Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 2.213 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 36 m2 tại Đường Đông Khê - Ngô Quyền, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 36 m2 102,23 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Đông Khê 36 mét vuông chỉ hơn 3 tỉ 3 tầng cũ chưa qua đầu tư sửa chữa nhưng sạch sẽ chắc chắn- ở hoặc cho thuê đc...
      Đường Đông Khê, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vĩnh Tiến - Lê Chân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 47 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Vĩnh Tiến, Vĩnh Niệm, LC, HP. DT 47m2. Ngang 4,2m. Giá 4,7 tỉ.DT: 47m2.Ngang: 4,2m (vuông vức không lỗi phong thuỷ).Hướng: hướng Tây ...
      Phố Vĩnh Tiến, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Từ Sơn, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      Nhà đẹp 4 tầng đã hoàn thiện full nội thất Centa Diamond Vsip Từ Sơn Bắc Ninh.Không mua nhà này thì mua nhà nào ạ.Ở đâu nhà đẹp và rẻ hơn ở đây.Chính chủ...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Sanh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      Chính Chủ chuyển lên TP.HCM sinh sống nay cần ra đi ngôi nhà MT Nguyễn Ngọc Sanh, P5, Tp. Cà Mau.DT: Ngang 5m x 29,3m.Tây Bắc.Kết cấu nhà hiện tại: 1 trệt...
      Đường Nguyễn Ngọc Sanh, Phường 5, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 130 m2 29,24 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 2 tầng vừa xây MT đường Thuỷ Tú, Vĩnh Thái DT 130m2 nở hậu đẹp.- Hiện trạng đường 5m ô tô ra vào thoải mái, cao ráo không ngập lụt, quy hoạch...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 44 m2 85,23 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường B6 khu đô thị VCN Phước Hải - Nha Trang. DT 44 mét vuông ngang 4m, Nhà hướng BắcNhà mới đẹp 1 trệt 2 lầu gồm 3 PN, 3 tolet,...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Long - Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Bán căn hộ góc khu đô thị VCN Phước Long vị trí đắc địa giá siêu nét 4.3 tỉ.- DT: 70 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đầy đủ công năng, nhà ...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 213 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Phước - Nha Trang, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 213 m2 15,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Đông Phước, P. Phước Long tp Nha Trang dt 213 mét vuông ngang 4m full thổ cư (sau khi QHGT phía sau rộng 10m) còn lại...
      Đường Đông Phước, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Đường Vườn Cam - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Vườn Cam P. Phú ĐôĐông cư dân KD tốt giao thông thuận tiệnDT 100m2
      Đường Vườn Cam, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 25 m2 tại Đường Ngô Sĩ Liên - Văn Miếu - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 25 m2 172 triệu/m2
      Dt 25m2 x 5 tầng, MT 2.7m, nhỉnh 4 tỉ.- Nhà nằm đoạn đẹp nhất phố Ngô Sỹ Liên, 5 ph đi bộ là ra Văn Miếu - Quốc Tử Giám, 2 ph đi bộ ra ga TP Hà Nội,..-...
      Đường Ngô Sĩ Liên, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà phố 3 tầng, 23 m2 tại Đường Trần Quý Cáp - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 23 m2 156,53 triệu/m2
      Dt 23 mét vuông x 3 tầng, MT 4m, nhỉnh 3 tỉ.- Nhà gần ga thành phố Hà Nội, giao thông thuận tiện đi các phố Lê Duẩn, Hai Bà Trưng, Khâm Thiên...-...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đông Anh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Siêu phẩm Đông Anh gần cầu Đông Trù oto qua KD.Chính chủ bán 60m2 * tặng nhà 2 tầng tại trục chính KD Mai Lâm, Đông Anh, thành phố Hà Nội.DT: 60 vuông.MT...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thạnh Lộc 57 - Quận 12, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 56 m2 59,83 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 1 trệt 1 lầu đường Thạnh Lộc 57, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT: 4x14m thổ cư đủ.- Xây 1 trệt 1 lầu, kiểu hiện đại, khu căn ...
      Đường Thạnh Lộc 57, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thạnh Lộc 19 - Quận 12, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 52 m2 71,16 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đường Thạnh Lộc 19, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT: 4x13m thổ cư đủ.- Xây 1 trệt 2 lầu, kiểu hiện đại, khu căn ...
      Đường Thạnh Lộc 19, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Thạnh Lộc 37 - Quận 12, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 2 lầu đường Thạnh Lộc 37, P. Thạnh Lộc, Q. 12.- DT: 4x13m thổ cư đủ.- Xây 1 trệt lửng 1 lầu, kiểu hiện đại, khu...
      Đường Thạnh Lộc 37, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 30 m2, hướng Đông tại Phố Đinh Liệt - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 30 m2 106 triệu/m2
      Bán nhà phố Đinh Liệt cho người cần giao dịch KD. Vị trí đắc lợi. Giá 3,48 tỉ.Vị trí:Nhà xinh xắn, tiện nghi, nằm ngay TTTM, sát bên lòng chợ P. 18, không...
      Đường Đinh Liệt, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng tại Phường An Phú - Quận 2, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 0 m2
      Nằm MT Đường số 4 cách MT Lương Định Của 100m, khu an ninh đảm bảo, dân trí cao- DT 79,6m²( 6,37x12,50)- 1 hầm 1 trệt 3 lầu5 phòng ngủ + 6wc- thuận...
      Đường Số 4, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 39 - Quận 12, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố TX39.+ DT 4.5m x 17m.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu. 4 PN, 5 toilet riêng từng phòng, phòng khách gian bếp siêu rộng.+ Nhà full nội thất,...
      Đường Thạnh Xuân 39, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá