN, 1...
      Đường Phạm Tử Nghi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Hưng - Đồng Xoài, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      DT đất 5x26m ful ODT.DT xây dựng 304.16m2.MT đường 75m.Nhà rộng rãi thoáng mát. Thích hợp KD buôn bán hoặc cho thuê.
      Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 41 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Nhơn Bình - Quy Nhơn, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 41 m2 82,93 triệu/m2
      Chủ bán ngôi nhà MT Phan thúc trực, P. nhơn bình, TP Quy Nhơn (lộ giới 12m).Nhà 4 mê mới đẹp, 4p ngủ, 3  nhà vệ sinh, 1p khách, 1 p thờ, 1 sân phơi...
      Đường Phan Thúc Trực, Phường Nhơn Bình, Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 95 m2 35,79 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Trần Hưng Đạo, P. 5, TP. Vị Thanh, Hậu Giang.DT: 5 x 19m, DT sàn: 285 mét vuông, bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài.Tiện ích: NH...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Cần bán biệt thự MT đường Võ Dõng, xã Vĩnh Trung, TP Nha Trang giá 3,9 tỉ.DT: 226,4m2 (8x29m).Hướng: hướng Đông Nam.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu; Gồm: 1 phòng...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phước Long - Nha Trang, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 48 m2 69,8 triệu/m2
      Nhà mới 3 tầng VCN Phước Long 1 giá cả còn thỏa thuận!- DT: 48m2 (ngang 4,66m dài 11m).- Nhà 3 tầng thiết kế hiện đại, thoáng mát.Kết cấu nhà:Tầng 1: Sân...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.